• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pantelija vom Haus Drazic thành viên mới của NKDRottweiler đến từ Serbia

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng A. Doanh ..... Một sự kế thừa tuyệt vời cho tương lai ... Chúc A nhiều may mắn và thành công ....

thân chào ...!!!!
Chào mừng Huy đến với diển đàn Vietpet nói chung và SRC nói riêng. Cám ơn Huy đã tham gia và có lời chúc tốt đẹp đến anh. Thân chào.

HaiTranMT

Chúc mừng anh Doanh thêm một chiến binh la mã.Nhìn Raudi nhà anh em khủng hoảng rồi nay thêm chiến binh nhỏ tuổi em chết anh Doanh ơi .Good luck ........Hôm nào em đột kích nhà anh nha..

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng ông Anh nhé hàng khủng quyết nhanh thật, có j mới thêm Anh nhắn cho Em với nhé
Cám ơn em nhiều nhé . Hàng vô tầm bắn mà chậm trể thì mất ngay đó em hehehe. Có vài cái mới cũng khủng lắm không biết em có hứng thú không :)):)) anh cũng khoái săn hàng khủng lắm đó em . Thân chào.

bevy2002

Member
Xin chúc mừng a, lúc nào a cũng chu đáo lo trước tương lai con giống cho ae yêu rott, tre chưa già a đã tạo ra măng non mới để ae yêu rott càng yên tâm hơn...Nhìn penta đẹp quá, một lần nữa xin chúc mừng a nhé.

vuquang

Xin Chúc mừng anh Doanh , Penta đẹp quá , nhìn cái mõm và ngực của nó rất tuyệt , đang mơ ước có được một em như vậy , em chỉ dám mơ thôi 8-> hiện chăm mấy em Rott ở nhà cũng phê lắm rồi.... hi..hi . Have a nice weekend .

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng a, lúc nào a cũng chu đáo lo trước tương lai con giống cho ae yêu rott, tre chưa già a đã tạo ra măng non mới để ae yêu rott càng yên tâm hơn...Nhìn penta đẹp quá, một lần nữa xin chúc mừng a nhé.
Cám ơn anh chị đã có lời chúc. Em thì vô tư lắm không chu đáo như anh chị nghĩ đâu :)) nhưng chắc có duyên với Panta nên em cho về thôi chứ đâu có tính trước :)). Thân chào.
Xin Chúc mừng anh Doanh , Penta đẹp quá , nhìn cái mõm và ngực của nó rất tuyệt , đang mơ ước có được một em như vậy , em chỉ dám mơ thôi 8-> hiện chăm mấy em Rott ở nhà cũng phê lắm rồi.... hi..hi . Have a nice weekend .
Cám ơn anh đã có lời chúc .Em cũng chúc ước mơ của anh sẽ trở thành hiện thực trong một ngày gần đây nhất .Chúc anh và gia đình cuối tuần vui vẻ. Thân chào.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Doanh,
Chúc mừng em. baby puppy thật ấn tượng ở lứa tuổi 5 tháng. Mà bao giờ đem nó về vậy em?????

Thân,

truc mai

quá đẹp,nhìn qua đien thoại o đẹp bằng hình.trong thuc tế chắc còn đẹp hỏn.hôm nao len anh tham em no luon chúc mừng anh.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh ơi em bay vào anh cho em xin ly cafe ngồi ngắm Pantelija vom Haus Drazic anh nhé
Welcome em trai !!!!Anka sanh chưa em mà rãnh rổi đòi vào đây cà phê cà pháo vậy em? khi nào Anka sanh nhớ báo tin để ae còn chúc mừng nữa nhé. Chúc cho Anka được mẹ tròn con vuông nhé và chúc em thành công .Thân chào.

KimCuong

Active Member
Xời, con này xấu èm có gì mà khen đâu. Chỉ được mỗi cái đầu thủ to vật, gãy gập, bốn chân thì to đùng như bốn cái cột trụ. Màu mảng cũng vậy, xấu quá, đen tuyền và đỏ lòm chứ không vàng nhợt.

Xấu quá nên chắc gần như không có ở độ tuổi 5 tháng tại Việt Nam. Xấu quá Huynh ơi.

Huynh chuyển ngay ra Hà Nội cho em đi, em chuyên nuôi rott xấu mà, rott đẹp em không dám nghĩ tới. Cứ thấy rott xấu là thấy thèm Huynh ơi. =)) =)) =)) =)) =))

Chúc mừng Huynh có một em rott quá xấu và khó tìm ở Việt Nam nhé. ;) =)) =)) =))

Em không biết nói gì!quá quá phê mới 5 tháng hơn mà đã như vậy rồi!quá đẹp Anh ơi!chúc mừng Anh!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xời, con này xấu èm có gì mà khen đâu. Chỉ được mỗi cái đầu thủ to vật, gãy gập, bốn chân thì to đùng như bốn cái cột trụ. Màu mảng cũng vậy, xấu quá, đen tuyền và đỏ lòm chứ không vàng nhợt.

Xấu quá nên chắc gần như không có ở độ tuổi 5 tháng tại Việt Nam. Xấu quá Huynh ơi.

Huynh chuyển ngay ra Hà Nội cho em đi, em chuyên nuôi rott xấu mà, rott đẹp em không dám nghĩ tới. Cứ thấy rott xấu là thấy thèm Huynh ơi. =)) =)) =)) =)) =))

Chúc mừng Huynh có một em rott quá xấu và khó tìm ở Việt Nam nhé. ;) =)) =)) =))
Làm gì mà chê em nó thậm tệ vậy em =))=)),anh đọc xong chỉ muốn chuyển nó ra HN cho em nuôi ngay :))::)), để anh tính lại có gì đưa ra cho em nuôi nhé :x. Thân chào.

viet-hong

Member
Úi chà nhìn em nó khủng khiếp quá bác Doanh ơi. Nhìn em nó mà em phê tit trên cành mít rồi, chúc mừng bác nhé một con giống tốt cho tương lai đây.

trantantai

Active Member
Anh Doanh update hình bé ở VN đi anh. Không biết bé đang được giấu ở đâu anh nhỉ, em định kiếm cách chôm nó đây:)).

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh Doanh update hình bé ở VN đi anh. Không biết bé đang được giấu ở đâu anh nhỉ, em định kiếm cách chôm nó đây:)).
Cuối tuần này anh sẽ update vài hình ảnh mới của Panta gửi đến mọi người, Panta hôm nay đã dần dần thích nghi với môi trường mới rồi nhưng vẫn còn kén ăn lắm. Hy vọng sẽ tốt hơn trong vài ngày tới. Thân chào.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cuối tuần này anh sẽ update vài hình ảnh mới của Panta gửi đến mọi người, Panta hôm nay đã dần dần thích nghi với môi trường mới rồi nhưng vẫn còn kén ăn lắm. Hy vọng sẽ tốt hơn trong vài ngày tới. Thân chào.
Anh ơi khi nào chụp hình nhớ rủ em với nhé........em cũng muốn "gõ" cái mỏ của Pentalija quá ........:-*:-*:-*:-*

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em cũng thèm gõ đầu em nó 1 cái nhưng bây giờ ở xa quá không gõ được..he.he..nhờ anh doanh gõ giùm em 1 cái cho mau lớn nhé...

chúc anh em thật nhiều sức khỏe để chuẩn bị cho show sắp tới.

BR

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Doanh bổ xung ảnh mới của Pante đi nhé!! Sau tháng ngày hòa nhập tại VN! Không rõ chàng hoàng tử Hauz Drazic phát triển như nào ạ??