• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

hangzin

Dịch giả Vietpet
@chị Híp: hehe, em không biết tên chị nên đành phải gọi thế này vậy. Tên thật của chị là gì thế chị hipxinh ơi??? Oài, nhà chị có 4 em mèo cơ à, sao hôm đó em không biết nhỉ. Hi hi, lần sau chị mang 4 đứa nó đi off cho vui nhé.
Anh dauphu bận việc thì cả nhà lôi chị ra bắt đền vậy :p Ai bảo những quả ảnh đẹp nhất thì 2 người giữ cơ.

Hipxinh

Member
Hứa với em là tối nay sẽ có mà :). A, chị tên là Hương nhưng em cứ gọi chị là heogay là cũng được :love struck:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Thienan chụp tuyệt quá, mỗi bức ảnh đều chất chứa niềm yêu thương, khâm phục những con mắt nghệ thuật của thienan và dauphu quá! Chắc chắn nếu muốn trở thành nhiếp ảnh gia thì 2 anh/chị này đủ tố chất rồi đây, tình yêu và sự trân trọng! Buổi off đã thành công tuyệt vời nhờ có những nhiếp ảnh gia thực thụ này... Chẳng biết nói gì, chỉ mong hội mèo ngày càng phát triển và các phó nhòm ngày càng ... lên tay:D!

Hipxinh

Member
Trùi ui, Hip béo nhà mình sau cuộc chạy việt dã trông thật là ... đần (nói như cách của chị Pumpkin :love struck:).
Phải nói là nhìn em nào cũng đáng yêu quá cơ :love struck:

ashita

Dịch giả Vietpet
hôm đưa bé Miu đi off, cuối buổi nó gào thét kinh quá, ko hiểu làm sao. về đến nhà ku cậu tìm ngay đến cái ........ nhà vệ sinh! hú vía. may mà về kịp, và may mà lại ko cho em nó vào cái cặp nữa. ko thì ...... tan cặp. hix. lần sau trc khi đi phải bắt nó đi vệ sinh hết mới được /:)

Xin lỗi cả nhà vì ngày hôm qua em đã k đi được vì chương trình của em chiều tối qua mới kết thúc nên em k về kịp để tham gia mọi cùng mọi người đc.Nhưng em đã nhờ tina90 bế hộ em Cún nhà em đi off.
@TiNa90:anh rất cám ơn em vì trong thời gian anh bận em đã chăm sóc Cún giúp anh. Cám ơn em rất nhiều.K biểt có phải trong thời gian em chăm sóc Cún em có dậy gì nó k? mà lúc tối anh bế nó về thấy Cún điệu hơn trc quá k nghịch như xưa nữa.Chắc do ảnh hưởng nhiều từ cô chủ thứ 2 :d
@All:lần sau em sẽ cố gắng sắp xếp công việc để đi cùng mọi người

dauphu

Phó Nhòm
Hihi xin lỗi cả nhà nha. Từ lúc sáng hôm offline tới giờ dauphu bận wa. Hôm nay phải quyết lên mạng để post ảnh. Xem thấy ảnh của thienan đẹp wa. Hi vọng ảnh của dauphu cũng được ủng hộ.

Đợt ảnh đầu tiên đây (Mạng chậm quá trời :yawn:)

Rose1402

Vietpet sponsor
Hì :love struck: đẹp và đáng yêu không chịu được :love struck: post hết luôn đi dauphu ơi, đẹp quá cơ... bõ công chờ ảnh 2 hôm nay :D

(dauphu cứ post mỗi bài 1 cái đi cho mạng tải đỡ nặng :D)

dauphu

Phó Nhòm
Tiếp theo là ảnh gửi tặng vị khách của nhóm offline chúng ta. Ông tây yêu mèo

*piru*

Member
hic nhìn ảnh off mèo thích quá , mà em vẫn tê tái cái tay đau :((, cũng chỉ vì thích mèo mà bị cắn :((, hic lần sau nhất định em phải đi mới được

dauphu

Phó Nhòm
Hic ảnh up lên to quá sợ mọi người load về chậm. Dauphu upload nhỏ hơn một chút đây

Rose1402

Vietpet sponsor
Ui, 2 em Tina và Hangzin nhà mình xinh thế :D Hằng ơi kiểu này lại phải khao kem tiếp rồi :p kem hôm trước ăn xong giờ nghiện mất rồi, hihi :p

DauPhu chịu khó nhé, để tớ sẽ bảo em Hằng đền đáp xứng đáng ;)