• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

Hipxinh

Member
Ảnh sự kiện:

Cuộc thi mèo ăn nhanh

Nhìn Híp ngơ ngác còn Tom mắt sáng như sao :))

Vào vị trí nào
Đây là những hình ảnh của Híp trước khi bỏ trốn làm mọi người phải đi tìm. Xin lỗi mọi người vì Híp nhà Heogay nhát quá :(

Rose1402

Vietpet sponsor
Đây là những hình ảnh của Híp trước khi bỏ trốn làm mọi người phải đi tìm. Xin lỗi mọi người vì Híp nhà Heogay nhát quá :(
Heogay nhắc lại làm tớ lại thấy rùng mình... :( thật may mắn vì có DauPhu, có anh David, có bạn Tina - những người nhiệt tình quên cả bản thân và rất dũng cảm... và món quà bất ngờ của anh Khánh chắc sẽ được giữ gìn cẩn thận như một kỷ niệm và nhắc nhở cho Heogay đó nha... :) Hôm đó thương Hip quá, Heogay nhớ tẩm bổ cho Hip để lần sau lại được đi off và là chú mèo nặng cân nhất của hội nhé! :love struck:

Hipxinh

Member
Heogay nhắc lại làm tớ lại thấy rùng mình... :( thật may mắn vì có DauPhu, có anh David, có bạn Tina - những người nhiệt tình quên cả bản thân và rất dũng cảm... và món quà bất ngờ của anh Khánh chắc sẽ được giữ gìn cẩn thận như một kỷ niệm và nhắc nhở cho Heogay đó nha... :) Hôm đó thương Hip quá, Heogay nhớ tẩm bổ cho Hip để lần sau lại được đi off và là chú mèo nặng cân nhất của hội nhé! :love struck:
Uhm, có món quà của anh Khánh rùi thì Híp sẽ không chạy nữa đâu. Lần đầu mang Híp đi chơi, may mà về nhà không sao, nếu không thì sẽ ân hận lắm. Cảm ơn anh David, em Tina, anh Dauphu đã giúp Heogay tìm lại Híp. Cảm ơn em Love_dog đã đi đường vòng sang ngõ bên cùng chị và cảm ơn mọi người đã lo lắng cho Híp nha:love struck:

monkey22

Member
Ôi...tôi thích nhất cái con mèo đen đứng sau trong ảnh này. Mình thích mầu đen mà...

Haizzz

Nhìn ảnh xong mình chỉ thích biến thành mèo thôi. Haizzz
bạn ơi đấy là em chó Lucky đấy. Không phải mèo đâu. Đừng nhầm nhá

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ai đây nhỉ
Ớ ớ em màu đen là em Lucky cún mà anh Lâm =))!

Hiz hiz anh Dauphu chụp hình đẹp quá... Còn nữa không anh up up nhanh lên nhé:D... :worried: cái con Mes dở hơi nhà mình cứ co dúm vào 1 chỗ nên chả chụp chiếc được gì cả:worried:, có khi còn nhát hơn cả em Híp nhà chị Heogay ý... Cái ảnh em Híp trước lúc tẩu thoát nhìn mặt ngơ ngơ đến yêu chị Heogay ơi:blusshing:

Hipxinh

Member
Hiz hiz anh Dauphu chụp hình đẹp quá... Còn nữa không anh up up nhanh lên nhé:D... :worried: cái con Mes dở hơi nhà mình cứ co dúm vào 1 chỗ nên chả chụp chiếc được gì cả:worried:, có khi còn nhát hơn cả em Híp nhà chị Heogay ý... Cái ảnh em Híp trước lúc tẩu thoát nhìn mặt ngơ ngơ đến yêu chị Heogay ơi:blusshing:
Lần đầu tiên thấy đông bạn mèo thế mà :)). Híp nhà chị lại có đặc điểm là không sợ người, ai bế cũng được nhưng lại rất sợ mèo, nhất là các bạn mèo nam =))

hehe, thấy em bé con mèo ông tây tưởng mèo của em cứ hỏi về con mèo mà em thì cso biết gì đâu nên cứ nói đúng câu: "I don't know"

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Cảm ơn Đậu Phụ nhé, bạn chụp ảnh đẹp quá đi mất... Mình rất thích bạn à...

hangzin

Dịch giả Vietpet
Hehe, chờ mãi mấy ngày liền không thấy ảnh, hôm nay vừa vào forum một cái thì ảnh lại tuôn ra như suối, tí tì bội thực:D Cảm ơn anh dauphu, dù bận rộn nhưng vẫn nhớ up ảnh cho hội mèo. Ảnh đẹp, tự nhiên và nước ảnh thì tươi rói, em rất thích ;)

À, cái ảnh mà cô bạn mặc áo kẻ màu hải quân đang chải lông cho cún lucky là bạn Thu (nick monkey22), bạn cùng lớp với em đấy ạ.
@monkey22 và neko: Manonero biết tỏng con cún Lucky rồi ấy chứ, còn quen nó trước khi 2 người gặp nó cơ. Anh ấy trêu thôi ;)
@ chị Rose: bà chị là tham lam vô độ lắm nhá :D Quả này em viêm màng túi thôi :((
@ tất cả mọi người: Buổi off thật là vui, thật ý nghĩa. Hôm đó đã quây 2 dãy bàn ngồi chụm vào nhau, tớ thấy không khí rất thân mật, tình cảm vì mọi người ngồi gần nhau hơn, nói chuyện được với nhau nhiều hơn. Cảm ơn Mr.David, dù đang còn bận công việc giảng dạy ở Language link nhưng vẫn rất nhiệt tình tới giao lưu với hội mèo. Cảm ơn Tina vì món sấu của em. Cảm ơn chị pumpkin, chị rose, những người luôn luôn hết mình để cố gắng tạo ra những buổi off sau vui hơn buổi off trước. Cảm ơn tất cả moi người hôm đó đã đến tham dự. Cảm ơn những phó nháy rất pro của chúng ta.
Một lần nữa, xin cảm ơn tất cả mọi người. Mình hy vọng là những buổi off thế này không chỉ kết nối những người cùng đam mê thú cưng mà hơn hết, mình luôn mong chúng ta sẽ thực sự là những người bạn tốt của nhau:)

tina90

Member
Ôi giời ơi ảnh con love nhà em đầu trang đẹp thế,phê quá,phê quá:drooling:.Anh đậu phụ ơi cho em bản quyền nhé.Bõ công bắt mèo cho gf của anh nhé.Tiếp tục đi anh chắc là chưa hết đâu đúng không ạ.Chị heo gấy ơi không cảm ơn suông được đâu;;).Lần sau là cứ chị đi off mèo là bắt anh đậu phụ phải đi nhé.Ảnh đẹp quá x 10000000000000000 lần.:love struck::love struck::love struck:

l0ve_d0g

Member
Ôi...tôi thích nhất cái con mèo đen đứng sau trong ảnh này. Mình thích mầu đen mà...

Haizzz

Nhìn ảnh xong mình chỉ thích biến thành mèo thôi. Haizzz
ơ đấy là em Lucky nhà chú Kỳ mà anh Lâm =)).Hôm đi off làm gì có em mèo đen nào :))

Miu ngoan..miu à, miu ơi. Miu đổi chỗ cho anh đi, miu về nhà anh đổi Miu nồi cá! Ngoannn
Khà khà.Dinny nhà em là khôn lắm.Phải chị nào xinh xinh bế mới chịu cơ ;)).Anh có đổi cả thúng nó cũng không đổi :)).Muốn đổi thì anh chuẩn bị 10 gói Whikas loại xịn,10 hộp dầu Fay 4 sao,đồ chơi nó thích lấy gì cũng đc.Ok thì mai em dắt nó lên shop nhà anh.Dinny nhờ =))

nguyenthuyr

Phó Nhòm
Chào mọi người, em là thành viên mới của diễn đàn, biết đến diễn đàn qua 1 bác trong SG cùng là thành viên vnphoto.net với em giới thiệu, buổi off mèo hum vừa rùi cũng là ngày đầu tiên em được gặp mọi người mà chưa có nick...he he....

Vì là mới nên chưa biết bác nào với bác nào, chưa biết mèo nào là của bác nào cả, thôi em cứ pst ảnh nhé, mèo của bác nào các bác vô nhận nhé!
Hihi, lần đầu tiên đc thấy nhiều mèo cùng 1 lúc như thế, chỉ mún ôm hết về nuôi! :D

nguyenthuyr

Phó Nhòm
Em khá ấn tượng với em mèo này vì chủ nó cứ nhắc suốt cái câu " con này nó ngu lắm" :D

Em chó này cũng xinh nữa!