• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PITBULL nhí nhà DIAMOND

Nhìn em Bun nhà anh mà em thấy tủi thân quá:(:)(:)((
Nếu Trắng nhà em mà đẻ thì bọn nhóc cũng phải được 3 tuần rồi:worried:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhìn em Bun nhà anh mà em thấy tủi thân quá:(:)(:)((
Nếu Trắng nhà em mà đẻ thì bọn nhóc cũng phải được 3 tuần rồi:worried:
Em gái nói chung là chưa có duyên với Trắng và cũng chưa chăm quen thôi, thôi để lứa tới cứ vất anh nuôi cho xem có đẻ ngon lành không....khà khà :D:D

trangphuong

Active Member
Chết thật, nhìn pitbull của anh em mình thấy tủi thân quá, chả là hôm qua cháu gái bé nhỏ tên pit của mình lại gây sự với thằng côn đồ hung hãn zomy, hậu quả phải đổi tên thành Piretes buồn...

_DIAMOND_1984

Chết thật, nhìn pitbull của anh em mình thấy tủi thân quá, chả là hôm qua cháu gái bé nhỏ tên pit của mình lại gây sự với thằng côn đồ hung hãn zomy, hậu quả phải đổi tên thành Piretes buồn...
Con kẻ vẽ bị ZOMMY nó bem hả anh??? ôi thật là giã man......:D:D:D:D:D:D

Hình ảnh mình mới chụp trưa nay BUN nhà mình mang bầu đến nay 55 ngày

Chắc lứa này phải mưa PITBULL nhỉ?????Đến bao giờ mới được có pit!!!!Đến bao giờ..............................Tôi ngồi.......................

_DIAMOND_1984

Chúc mừng em nhé .Bố đàn con sắp ra đời là em BEO ah?
con bo cua dan nhoc sap ra doi la con vang mui do trai chu tuan trang anh ah,trong topic Nhung chien binh cua toi co anh cua no day anh ah.Cam on anh da dong vien em.cac bac mod thong cam cho em vietkey nha em dang bi loi

_DIAMOND_1984

ôi Bun ơi nhìn em yêu quá :love struck::love struck::love struck: chắc quả này phải 12 em
Lần này anh thấy BUN bụng cũng to như lứa trước em ạh, hy vọng BUN sẽ cho ra 1 tiểu đội để thật đông quân số :))

cocker.fan

Active Member
lứa trước ra nhiều female quá,lứa này cứ đổi ngược lại là ok rồi! :-bd

hi vọng đợt này cũng nhiều như đợt trước,chứ em thấy nhiều bác đã đặt gạch quá,ko khéo phải tranh nhau mất thôi,chỉ khổ cho anh Tùng vừa chăm pít mệt,vừa phải phân xử xem bác nào dc đón các bé về,em cũng mong đợt này toàn đực có duy nhất 1 bé cái đen ngực trắng:)) bé đó là em xí rồi nha,các bác ko tranh dc với em đâu,khà khà

Hung.tinhyeu

Active Member
Để phong trào chơi và nuôi PitBul lên cao. Chủ của em Bul cái sẽ tặng 01 em pupies cho bạn nào đoán đúng số lượng pupies chào đời và tặng 01 em pupies cho bạn nào đoán đúng tỷ lệ số pupies đực và cái. Đây quả là một ý tưởng hay...........................................................!

Scoobydoo

Member
Tin nóng hổi vừa thổi vừa .....tin này bác chủ xác nhận đi ạ, vụ này hấp dẫn quá, không biết là nhắn tin đến tổng đài nào nhỉ. không biết là 090 mấy đây

Tin nóng hổi vừa thổi vừa .....tin này bác chủ xác nhận đi ạ, vụ này hấp dẫn quá, không biết là nhắn tin đến tổng đài nào nhỉ. không biết là 090 mấy đây

trangphuong

Active Member
Để phong trào chơi và nuôi PitBul lên cao. Chủ của em Bul cái sẽ tặng 01 em pupies cho bạn nào đoán đúng số lượng pupies chào đời và tặng 01 em pupies cho bạn nào đoán đúng tỷ lệ số pupies đực và cái. Đây quả là một ý tưởng hay...........................................................!
Chắc phải thêm câu có bao nhiêu người đoán đúng như bạn..ka..ka...câu này mới quyết định..=))...

Hung.tinhyeu

Active Member

Xin vui lòng nhắn tin đến tổng đài 01699846666....................!

my_lucky

Active Member
em làm phát mở màn........

Em đoán cái bụng này chuẩn 7 con thôi.......theo em thì tỷ lệ đực cái sẽ là 4 - 3 .Nếu đúng thì em sẽ bắt 1 con còi nhất đàn làm phần thưởng thôi ạ:D