• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

thanhcong

Member
Bác này chịu khó up ảnh nhiệt tình thật. Kiểu này chắc cả ngày với chó mất :X Rất thích người tâm huyết ntn. Ai mua chó thấy ntn cũng yên tâm :p

Bác này chịu khó up ảnh nhiệt tình thật. Kiểu này chắc cả ngày với chó mất :X Rất thích người tâm huyết ntn. Ai mua chó thấy ntn cũng yên tâm :p
thank bạn.nhà mình hiện giờ có tổng 15 con cả bé lẫn to lẫn sơ sinh.lên ko đi đâu quá 2 tiếng được.suốt ngày vệ sinh ,dọn dẹp chất thải của chúng nó cũng hêt ngày.8->

A. Tuấn ơi, khi nào a quyết định cho em nó vào SG thế?
nay ngày 10.9.2012.mình đã nhận tiền của bạn cody đầy đủ.mình chịu trách nhiệm chuyển cún vào sg cho bạn qua đường hàng không 1 cách nhanh nhất và an toàn nhất cho cún.

kubikubi

Member
Ngày nào thì cún về với chủ mới bạn ơi, chả thấy thông báo cho a em còn biết, vẫn chuyển tk như cũ hay thế nào bác Tuấn nhớ nói cho mọi người đấy

Ngày nào thì cún về với chủ mới bạn ơi, chả thấy thông báo cho a em còn biết, vẫn chuyển tk như cũ hay thế nào bác Tuấn nhớ nói cho mọi người đấy
ngày mai là 1 bé bay vào sg rồi.còn các bạn ở gần đây nếu về đón cún được thì tốt .còn nếu ko về đón cún được thì cứ chuyển khoản cho mình rồi mình sẽ gửi cún lên cho các bạn.ok

kubikubi

Member
ngày mai là 1 bé bay vào sg rồi.còn các bạn ở gần đây nếu về đón cún được thì tốt .còn nếu ko về đón cún được thì cứ chuyển khoản cho mình rồi mình sẽ gửi cún lên cho các bạn.ok
Ok, vậy để tròn 50 ngày bắt nhé! Mình sẽ chuyển khoản trước cho bạn 1 hoặc 2 hôm. Cứ như vậy nha

còn khoảng 30 phút nữa là 1 cún cái sẽ hạ cánh xuống sân bay tân sơn nhất.chúc cho con có 1 người chủ tốt và con thì hay ăn chóng lớn nhé.

sốt ruột chờ tin chủ cún báo đã nhận được cún mạnh khỏe,còn 30 phút nữa mà lâu quá.3:-O

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=w2Tn_lIqsmM[/YOUTUBE]

pot lại clip cho bạn này.cún bay 2 tiếng mà đến nhà mới đã nghịch vậy rồi.hiiiii:))heee đang cắn quả tất kia nhưng chắc có mùi gì đó lên em nó nhả ra hả.giặt tất đi nhé

cody

Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=w2Tn_lIqsmM[/YOUTUBE]

pot lại clip cho bạn này.cún bay 2 tiếng mà đến nhà mới đã nghịch vậy rồi.hiiiii:))heee đang cắn quả tất kia nhưng chắc có mùi gì đó lên em nó nhả ra hả.giặt tất đi nhé
sao mà cứ chơi nhau hoài thế a.tuấn.
đây là 1 vài hình ảnh của em cái vừa vào SG. con gái con đứa gì mà lanh chanh lách chách ghê ~.~

sao mà cứ chơi nhau hoài thế a.tuấn.
đây là 1 vài hình ảnh của em cái vừa vào SG. con gái con đứa gì mà lanh chanh lách chách ghê ~.~

mới hôm qua,hôm kia mình còn sách gáy nó cho nó ăn xong.giờ nó đã ở cách mình gần 2000 km.:)|.nhìn cái mặt nó câng câng lên ghét thế nhỉ.ở ngoài này thì ăn tham vào trong đó ko biết có ăn quen thức ăn ko

cody

Member
vào đây ăn như hạm ấy. cho cả 1 chén cháo đặc trộn với cổ gà xoay và 1 hủ yogurt nữa. ăn thế mới mau bằng anh bằng chi. để khi nó ăn e post clip cho =))

cún con lên cho ăn vừa vừa thôi đừng cho ăn nhiều thế.ăn như vậy ko cẩn thận đi ỉa đấy.cách ngày trộn 1 gói men tiêu hóa vào bát thức ăn của nó cho bụng nó tốt

cody

Member
men tiêu hóa của em bé ah? có cho nó ăn thêm yogurt có men tiêu hóa rồi chắc cũng ok. không đến nỗi :D

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=N72qbY-gyJY&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

CHI CHI - SÀI GÒN 47 NGÀY TUỔI (ko biết nó đã biết sủa giọng sài gòn chưa nhở=)))

sướng nhé con.ở ngoài này với đàn thì 4 con tranh nhau 2 đĩa cơm.vào trỏng rồi thì 1 mình 1 đĩa tha hồ mà chén nhé.

nhìn cái bụng nó phình to thế kia mà cứ ngồi quay được.muốn nó vỡ bụng ra hả cụx-(

xem đến đoạn cuối ko tin vào mắt luôn.ông kia ông muốn giết nó hay sao mà vừa ăn hết 1 đĩa cơm ông tống ngay 1 hộp sữa chua nữa thế kia hả.cho ăn đói chứ ko được cho ăn no.nó là chó chứ có phải lợn đâu mà cho ăn liên tục như thế.

lạy chúa đừng cho cún bị đi ỉa vì chủ cún cho cún ăn vô tội vạ thế kia.a men[-O<