• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull - baby bạc trắng mái đầu

chủ nhân của số dt có 3 số cuối là 882 vào nhận cún đầu bạc này

ra nằm đất mát chụp ảnh ngủ ngon lành:)|

chúng nó cứ trườn bò liên tục lên khó chụp quá.gần tiếng đồng hồ mới chụp được vài kiểu vậy.

khoảng 10 ngày nữa khi các bé đã cứng hơn mình sẽ chụp và pot lên sau nhé.

0984345678

Member
chủ nhân của số dt có 3 số cuối là 882 vào nhận cún đầu bạc này

ra nằm đất mát chụp ảnh ngủ ngon lành:)|
Trộm vía nhin cún yêu quá . A Chăm sóc cận thận giúp e nhé . Mong tới ngày đón cún về quá . tks a

sơn béo

Member
bé cái màu đậm này của người có số đt 999 vào nhận nhé

Thiên thần của tôi đây rồi... >:D<>:D<>:D< trộm vía đáng yêu quá :x:x:x.Tks Tuấn nhé.Không biết ace của đàn cún này có về HN hết ko nhỉ ???

theo tình hình này thì 1 bé đầu bạc về bắc ninh.2 bé cái đi hà nội.1 bé cái vào sài gòn.1 bé đực ở lại hải dương.còn 1 bé đực nữa vẫn chưa có nơi nương tựa:))

dogo

anh ơi có còn bé xám đực k ạ . nếu có thì cho e cái giá vào inbox đc k anh . e cảm ơn !

1 khi đã yêu thì bất chấp to hay bé ,già hay trẻ.bất kể giống lòi cũng không thể kìm hoãn cái sự sung sướng này lại được.dù cho có bé cũng nhất quyết xông lên.chấp luôn cả thằng tiểu hoàng nó có phá đám cũng phải quyết tâm làm tròn nghĩa vụ.quyết tâm giải tỏa nỗi bức súc bấy lâu nay phải kìm nén ko biết tỏ cùng ai.khi có cơ hội là phải theo tiếng gọi của tình yêu.dù cho lúc xong việc tí nữa thì tèo cũng phải cố gắng.tất cả vì thằng bé thân yêu.ồ la

1 buổi chiều ... a lang thang ra công viên

gặp cô em xinh tươi,cô em liền đánh mắt đưa tình ...............

thế là yêu em luôn

thằng kia tránh ra cho tao làm việc .định phá đám hả

mệt quá .....hụt rồi......lợn lòi hết rồi.....

thôi làm lại phát nữa nhưng sao tự dưng con này nó cao thế nhỉ?

thôi đành vét được tí nào hay tí đấy vậy.

em này giới tính cái.sinh ngày 20-1-2012.

tên chính thức chưa đặt.

tính tình:không có người bên cạnh thì nghịch phá như con giặc.có người bên cạnh là lại giả vờ ngoan hiền.trầm tính.

bé này giới tính cái sinh ngày 20-4-2012

tên chính thức chưa đặt

biệt danh.Apple (mặt nó nhăn như quả táo tầu).

đi công viên đúng hôm mưa ướt như chuột.heeeeeeeeeeeeeeee

sơn béo

Member
Mấy hôm nay trời mưa bão suốt,cho cún ra công viên thay đổi không khí ah? Đàn cún kon trộm vía dạo này ham ăn chóng nhớn không? các bé đã mỡ mắt hết chưa.Mấy hôm nữa Up ảnh các bé nữa nhé Tuấn.;)

Pitsocola

A ơi e hỏi tí k phải chứ ,hình như còn 1 bé kẻ vẽ đúng k a ?nếu đúng cho e xin cái giá nhé .vì e đọc hết cả bài mà k thấy chủ nhân của bé kẻ vẽ đâu ,e đang rất quan tâm a .cảm ơn a trước ạ

em kẻ vẽ đó có người mua rồi.chủ của bé kẻ vẽ yêu cầu không up lên đây bạn à.vì người ta mua cún của mình 3 lần rồi.những bạn chủ của đàn cún mìn úp ở trên là những bạn mới mua lần đầu lên mình up lên để các bạn ý tiện theo dõi cún của mình.