• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

kubikubi

Member
Đàn này đẹp quá......2 bé kẻ vẽ và 1 bé mầu nai tơ nhìn đẹp quá. Chủ topic cho mình xin ít thông tin về 3 em đấy nhé! Thanks bạn trước8->

đàn này là của thằng bạn mình.trong này mình chỉ có 1 con đầu bạc là con tiêu chuẩn của mình thôi.lúc con đầu bạc chui ra khỏi bụng mẹ nó thòi ra mỗi cái đầu.mình đỡ mà giật cả mình.:p

kubikubi: con cái mẹ là của thằng bạn.nó phối với con đực (tên bò) trước là của mình.sau khi phối xong được gần 1 tháng thì mình bán con bò lên hà nội.ảnh bố mẹ và ảnh phối mình đã pot ở trên rồi đấy

kubikubi

Member
Vậy ah, tiếc nhỉ...... Nếu đc thì nhắn inbox cho mình 1 trong 3 em trên nhé! Sorry nếu làm phiền bạn;;)

con đầu bạc là của mình rồi.còn mấy con kia thì hẹn bạn vài hôm nữa khi nào có ý kiến của chủ đàn cún này mình sẽ nhắn cho bạn nhé

đẻ mệt quá,nghỉ tí lấy sức đẻ tiếp

ảnh mới nhất của các bé hôm nay

chó mẹ đang vệ sinh cho các cún

bạn nhìn kĩ ảnh có 2 em cái màu sáng hơn những em còn lại đấy và 1 em cái thì màu đậm hơn 1 chút:-h

cuongmau

Member
Trộm vía E đầu trắng nhìn yêu quá. A tuấn chăm sóc e nó cẩn thận giúp e nhé. Mong ngày được bế e nó về quá.
Chúc chủ mạnh khỏe và đàn cún hay ăn chóng lớn.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
đàn cún có 2 em đầu trắng nhìn yêu quá, đàn này áp dụng phối đồng huyết hả Tuấn ??

vuphuong136

con chó chiến vs con nào thế anh, ko phải con Tít à,lứa này màu giống con bố thế

trung black

a ơi ! e muốn chơi 1 e pit quá.. a cho e ít thông tin đc ko? nhìn đàn pit của a thik quá .hxhx

Mọi thông tin về chó bố chó mẹ mình đã nói rõ ở đầu bài rồi đó.hiện giờ chỉ còn 1 bé cái và 1 bé đực thôi bạn à.bạn muốn biết thêm gì nữa thì cứ alo trực tiếp cho mình