• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóng sự ảnh Hội yêu Mèo Hà Nội 29.06.2008 - những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ (xem ảnh từ trang 4)

bạn ủng hộ chủ đề này chứ?

• thích

Votes: 7 100.0%
  • không thích

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    7

chicken

Member
em dùng rồi, mèo thì nó vẫn ị đúng chỗ xịt, chó thì nó cũng vẫn tè đúng chỗ xịt luôn. Chắc tại nhà em sàn gỗ nó thấm mùi vào rồi

Hipxinh

Member
Mình là Heogay đây, ko hiểu sao nick của mình lại không thể vào được nữa :-(. Sorry mọi người nhé, hôm qua về bọn mình bận quá nên dauphu chưa post được ảnh lên. Sẽ cố gắng sớm sớm trả ảnh mọi người ạ. :)

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hiz hiz mong chờ anh dauphu và chị heogay post ảnh quá, hôm qua cứ loạn xị lên nhưng vui phải biết:D.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Mến gửi các bạn yêu mèo,

Hôm qua về, mình cảm động lắm, thực lòng rất cảm động và thấy hạnh phúc.

Cuộc sống hiện tại đang bao nhiêu khó khăn, mình đi làm rồi, dù chưa có nhiều kinh nghiệm sống lắm nhưng cũng đã phải đấu tranh nhiều để sống sao cho ổn... Và phải vượt qua nhiều chuyện phức tạp, phải nhắm mắt trước nhiều sự vô lý vẫn và sẽ xảy ra..

Nhưng đến với Hội Mèo, đến với các bạn yêu quý, đến với tình cảm rất trong của các bạn, mình thấy sao mà hạnh phúc thế...

Mình mong muốn hội mèo ngày càng đông vui hơn, để mình có thể nhìn thấy thật nhiều trái tim đẹp, để quên đi và làm tắt biến những ngọn lửa muộn phiền cứ đôi lúc lại bập bùng trong mình...

Cảm ơn các bạn yêu quý.

ashita

Dịch giả Vietpet
hix mạng lag post mấy lần cứ erro mãi T.T toàn cái đẹp thì ko post đc

KimCuong

Active Member
Vậy mà không hiểu sao về đến nhà tự nhiên có cảm giác day dứt và thiếu vắng một điều gì đó... nghĩ mãi... hoá ra là thiếu những cây cao bóng cả như Chủ nhiệm KyCauGo, Mod HungTrungYen, PCN Cuong_Tosa, PCN Manonero, PCN KimCuong, PCN Thuy_Nguyen, Mod DavidHHH,...! Một tuần mất ngủ vì euro là lý do cho sự vắng mặt này chăng :D nhưng hy vọng những buổi off lần sau sẽ lại nhận được sự quan tâm của các bậc cây cao bóng cả... :)

Xin lỗi cô Rose1402 và Câu lạc bộ Mèo Hà Nội!

Thật sự rất tiếc là đã không đến chung vui cùng mọi người được. Ngày hôm qua anh bận phải giải quyết công việc tại Hà Nội để tối ra ga đi tầu lên Lào Cai nên không đến với buổi Off được.

Chắc chắn buổi Offline lần tới của CLB Mèo Hà Nội anh sẽ có mặt, để được ngắm nhìn những em mèo rất đẹp của mọi người. Và lại được loăng quăng chụp những tấm hình của buổi Offline.

Hẹn gặp nhé!

huyCQ

Member
tiếc thế hnọ đã hí hửng được đi off mèo với mọi người rồi ai ngờ đến đúng ngõ 167 trương định thì chiếc dép bên trái bị đứt quai, phi về nhà thay đôi giầy xong đi như " cướp đường " đến nơi thì lại mặc "quần đùi"...Lần sau phải mặc quần áo chỉnh tề giầy dép đàng hoàng trước khi đi ngủ...dậy là đi luôn...

monkey22

Member
các đồng chí ơi post anh lên đi. huhuhu. monkey mỏi mòn chờ đợi từ hôm qua rồi đây. hic hic.
Công nhận hôm qua đi off thích thật đấy. Nhiều điều thú vị lắm. Cám ơn mọi người rất nhiều. hihi

SirTuan

Member
tiếc quá , vụ hôm qua có vẻ hay đây , thế mà em LU nhà mình ko có mặt đc , lâu lắm ko đi off rồi . . .hôm qua phải đi Sơn Tây nên ko cho eLU ra chơi đc, hix, các bác hảo tâm post ảnh lên đi cho em tiếc hùi hụi luôn thể ... :D
Hum nào off tiếp các bác nhỉ .. . .

thienan

Member
iu iu iu...

Bác rose cứ hỏi "súng để đâu mà không thấy mang ra bắn..." => Ngại chết đi được! Ai chẳng biết là súng phải để trong bao súng chứ, cả nhà nhể!
Have fun, cả nhà!

Không biết có phải CÚN không, vì...hắn...đã không cho bọn mình về...to be continued!

Anh ở trong song sắt
Em ở ngoài song sắt
Gần nhau trong tấc gang
Mà biển trời cách mặt...
:praying:

thienan

Member
Cũng sozi các pác là tớ đến muộn...nên hình như mấy nhóc cũng về gần hết rùi...
Đề nghị lần sau CÚN không được hư, ngủ thế là quá nhiều đấy nhá!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ôi trời ơi, đẹp quá đi mất, thích thật đấy...

Xin hỏi bé cưng Lucky của tớ có kiểu nào không ạ? Để tớ rửa ra, làm quyển Nhật ký cho Lucky Mèo giống anh David...

Rose1402

Vietpet sponsor
hic, đẹp quá... :love struck: đẹp ngất ngây luôn ý, dễ thương không chịu được... cuốn hút lắm lắm... lần sau thienan đến sớm sớm vào nhé! hihi... cảm ơn thienan nhiều! tớ lại tặng thienan thêm 5000golds nữa nè!

Còn bạn Dauphu nữa cơ... nhanh post ảnh nha, bạn Dauphu tới từ sớm và chụp nhiều lắm! hội mèo mình thích thế có mấy bác phó nháy xịn... hihi... :love struck:

hangzin

Dịch giả Vietpet
Chờ mãi mới thấy thienan up ảnh, thế còn anh dauphu lặn không sủi tăm đâu rồi :(
Nhìn ảnh thích thật, nhất là cái số 5 và số 6.
ơ, còn Bư nhà em đâu rồi???
Chờ tiếp những bức ảnh đẹp...

tina90

Member
Buổi off diễn ra thật hết sức thành công,không khí thân thiện,ấm áp chắc ai cũng có thể cảm nhận.Và với mình thì ấn tượng nhất chính là tình thân giữa mọi người khi mà đã tổ chức xong phần thi ăn nhanh cho các em mèo.Lúc đó mình cảm nhận chúng ta không còn là những người cùng sở thích nữa mà đã trở thành một gia đình, một gia đình thật sự.Sao mà nó lại ấm áp đến như vậy.Chưa bao giờ tham gia các hoạt động ngoại khoá nên với mình được đóng góp với mọi người, được nhìn thấy gương mặt vui vẻ của mọi người tham gia mình cũng cảm thấy vui lây,nên quyết tâm là mỗi lần off sẽ có một món cây nhà lá vườn do chị em tớ đảm nhiệm.
chúng ta cũng phải biết đến chị Rose một cô gái hết sức nhiệt tình và lo toan có lẽ kế hoạc được chị sắp xếp phải trước một tuần
chúng ta cũng phải biết đến chị pumpkin một người bận rộn,và với bao chuyện xảy ra nhưng chị vẫn dẫn dắt cho không khí luôn vui vẻ
Và cuối cùng là cảm ơn tất cả mọi người vì phải nhớ có mọi người ủng hộ thì buổi off mới có thể thành công
Tuy nhiên là anh đậu phụ và chị mèo híp là đền ảnh khẩn trương đi nhớ chân em sưng hết rồi đây này.Lấn sau là mang cả 4 em chị mèo híp nhé:love struck:

Hipxinh

Member
Buổi off diễn ra thật hết sức thành công,không khí thân thiện,ấm áp chắc ai cũng có thể cảm nhận.Và với mình thì ấn tượng nhất chính là tình thân giữa mọi người khi mà đã tổ chức xong phần thi ăn nhanh cho các em mèo.Lúc đó mình cảm nhận chúng ta không còn là những người cùng sở thích nữa mà đã trở thành một gia đình, một gia đình thật sự.Sao mà nó lại ấm áp đến như vậy.Chưa bao giờ tham gia các hoạt động ngoại khoá nên với mình được đóng góp với mọi người, được nhìn thấy gương mặt vui vẻ của mọi người tham gia mình cũng cảm thấy vui lây,nên quyết tâm là mỗi lần off sẽ có một món cây nhà lá vườn do chị em tớ đảm nhiệm.
chúng ta cũng phải biết đến chị Rose một cô gái hết sức nhiệt tình và lo toan có lẽ kế hoạc được chị sắp xếp phải trước một tuần
chúng ta cũng phải biết đến chị pumpkin một người bận rộn,và với bao chuyện xảy ra nhưng chị vẫn dẫn dắt cho không khí luôn vui vẻ
Và cuối cùng là cảm ơn tất cả mọi người vì phải nhớ có mọi người ủng hộ thì buổi off mới có thể thành công
Tuy nhiên là anh đậu phụ và chị mèo híp là đền ảnh khẩn trương đi nhớ chân em sưng hết rồi đây này.Lấn sau là mang cả 4 em chị mèo híp nhé:love struck:
Em ơi, vác cả mấy em mèo đi thì em lại vượt rào đi bắt về nữa à. :)
Lần sau sẽ cố gắng mang 1 em khác đi vì chỉ có em Hip là hiền nhất thôi.
Hị, nhưng sao mọi người cứ nhầm mèo là heogay còn chủ là Híp thế nhỉ :))

Chờ mãi mới thấy thienan up ảnh, thế còn anh dauphu lặn không sủi tăm đâu rồi :(
Nhìn ảnh thích thật, nhất là cái số 5 và số 6.
ơ, còn Bư nhà em đâu rồi???
Chờ tiếp những bức ảnh đẹp...
Anh đậu phụ bận quá, em thông cảm cho anh y tí nha:)