• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull đi chơi chẳng muốn về.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ôi thật là nhanh, mới hôm qua thôi mà hôm nay bác đã xử cho 2 em nó rồi :D:D

trangphuong

Active Member
sao anh không cắt cụt hẳn đi cho tụi nó khi cắn nhau đỡ bị bập răng vào đó ạ??
Pit nhà người ta cắt tai đi ngàn năm thăng long, trứ có phải chiến nhau đâu mà chú bảo anh cắt cụt, thằng cha này hay thật. Ờ mà...hay cắt cụt đi nhể?
Ôi thật là nhanh, mới hôm qua thôi mà hôm nay bác đã xử cho 2 em nó rồi :D:D
Những việc cần làm ngay của đồng chí N V L mà em.

Tại tối hôm qua anh Phương có chiêu mới để thực hành mà em:D
Chiêu đấy gọi là Cầm nã thủ ..ka..ka..

cocker.fan

Active Member
Thế là đa số các em nó đã được xuống tóc rồi,còn em pis nhà đại ca Tùng chưa thấy lên thớt nhỉ? :-bd

_DIAMOND_1984

Cũng sắp rồi em ơi, nhưng chưa thấy bác gì chuyên cẳt tai nhận lời, anh đang buồn đây :D:D

lambeckham

Active Member
anh ơi cho em hỏi bạn anh có phải chủ đầu tiên của 2 em này kô ạ vì 2 em này đăng bài bán nhiều nhưng chưa biết có ai mua chưa...... em đang muốn tìm 1 em anh à

_DIAMOND_1984

Tại sao không nhấc máy lên gọi ngay cho anh Đại nhỉ?
Chúc pis nhà em có một đôi cánh tuyệt vời.
Anh ơi anh có nhầm với ai không ạh, anh Đại có cắt được đâu ạh, nếu anh ấy cắt được em đã bảo anh ấy cắt rồi con DOGO của anh ây mua về chủ chũ đã cắt tai rồi chứ không phải anh ấy cắt..anh ấy không cắt được anh ạh :-bd

heo em được biết anh Đại giỏi nhất là tỉa hoa bắt bướm,cắt rau nuôi lợn(nhìn đàn lợn nhà bác đấy thì anh em biết) chứ em cũng chưa nghe thấy anh Đại cắt tỉa tai pít bao giờ,bác trang phương giúp anh Tùng vụ này đi,coi như nâng cao tay nghề,,sau này biết đâu vietpet có cuộc thi tay kéo cắt,bác lại đoạt giải thì sao?nhưng là cắt tai pitbull chứ ko phải cắt linh tinh đâu nha.

trangphuong

Active Member
anh ơi cho em hỏi bạn anh có phải chủ đầu tiên của 2 em này kô ạ vì 2 em này đăng bài bán nhiều nhưng chưa biết có ai mua chưa...... em đang muốn tìm 1 em anh à
Hai em này chủ đầu tay là HUNGVU và bây giờ vẫn hắn bạn ạ, không có đăng bán bao giờ trừ khi còn ở nhà DIAMOND .
Anh ơi anh có nhầm với ai không ạh, anh Đại có cắt được đâu ạh, nếu anh ấy cắt được em đã bảo anh ấy cắt rồi con DOGO của anh ây mua về chủ chũ đã cắt tai rồi chứ không phải anh ấy cắt..anh ấy không cắt được anh ạh :-bd
Chắc anh Đại ngại cắt đó em, theo thông tin sơ bộ thì anh Đại khá lành nghề..ka..ka..
heo em được biết anh Đại giỏi nhất là tỉa hoa bắt bướm,cắt rau nuôi lợn(nhìn đàn lợn nhà bác đấy thì anh em biết) chứ em cũng chưa nghe thấy anh Đại cắt tỉa tai pít bao giờ,bác trang phương giúp anh Tùng vụ này đi,coi như nâng cao tay nghề,,sau này biết đâu vietpet có cuộc thi tay kéo cắt,bác lại đoạt giải thì sao?nhưng là cắt tai pitbull chứ ko phải cắt linh tinh đâu nha.
Bác đại ngoài những thú ấy ra còn khoản mỹ nhân sao không ai nói nhỉ?
Có mà cắt miếng thịt ba chỉ................................................
Miếng ba chỉ đấy là anh Đại hay cắt lắm huynh à, sợ ba chỉ mỹ nhân thôi..ka..ka...

ben_58

Member
Bác trangphuong có quả chuồng nhốt 2 thằng pit này oách quá,chắc phải mua mất mấy xịch?

_DIAMOND_1984

.

Chắc anh Đại ngại cắt đó em, theo thông tin sơ bộ thì anh Đại khá lành nghề..ka..ka..

Anh Phương nhầm thế nào ấy chứ anh Đai không biết cắt tai đâu anh ơi, bác Hùng TY nói đúng đấy Bác Đại chỉ thông thạo bộ môn thái Thịt Ba Chỉ thôi....Chuẩn luôn :)):)):))

Thanh_arch

Member
Kè Kè

HỊHỊ dạo này e bận quá chẳng có thời gian lên mạng. a.P thông cảm e nhé.:D một lần nữa e xin được cảm ơn ông anh rất nhiệt tình đón tiếp thằng e:D e xin đóng góp thêm vài hình ảnh nữa ạ.

Anh tưởng chú mày ốm không đi làm được mà. Hoá ra...:yawn: anh bắt quả tang chú mày rồi nhé:))

Hung.tinhyeu

Active Member
Miếng ba chỉ đấy là anh Đại hay cắt lắm huynh à, sợ ba chỉ mỹ nhân thôi..ka..ka...
Nhà bác đừng nói vậy, rất dễ hiểu lầm. Ý của nhà cháu là cắt tai pít rất khó, nó còn tuỳ thuộc vào khung đầu, khuôn mặt để cắt sao cho hợp lý. Còn cắt miếng thịt ba chỉ hay còn gọi là thịt dọi thì dễ èo, cứ kê lên thớt rồi thiến một cái là xong ngay.

Ken_zx88

Member
Nhà bác đừng nói vậy, rất dễ hiểu lầm. Ý của nhà cháu là cắt tai pít rất khó, nó còn tuỳ thuộc vào khung đầu, khuôn mặt để cắt sao cho hợp lý. Còn cắt miếng thịt ba chỉ hay còn gọi là thịt dọi thì dễ èo, cứ kê lên thớt rồi thiến một cái là xong ngay.
Sao lại trích dẫn là câu nói của em vậy ??????Câu đấy của anh Phương mà :((
Mà con $ nó dựng tai lên hết rồi anh à :D

trangphuong

Active Member
con $ nó dựng tai lên hết rồi anh à :D
Vậy tốt rồi em, bây giờ chỉ wc ok cho nó đợi ngày liền sẹo thôi, hai nhóc ở trên anh hôm nay anh cũng băng tai rồi, chắc 5-7n là dựng hết.

hungvu

Member
ối a.P ơi. nhìn mặt hai cháu này cắt xong ngu quá anh ạ:)) e nghe bảo hai con kia nó dựng tai rồi thì phải. hai cháu kiểu này chắc dựng nhanh thôi anh ạ.... trình dao kéo anh mát tay quá cơ:)) :)) :))

hungvu

Member
Anh tưởng chú mày ốm không đi làm được mà. Hoá ra...:yawn: anh bắt quả tang chú mày rồi nhé:))
Cấm ông anh tiết lộ đấy. không chết e. cả tuần nay em có thời gian lên mạng đâu. ngày mai bắt đầu giải phóng mặt bằng để ep cọc rồi a ạ:D

trangphuong

Active Member
ối a.P ơi. nhìn mặt hai cháu này cắt xong ngu quá anh ạ:)) e nghe bảo hai con kia nó dựng tai rồi thì phải. hai cháu kiểu này chắc dựng nhanh thôi anh ạ.... trình dao kéo anh mát tay quá cơ:)) :)) :))
Khoản dựng tai anh đã nghe Trung thông báo, hai nhóc của em chắc cũng nhanh thôi mà.
Vài hình này không hiểu như này là như thế nào nhỉ?