• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quôc của Desert

THANHLONGCON

Chào các bạn !
Vào DĐ này chỉ đọc được 20 đề mục, nhưng cũng thấy thỏai mái, nó không bác nháo như "CHỢ CHÓ" bên kia.

moceva

Member
hehe, you are right!! không biết bác ấy đùa thế nào kì quá nhỉ????

Mắc bệnh nghề nghiệp một tý, xin các bác giám định lại 2 bức ảnh này!

Tôi nghĩ con chó ở ảnh màu mà Desert post ở bài thứ 2 được "nhân bản" từ con chó cách đây 100 năm trong từ điển của Pháp!

TaiVenh

Active Member
Trời đất, bác Desert đùa vậy mà các bác tưởng thật à?:D

Cái ảnh sau là ảnh trước, bác Desert dùng kỹ thuật Phostohops chỉnh sửa lại cho vui đó mà... :eek:h go on::-bd

lamhong

Member
Biết là Desert đùa rồi mà mình lại cứ tưởng người ta đang đùa, khổ thế!

Nameless

Member
Tặng riêng bác NameLess ảnh con Chuối chụp cách đây 100 năm nhé, em tìm thấy trong từ điểm Le Chien của Pháp về chó Phú Quốc cổ

úi ...Chuối năm xưa đây sao ?? quả là ..."Chuối" thật :D

anh_hanam

Member
Hoá ra là các bác đùa à. Khổ thân em cả tin cứ tưởng thật mặc dù cứ ngờ ngợ và thầm thán phục sao bác nài có con chó chuẩn giống tài liệu cổ mô tả thía - ảnh lại giống nhau như đúc. Đúng là cuộc sống ảo, khổ thằng nào như em tin ảo là thật thôi