• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pitbull đi chơi chẳng muốn về.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Con kẻ vẽ bao nhiêu KG rồi anh Phương ơi, em nhìn nó có vẻ to đấy anh ạh

trangphuong

Active Member
Con kẻ vẽ bao nhiêu KG rồi anh Phương ơi, em nhìn nó có vẻ to đấy anh ạh
17 kg hơn chút em ạ, cân đói, còn lại một mình lên không bị con kia nó ăn mất lên ăn uống thả cửa..:D...Đùa chút thôi, vẫn ngày hai bữa cổ gà sống, tối chút cơm cùng rau củ quả.
Một ngày anh xích bằng xích to ở gốc cây tầm 2 tiếng còn đâu thả tự do, kệ nó muốn làm gì thì làm.

my_lucky

Active Member
Với hình thể gọn gàng của nhóc kẻ vẽ này thì cứ mỗi tháng anh Phương lại phải treo cao mồi lên 20 cm.Tin em đi bác ơi.........

trangphuong

Active Member
Với hình thể gọn gàng của nhóc kẻ vẽ này thì cứ mỗi tháng anh Phương lại phải treo cao mồi lên 20 cm.Tin em đi bác ơi.........
Cảm ơn em đã động viên, thôi cứ tập nhẹ nhẹ đã vậy, sau này cơ thể nó phát triển tốt đã khi ấy bắt bay nhẩy nặng sau em à.
Chúc em và các anh em nuôi pit sẽ thành công trong hl và chăm sóc.
Thân!

vanglai213

Active Member
Cảm ơn em đã động viên, thôi cứ tập nhẹ nhẹ đã vậy, sau này cơ thể nó phát triển tốt đã khi ấy bắt bay nhẩy nặng sau em à.
Chúc em và các anh em nuôi pit sẽ thành công trong hl và chăm sóc.
Thân!
Anh phương lại nuôi thêm em pitt này à ..lâu lâu em không để ý lắm. mà em nhớ hình như của 1 cậu này đó thì phải, phải không anh ?

trangphuong

Active Member
Anh phương lại nuôi thêm em pitt này à ..lâu lâu em không để ý lắm. mà em nhớ hình như của 1 cậu này đó thì phải, phải không anh ?
Con pit này trong đàn nhà Tùng HP sau về nhà Thịnh Nick hungvu 1 đôi em socolater này và em đen ức trắng, sau đó Thịnh tặng lại anh nhóc này..ka..ka...vòng vèo thế đấy.
Thân!

vanglai213

Active Member
thảo nào em thấy ngờ ngợ .nếu chó nhà tùng thì làm sao có anh phương mua trong đó nhỉ hóa ra vòng vòng lại là anh kakaka, chó xa không ngại tìm chủ hiền

my_lucky

Active Member
Quý vật tìm quý nhân.............

thảo nào em thấy ngờ ngợ .nếu chó nhà tùng thì làm sao có anh phương mua trong đó nhỉ hóa ra vòng vòng lại là anh kakaka, chó xa không ngại tìm chủ hiền
Đạo không biết đó thôi, từ cái hôm con kẻ vẽ đó mới có 3 ngày tuổi, anh Phương đã thích rồi.Khi nó gần 1 tháng thì anh Phương định đặt gạch con đó nhưng chú Tungkon đã xí truớc.Về sau Tungkon lại đổi kẻ vẽ lấy con vàng, là con Abu của Hưng conlonloi bây giờ.Sau đó ông Thịnh dẻo mỏ đã đến " cướp " nó về HN cùng lúc mang con dark về cho tớ.Giờ nó vĩnh viễn thuộc quyền sở hữu của anh Phương.Loằng ngoằng như vậy nhưng đúng là có duyên thiên lý năng tương ngộ.Thân!

trangphuong

Active Member
Đạo không biết đó thôi, từ cái hôm con kẻ vẽ đó mới có 3 ngày tuổi, anh Phương đã thích rồi.Khi nó gần 1 tháng thì anh Phương định đặt gạch con đó nhưng chú Tungkon đã xí truớc.Về sau Tungkon lại đổi kẻ vẽ lấy con vàng, là con Abu của Hưng conlonloi bây giờ.Sau đó ông Thịnh dẻo mỏ đã đến " cướp " nó về HN cùng lúc mang con dark về cho tớ.Giờ nó vĩnh viễn thuộc quyền sở hữu của anh Phương.Loằng ngoằng như vậy nhưng đúng là có duyên thiên lý năng tương ngộ.Thân!
Phải nói là anh ấy rất có duyên.................................kakakkakakak
KA..KA...Chắc từ vụ này anh có duyên với pitbull rồi...:praying:.....
Sau này có nuôi thêm cũng chỉ nuôi pitbull...
Thân!

hungvu

Member
này mấy cái ông tướng này. thế ý các ông bảo tôi không phải là chủ hiền hả.láo gê nhỉ

vanglai213

Active Member
công nhận là hơn 1 vòng còn gì ,:)):)) cuối cùng anh phương đã toại nguyện

Con Lợn Lòi

Active Member
KA..KA...Chắc từ vụ này anh có duyên với pitbull rồi...:praying:.....
Sau này có nuôi thêm cũng chỉ nuôi pitbull...
Thân!
Anh có duyên từ vụ cắt tai thành công rồi chứ nói chi đến vụ này, vụ đó có duyên - vụ này có lộc ... :D:D:D Bác mà nhiều lộc nữa thì bớt cho em một con làm "dê" sau này :)):)):))