• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline VIETPET "Hải Dương" 10/7/2011.

Thay mặt ACE vietpet Hải Dương cảm ơn chú Báu. cảm ơn chú đã post những tấm hình ghi lại những khoảnh khắc đẹp của buổi off. Cảm ơn sự nhiệt tình của chú cũng như toàn thể ACE vietpet HN đã có mặt tham gia và đóng góp ý kiên cho vietpet HD, để phong trào vietpet HD ngày càng hoàn thiện.

sinhngay47

Member
Mặc dù thời tiết buổi off không thuận lợi và sự chuẩn bị chưa đc chu đáo cho lắm, nhưng ACE vietpet Hà Nội, Hải Phòng và Quảng Ninh đã rất nhiệt tình tới dự và cổ vũ cho buổi off. Em không biết nói gì hơn xin cám ơn các ACE vietpet Hà Nội, Hải Phòng và Quảng Ninh đã rất nhiệt tình đến tham gia buổi off vietpet Hải Dương. Một lần nữa em xin thay mặt ACE VP Hải Dương xin cám ơn tất cả mọi người !

chanphuong

Member
Trước tiên tôi xin thay mặt tất cả AE VIETPET Hải Dương(Hội những người yêu chó Hải Dương),Xin chân thành cảm ơn!Tới tất cả AE Hà Nội,Hải Phòng,Quảng Ninh,đã nhiệt tình tới dự&cổ vũ,động viên cho buổi OFF đầu tiên của AE Hải Dương.Tôi cũng xin hoan nghênh tất cả AE, những con người của Thành Đông,Các Bạn đã mang tới buổi off một niềm Đam Mê thực sự,một tinh thần xây dựng cao>Xin cảm ơn tới tất cả AE!
Tuy buổi OFF đầu tiên chưa hội tụ đủ AE & thời tiết+ngoại cảnh chưa thuận lợi,nhưng cuối cùng buổi off đầu tiên cũng đã diễn ra rất vui vẻ & thành công rực rỡ!!!!!!
Thưa tất cả AE!Những con người Đam Mê!AE sẽ là những hạt giống tốt,là nòng cốt cho phong trào chung.Các Bạn là những viên gạnh đầu tiên để xây lên một ngôi nhà chung,đó là mái nhà VIETPET.Qua đây Tôi cũng mong tất cả AE,để buổi off sau thành công hơn nữa,mọi người sẽ thông báo cho nhiều người được biết,chúng ta sẽ trao đổi góp ý kiến để mái nhà chung ngày càng phát triển.Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người!:-h:-h:-h
Chúc mừng Anh Em Hải Dương nhé! Nhưng mà off sao chỉ có mấy chú khuyển thế nhỉ? Hy vọng các buổi off sau phải có nhiều khuyển hơn nữa cho đúng ý nghĩa. Đồng chí Vũ chẳng thông báo cho mình tham dự với, chán lắm!!!!

Chúc mừng Anh Em Hải Dương nhé! Nhưng mà off sao chỉ có mấy chú khuyển thế nhỉ? Hy vọng các buổi off sau phải có nhiều khuyển hơn nữa cho đúng ý nghĩa. Đồng chí Vũ chẳng thông báo cho mình tham dự với, chán lắm!!!!
Anh ơi!HD mới đang bắt đầu Anh ạ.Khi nào ổn định Em sẽ thông báo &mời tất cả AE gần xa về dự.Lúc đó có phải đi công tác xa,Bác cũng phải đi tên lửa về đấy!!!!!!hi

Phi Anh

Member
Cảm ơn bác Báu đã cho cháu biết thông tin. Mặc dù nhà cũng gần điểm off nhưng bác kô nói thì cháu cũng không biết...

Phóng viên Vietpet đến từ HN để đưa tin về buổi off

Hàng đẹp và ...sexy

Chú này săm lốp căng đét...:))

Chuyên gia tạo dáng GSD đến từ QN...

Đọ dáng...Mình vẫn kết những chú Rott hầm hố và cơ bắp hơn những chú rott có dáng người mẫu thế này (đừng ném gạch em nhé >:D<)...

aladin255

Member
Chú Báu đúng là nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp, nhiều ảnh đẹp thế :) . Cháu cảm ơn chú Báu may mà có chú mới được lên ảnh không thì mãi mãi làm phóng viên thôi :D.

Cảm ơn Bác Vũ, Bác Long, ... Vietpet Hải Dương khởi động lại bước đi chập chững + Thời thiến ban đầu không ủng hộ may mà có các bác vững lòng tin. Kết quả là sự kiện tổ chức ban đầu vậy là thành công rực rỡ

Mong các bác giữ vững phong độ là cầu nối, tay chèo cho phong trào Hải Dương phát triển mạnh mẽ.

Trân thành cảm ơn các ACE từ khắp mọi nơi không quản đường xá xa xôi về Hải Dương tham dự chung vui, ...

Riêng mình đó là một niềm đam mê thực sự.Còn để tạo được sân chơi chung cho tất cả AE,thì không riêng một cá nhân nào có thể làm được.Mà là tất cả AE chúng ta,chung tay,chung sức mới làm lên được một "NGÔI NHÀ VUI VẺ" VIETPET HẢI DƯƠNG!

Phi Anh

Member
Nếu không có gì thay đổi 24/7 off mời Bạn Phi Anh tham gia cùng AE cho Vui. Mong!
27-7 off sáng hay chiều hả bác? 27-7 đội bóng của em đi giao lưu ở Hưng Yên. Nếu off chiều thì e về cùng các bác được

Phi Anh

Member
24-7 off sáng hay chiều hả bác? 24-7 đội bóng của em đi giao lưu ở Hưng Yên. Nếu off chiều thì e về cùng các bác được
Là ngày 24-7. E gõ nhầm ngày................................

Là ngày 24-7. E gõ nhầm ngày................................
Chiều 24(chủ nhật) mọi người thấy thế nào?sau này AE ta cứ thống nhất là tháng nào VIETPET cũng off vào chiều chủ nhật cuối tháng.AE cho ý kiến.Thanks!

Phi Anh

Member
Chiều 24(chủ nhật) mọi người thấy thế nào?sau này AE ta cứ thống nhất là tháng nào VIETPET cũng off vào chiều chủ nhật cuối tháng.AE cho ý kiến.Thanks!
Bác vận động được mọi người sinh hoạt được thường xuyên thế này thì còn gì bằng...:). Ở HD có nhiều bác tuổi trung niên chơi chó, nhưng các bác ấy ngại mấy cái ọp ẹp lắm...[-O<

Bác vận động được mọi người sinh hoạt được thường xuyên thế này thì còn gì bằng...:). Ở HD có nhiều bác tuổi trung niên chơi chó, nhưng các bác ấy ngại mấy cái ọp ẹp lắm...[-O<
Bạn an tâm,các Bác trung niên vì nhiều lý do...Nhưng mình đã tham khảo nhiều Bác,tuy không vào hội nhưng sẵn lòng giúp đỡ quân sư & ủng hộ AE mình hết lòng.Quan trọng nhất vẫn là lớp trẻ chúng mình thôi"Đâu cần thanh niên có,đâu khó có thanh niên"Phải vậy không AE!

hoangtkv

Active Member
nhìn mặt 2 cha nội này thấy mà gét >:p đi chơi xa mà ăn cánh lẻ :-" ko rủ anh em gì cả
Công nhận là 2 ông này lâu lắm mới xuất hiện cùng nhau trên ông kính. Không hiểu dạo này bận lưu diễn ở đâu :-w

Hôm đấy mình cũng Nghi Nghi cũng đoán là ĐC Phi Anh không chí ít cũng là phóng viên hội svc.ha ha vào CLB đi không thì....có đánh nhau....thì mới nhận ra.

phamhuyhoang

Active Member
nhìn mặt 2 cha nội này thấy mà gét >:p đi chơi xa mà ăn cánh lẻ :-" ko rủ anh em gì cả
những gì ngon thì ăn một mình thì mới ngon chứ em ^_^ hehe. tại anh có tật tham ăn nên anh Long hải dương nói có vải thiều nhà ngon nên anh đi ăn. hôm đó mọi người nhìn thấy cảnh anh và anh Long say say đi bê trộm luôn cây cảnh thì buồn cười lắm ...sau vụ này không biết anh Long có bị gì không nữa ^_^
xin chân thành cảm ơn tình cảm của toàn thể anh em VP HD đã dành cho ace tỉnh xa về ^_^ tình cảm nhiều đến nỗi em đi gặp chị "huê" và ngủ ngoài xe oto luôn ^_^

Sheryl

Active Member
Toàn chó lớn, không có toydog nhỉ :D. Thế này em không dám mang chó nhà em về off đâu :)). Không cẩn thận cả người cả chó chạy không kịp :p.