• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

nói như gọi đò sông cái.như nước đổ đầu vịt mà ko chịu nghe.cho ăn 1 nửa chén cơm thôi.ăn xong khoảng 2 tiếng sau thích thì cho ăn nửa hộp sữa chua.ko thì thôi ko cần thiêt.nhưng nhớ phải để sẵn bát nước cho nó khát lúc nào uống lúc đó.nói như thế rồi............bó tay...:-w

heee lại còn phải đắp chăn thế kia nữa.ngoài này thì đang nóng há mõm ra đang phải bật điều hòa cho cả đàn to lẫn đàn bé đây.
=)) mà pot cái ảnh to to ra 1 tí

sài gòn có tuyết rơi hay sao mà phải đắp chăn cho nó vậy cody ơi.sao ko làm cái lò sưởi để cạnh nó cho ấm=))=))=))

sơn béo

Member
cody ơii...thời tiết SG đang có tuyết rơi mùa hè ah mà bạn đắp chăn cho cún ngủ thế kia =))=))=)).Xem clip bạn cho cún ăn mà tôi hoảng quá:-o:-o:-o,chó con tham ăn lắm bạn cho nó ăn quá nhiều nên nó mệt nằm bẹp dí đấy.

cody

Member
mấy ngày nay mưa lạnh. tôi còn cảm nữa đây. đắp cho em nó là nằm im ngủ liền.

kubikubi

Member
Bác tuấn cho mấy cái ảnh các em trước khi về nhà mới đi nào, mong là mai có ảnh luôn:x:)). Tiện thì cho mình ngắm luôn mấy bé đàn sau nữa nhé! Cùng 1 công chụp hết luôn>:D<;;)

0984345678

Member
Đầu tư mua cái mới về dùng đi a . Đầu bạc về BN khỏe mạnh rồi a nhớ . Vẫn còn hơi dát tí thôi . Chúc cho mấy cún còn lại mau về chủ mới nhé !

sao ko pot ảnh cún về nhà mới lên đi e.nó ko dát đâu chẳng qua là đang lạ nhà tí thôi.mai chụp cho nó mấy kiểu ảnh up lên nhé.còn 2 bé cái kia thì đến cuối tuần là sẽ lên hà nội với chủ mới rồi

cody

Member
hahahaha. vào SG em cho mượn mấy nè A.Tuấn =))
tặng các chủ của bầy này vài tấm em bully điên cuồn, và côn đồ nè :)

kubikubi

Member
oài.máy ảnh đi mượn nó đòi rồi còn đâu.có máy ảnh thì mình đã chụp đàn mới lâu rồi.:-??
Thế thì ông chủ sắm cái máy ảnh đi, ai lại thiếu đồ nghề làm ăn thế. Mà không có máy ảnh thì chụp bằng đt cũng được. Nhất định mai phải có đấy=))8->

cody

Member
Hơ....Hình như em Bully có dạo bạn tìm nhà mới cho nó hả?? Hay em khác vậy?
con này đâu có bán đâu Sơn.....em đầu tay mà. lúc trước có post lên bán coi giá cả bao nhiêu thôi =))

sơn béo

Member
Em Pitbull của bạn về nhà mới có ông anh Bully làm bạn rồi,sau này đừng để anh Bully ăn "hiếp" em Pit nhé ko thì mệt đấy.... =))=))=))

cody

Member
=)) không sao. thằng côn đồ đấy chỉ cắn heo vói gà thôi. các bác lo mà bắt cún về rồi chụp hình đi nào.;;)

Các cún về nhà mới hết rồi.2 bé cuối cùng hôm nay đi hẳn xe máy từ hải dương về hn.chưa thấy các chủ cún đâu cả

kubikubi

Member
Không hiểu sao con của ông anh mình về cứ khục khặc, cho uống nước thì nôn hết ra, không biết có sao không nhỉ! Viêm phổi thì gay

khả năng hôm nay em nó đi xe máy từ hd về hn bị lạnh đấy.bạn bảo ông ấy ra mua lo bổ phế về cho em nó uống ngày 2 lần vài hôm là ok.con của sơn béo có vấn đề gì đâu.

kubikubi

Member
Thì thế mới lo nó bị viêm phổi, thôi để mai theo dõi ntn, nhưng vẫn nghịch như quỷ, hehe