• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

cody

Member
càng ngày càng muốn xem cún. bấy nhiêu đấy chưa thõa mãn A. Tuấn ơi. làm vài chục kiếu cho từng em đi nào ;))

càng ngày càng muốn xem cún. bấy nhiêu đấy chưa thõa mãn A. Tuấn ơi. làm vài chục kiếu cho từng em đi nào ;))
để trưa nay cho chúng nó ăn bữa trưa rồi quay luôn 1 thể nhé.mấy ảnh trên là đêm qua chụp cho ông sơn béo xem trực tiếp.hiii:D

sơn béo

Member
ảnh đẹp quá,bán máy ảnh không ông ơiii.........:)):)):)) Hôm nay chưa quay đc videos chúng nó đang ăn ah?

cody

Member
TUAN_PITBULL_HD;806604 [URL="http://www.upanh.com/upanh_img_0287/v/crk45a7mblz.htm" nói:
[/URL]

đúng là em nó đây mà. mong em nó vào SG quá đi.

cuongmau

Member
Mà A.Tuan chiều khách quá đấy thỉnh thoảng cho xin mấy bô ảnh là được rồi a ạ. Chứ cứ suốt ngày ảnh ọt video như thế thì hết ngày. Hiii.
Chúc chủ khỏe mạnh và cún hay ăn chóng lớn.

Mà A.Tuan chiều khách quá đấy thỉnh thoảng cho xin mấy bô ảnh là được rồi a ạ. Chứ cứ suốt ngày ảnh ọt video như thế thì hết ngày. Hiii.
Chúc chủ khỏe mạnh và cún hay ăn chóng lớn.
khổ lắm sung sướng gì.suốt ngày hết cụ này đến cụ kia bảo chụp ảnh mới đi.rồi quay video mới đi.chụp ,quay mình ko ngại chỉ ngại nhất cái đoạn up lên youtobe.mình ko rành lắm về vi tính lên cứ lọ mọ biết đến đâu hay đến đó.mà ko hiểu sao mình up video lâu lắm.nhanh cũng phải 4,5 tiếng mới up xong đoạn video 3,4 phút.mình dùng mạng FPT gói cước 320k 1 tháng.ko biết do mang chậm hay là do cây vi tính nhà đểu:Dđể mai cop cái video ra nhà thằng pit nướng up thử xem sao.đón 4 con đàn đầu bạc về chăm mà cũng đến nhục.suốt ngày đi hót cứt chó trong chuồng.trung bình 1 ngày hết 1 cuộn giấy vệ sinh.:-ss3 con cái to nhà mình thì nhàn vì chúng nó đi vs bên ngoài.nhưng bọn chó con thì buồn đâu chơi đấy luôn.:-ss

hoanhd

Member
ông ah!.hôm nào tiêm phòng thì qua tiêm hai bé nhà mình với nhé mình chưa tiêm mấy em nó bạn ah!

còn 1 bé đực màu nâu đen và 1 bé bò sữa trắng đen đực 12 ngày tuổi thôi bạn ơi.nếu quan tâm thì alo nhé:))