• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phòng trọ vô thời hạn của Bò và Nui

maihuongt91

Member
Okie nếu ko có vc gì đột suất thì chủ nhật nhé! Mà có mang mèo đi ko ạ?
dạ có ạ. Bác Sò mang mèo đi đi. Mới chỉ có cháu vs bạn milky thôi. Bác rủ thêm ai nữa thì rủ nhé. Đến sờ mó mèo cho sướng. Cháu hẹn bạn mliky là chiều chủ nhật 3h ở nhà chị alex nhé

Gemma

Active Member
dạ có ạ. Bác Sò mang mèo đi đi. Mới chỉ có cháu vs bạn milky thôi. Bác rủ thêm ai nữa thì rủ nhé. Đến sờ mó mèo cho sướng. Cháu hẹn bạn mliky là chiều chủ nhật 3h ở nhà chị alex nhé
Cho Bánh Mì một suất với cô ạ! Để mẹ cháu chạy cho cháu cái... chứng minh nhân dân để đi hạng vé may bay thương gia cái đã ạ! =))=))=))<:p<:p<:p

milkygirl6390

Active Member
Hehe... đang phân vân không biết cho đứa nào đi... hay cho chúng nó ở nhà tất để mẹ tự do oánh chén ...:))

maihuongt91

Member
Hehe... đang phân vân không biết cho đứa nào đi... hay cho chúng nó ở nhà tất để mẹ tự do oánh chén ...:))
thích đi đánh lẻ để về nhà chúng nó ngửi mùi rồi quây vào đánh hội đồng ak...Hôm í nhất quyết phải sắm được cái bao tải gạo 10kg mà đựng cô milky nhé

Tình hình là Chủ nhật này nhà Sò Tom không đi với 2 cô được rồi ạ,nhiều khả năng hôm đó mình vào SG từ tối t7. Đang cố gắng để hoãn lại nhưng vẫn 50/50. Có gì nhà Sò Tom sẽ báo cáo với 2 cô ạ!

bellelove

Member
Sang thăm 2 đứa nhà này, tiện thể up ảnh mẹ Tin xem cu Bò có nhớ không nhé :D

maihuongt91

Member
Úi giùi ui, bé này trông giống Cam với Bánh Mì quá đi thui :-*:-*:-*
đấy VP cứ toàn hoa hậu với hoa khôi. Ngày nào e cũng phải ngồi ngắm rồi ao ước được sò mò xong đâm ra ghét mấy con mèo nhà mình....mèo gì mà ăn tí xíu, ị lung tung, không béo, không kêu.....mèo gì mà như mèo nhựa không ạ...chắc phải đóng cái tủ kính nhốt chúng nó vào mất

bellelove

Member
Dạo này nhà lu bu nhiều việc, ít vào vietpet quá, lười chẳng làm nhà mới cho lũ gái nhà này, sang nhà Nui với Bò chơi tí xíu :D

Hôm trước đi về, mở cửa phòng ra suýt ngất, thấy phòng mình cứ như trại lợn. Lý do là con bé Tin không chịu đi vệ sinh vào chậu cát, dù cát mới sạch thế nào, mà toàn bĩnh sang bên cạnh, kể cả đi tè :| Điên tiết quá, nhắn cho Tú là không rèn được tật đấy của nó thì mang trả, không nuôi nữa =)) Đúng là lũ này nhiều lúc làm chủ phát khùng, chỉ muốn đá bay đi hết. Nhưng đến đêm lau dọn sạch sẽ, lại nằm lăn ra sàn chơi với mấy đứa, thì nhận ra là dù mới nuôi Tin vài tháng, Min tự kỉ thì mới được mấy tuần, nhưng phải xa đứa nào thì cũng thấy không đành lòng như nhau. Mấy tháng nữa Tú đón 2 đứa về, lại chẳng có ai chơi với Gấu đen, chắc sẽ buồn lắm :(

Cô Gấu nhà này, lớn đến nơi rồi mà rõ nhát

maihuongt91

Member
Dạo này nhà lu bu nhiều việc, ít vào vietpet quá, lười chẳng làm nhà mới cho lũ gái nhà này, sang nhà Nui với Bò chơi tí xíu :D

Hôm trước đi về, mở cửa phòng ra suýt ngất, thấy phòng mình cứ như trại lợn. Lý do là con bé Tin không chịu đi vệ sinh vào chậu cát, dù cát mới sạch thế nào, mà toàn bĩnh sang bên cạnh, kể cả đi tè :| Điên tiết quá, nhắn cho Tú là không rèn được tật đấy của nó thì mang trả, không nuôi nữa =)) Đúng là lũ này nhiều lúc làm chủ phát khùng, chỉ muốn đá bay đi hết. Nhưng đến đêm lau dọn sạch sẽ, lại nằm lăn ra sàn chơi với mấy đứa, thì nhận ra là dù mới nuôi Tin vài tháng, Min tự kỉ thì mới được mấy tuần, nhưng phải xa đứa nào thì cũng thấy không đành lòng như nhau. Mấy tháng nữa Tú đón 2 đứa về, lại chẳng có ai chơi với Gấu đen, chắc sẽ buồn lắm :(

Cô Gấu nhà này, lớn đến nơi rồi mà rõ nhát
ôi mẹ Tin hư vậy ak. Không biết hồi nhỏ Tú dạy 2 đứa như nào mà cái thằng Bò nó cũng không biết đi vệ sinh kiểu giấu shit đâu. toàn ịch ra giữa chậu, con Nui toàn phải lấp hộ thôi. Thế hóa ra Tin là ăn nhờ ở đậu thôi ak. Tưởng Tú đi du học nhỉ.

bellelove

Member
ôi mẹ Tin hư vậy ak. Không biết hồi nhỏ Tú dạy 2 đứa như nào mà cái thằng Bò nó cũng không biết đi vệ sinh kiểu giấu shit đâu. toàn ịch ra giữa chậu, con Nui toàn phải lấp hộ thôi. Thế hóa ra Tin là ăn nhờ ở đậu thôi ak. Tưởng Tú đi du học nhỉ.
mèo hư giống chủ %-(

Tú năm sau mới đi, chắc buồn nên định đón cả 4 đứa đội hình Tin - Min - Đen - Bông lợn về. Đang nghĩ xem có nên tắt điện thoại, coi như không liên quan để giữ 2 đứa lại không :-" Min mang tiếng tự kỉ nhưng ở nhà này mấy bữa cũng quen quen, ra ban công nằm dài khoan khoái lắm. Đè ra bắt rận im re luôn :-*

maihuongt91

Member
haha...thích cái trò tắt điện thoại rồi nha. Tắt thì Tú bò đến nhà, ăn vạ ngoài cổng luôn

maihuongt91

Member
Hôm nay được ông anh khuyến mại bức ảnh bằng cái súng dài dài không biết tên ( mù tịt về công nghệ...3:-O3:-O3:-O) Công nhận là các bác ham chụp ảnh khỏe thật. Cứ ham hố sắm mấy cái máy như quả tạ í. Làm nghệ thuật mà ngang tập thể hình.:(:)(:)(( Ông í chả ham hố gì chó mèo nên chụp ảnh không có cảm hứng mấy....Thành quả được 1 nhát<:p<:p<:p

Dài dài chắc là ống 70-200,nặng đó,t vác đi mà vẹo cả ng với cái túi. Nhưng gần tháng nay ko đc sờ vào vì ông anh mượn mất mấy cái ống. Có bác Thành là pro nhất ở đây đó. Hehe thế CN vừa rồi cô Hương có cho các cháu ra nhà chị Alex ko

maihuongt91

Member
chủ nhật vừa rồi lại có chút việc đột xuất nên không qua được, để milky lọ mọ 1 mình...thấy có lỗi quá:((.
ôi VP có nhiều anh chị có súng xịn để bắn mều lắm...Ngồi cả ngày ngắm mều VP đâm ra ghét 2 con hâm ở nhà...cứ cái kiểu " chán cơm thèm phở" í mà