• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline VIETPET "Hải Dương" 10/7/2011.

Phi Anh

Member
@ Bác BSGV: Bác cứ nói quá cho cháu :D:D:D. Cháu chỉ theo chân bác thôi. Diễn đàn nào có bác thì sẽ có cháu :)):)):))
@ Bác Vũ: Nếu bác có thiện chí cho em vào CLB thì e đây luôn sẵn lòng, nhưng dạo này kô có cún nào đâu đấy. Vừa rồi túng tiền, bán hết roài...=((=((=((
@ Bác Sheryl: Người HD rất hiền lành, tình cảm và mến khách (e không phải người HD đâu :-*). Toàn chó to (Becgie, Rott) nhưng không bắt nạt toydog đâu bác. Mời bác cứ về cho hội thêm đông >:D<>:D<>:D<

Sheryl

Active Member
@ Bác BSGV: Bác cứ nói quá cho cháu :D:D:D. Cháu chỉ theo chân bác thôi. Diễn đàn nào có bác thì sẽ có cháu :)):)):))
@ Bác Vũ: Nếu bác có thiện chí cho em vào CLB thì e đây luôn sẵn lòng, nhưng dạo này kô có cún nào đâu đấy. Vừa rồi túng tiền, bán hết roài...=((=((=((
@ Bác Sheryl: Người HD rất hiền lành, tình cảm và mến khách (e không phải người HD đâu :-*). Toàn chó to (Becgie, Rott) nhưng không bắt nạt toydog đâu bác. Mời bác cứ về cho hội thêm đông >:D<>:D<>:D<
Dạ, em cũng không dám nhận là người Hải Dương, chỉ sinh ra và sống tầm 19 năm ở đó thôi ;)).

Vụ off ẹp này em tìm mãi không thấy topic khởi xướng ở đâu nên nhìn địa điểm off cứ thấy quen quen mà không biết là chỗ nào (liệu có phải thấp thoáng xa xa nhìn thấy nhà ông bà già không nữa :)) ). 24/7 em sẽ cố sắp xếp xem có về chơi ngắm chó được không :)).

Phi Anh

Member
Địa điểm off là vườn hoa lớn (hồ cá) của Khu Đông Nam Cường, nằm ngay trên đường Thanh Niên, ngay lối rẽ vào Bệnh viện Hòa Bình. Trước kia, sáng nào mình cũng đá bóng ở đây. Dạo này chuyển lên chơi chuyên nghiệp nên đá sân cỏ nhân tạo rồi...:D

Sheryl

Active Member
Địa điểm off là vườn hoa lớn (hồ cá) của Khu Đông Nam Cường, nằm ngay trên đường Thanh Niên, ngay lối rẽ vào Bệnh viện Hòa Bình. Trước kia, sáng nào mình cũng đá bóng ở đây. Dạo này chuyển lên chơi chuyên nghiệp nên đá sân cỏ nhân tạo rồi...:D
:)). Thảo nào mà cháu cứ có cảm giác là trong ảnh có thấy nhà cháu ở đó =)). Linh cảm super siêu :)).

những gì ngon thì ăn một mình thì mới ngon chứ em ^_^ hehe. tại anh có tật tham ăn nên anh Long hải dương nói có vải thiều nhà ngon nên anh đi ăn. hôm đó mọi người nhìn thấy cảnh anh và anh Long say say đi bê trộm luôn cây cảnh thì buồn cười lắm ...sau vụ này không biết anh Long có bị gì không nữa ^_^
xin chân thành cảm ơn tình cảm của toàn thể anh em VP HD đã dành cho ace tỉnh xa về ^_^ tình cảm nhiều đến nỗi em đi gặp chị "huê" và ngủ ngoài xe oto luôn ^_^
Ông phamhuyhoang ơi ông xóa mấy cái gì đi thế? (mà bảo là lý do là Anh Kỳ yêu cầu) Khà khà khà! Chú về HD đi, anh còn 1 cây vai nữa chưa vặt đâu. Hôm đấy anh em gặp nhau vui quá lên là... Còn vụ cây cảnh cứ để anh xử lý từ từ... khà khà. :)) . mà sao hôm đấy về chú ngủ ngoài xe à. Đợt tới chú mở nhà máy sản xuất mỳ tôm hay dây điện chú cho anh chung cổ phẩn với nhé. :)) . Cảm ơn Hoàng và Vui (à quên Buồn chứ nhỉ, cả bạn của Hoàng đã về tham gia giao lưu cùng ACE vietpet Hải Dương nhé.

xuandu74

Member
Chào tất cả AE VP Hải Dương, lâu rồi mình không vào diễn đàn và tham gia VP Hải Dương vì công việc gia đình và cơ quan quá bận, đến giờ đã rảnh nên vào thấy phong trào VP vẫn được duy trì như vậy mình mừng quá. Mình thấy có nhiều các bạn nhiệt tình và có chung một niềm đam mê như vậy thì VP Hải Dương sẽ ngày càng lớn mạnh hơn nữa, mình nghĩ chúng ta phải tổ chức lại để VP Hải Dương hoạt động được chuyên nghiệp hơn, đáp ứng được lòng mong mỏi của các anh chị em có chung một niềm đam mê dưới mái nhà VP.

Công ty Quảng Cáo Hùng Thắng chào toàn thể anh em vietpet gia đình chúng tôi là 1 gia đình rất đam mê và đang nuôi rất nhiều giống chó các con các cháu tôi cũng là những người rất đam mê và đang nuôi chó. mong được làm quen với các anh em trên mọi miền tổ quốc nói chung và anh em Hải dương nói riêng mong được giao lưu với các bạn có chung niềm đam mê và học hỏi kinh nghiệm của các bạn. chúc cho Vietpet HD ngày càng lớn mạnh.
Chào Thân Ái Và Đoàn Kết...!:-h

devil_cry

Member
Mấy hum nay bận quá giờ mới có thời gian đọc bài, có vài pic không được đẹp nhưng up lên cho rôm. hum đấy ít cún đi off quá nhỉ. Anh Vũ thông báo off lúc 3h30 làm em ăn đủ trận mưa !

Đây là giống chó gì vậy các bác??
Bác cho em nó là giống gì thì em nó là giống ý hà hà....Mà em đấy xấu xấu be bé thế thôi nhưng lại là tâm điểm chính của nhiều buổi off dấy Bác ạ

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thế mới khổ thân em! Bác vũ lại làm em nổi trí tò mò rồi!!

xuandu74

Member
Thân gửi toàn thể ACE Vietpet Hải Dương

CLB Vietpet Hải Dương được thành lập từ năm 2008, trong quá trình hoạt động và phát triển do gặp một số khách quan và một số thành viên chủ chốt của CLB bận công việc nên không được thường xuyên hoạt động của CLB dẫn đến hoạt động của CLB đi xuống và không duy trì được nữa. Trong thời gian vừa qua cám ơn thành viên Long, Vũ và một số anh em đã tổ chức lại sân chơi cho mọi người nhưng vẫn chưa đáp ứng được hết lòng mong mỏi của toàn thể ACE có chung lòng đam mê thú cưng. Do vậy trong thời gian tới tôi sẽ bàn với bác Hải Đen và một số anh em có uy tín trong làng chó Hải Dương để tổ chức lại hoạt động của CLB Vietpet Hải Dương đi vào hoạt động được chuyên nghiệp hơn, đáp ứng được sự mong chờ của toàn thể ACE có chung một niềm đam mê thú cưng, tạo ra một sân chơi lành mạnh và bổ ích, với mong muốn CLB Vietpet Hải Dương ngày càng phát triển và lớn mạnh. Rất mong được sự ủng hộ và hưởng ứng của toàn thể ACE.

Thân gửi toàn thể ACE Vietpet Hải Dương

CLB Vietpet Hải Dương được thành lập từ năm 2008, trong quá trình hoạt động và phát triển do gặp một số khách quan và một số thành viên chủ chốt của CLB bận công việc nên không được thường xuyên hoạt động của CLB dẫn đến hoạt động của CLB đi xuống và không duy trì được nữa. Trong thời gian vừa qua cám ơn thành viên Long, Vũ và một số anh em đã tổ chức lại sân chơi cho mọi người nhưng vẫn chưa đáp ứng được hết lòng mong mỏi của toàn thể ACE có chung lòng đam mê thú cưng. Do vậy trong thời gian tới tôi sẽ bàn với bác Hải Đen và một số anh em có uy tín trong làng chó Hải Dương để tổ chức lại hoạt động của CLB Vietpet Hải Dương đi vào hoạt động được chuyên nghiệp hơn, đáp ứng được sự mong chờ của toàn thể ACE có chung một niềm đam mê thú cưng, tạo ra một sân chơi lành mạnh và bổ ích, với mong muốn CLB Vietpet Hải Dương ngày càng phát triển và lớn mạnh. Rất mong được sự ủng hộ và hưởng ứng của toàn thể ACE.
Được Bác Hải & Bác Dự dẫn dắt ACE VIETPET HD thì còn gì bằng nữa!Được vậy Em & ACE sẽ nhiệt tình ủng hộ hết mình luôn,riêng cá nhân em sẽ cố gắng để trở thành một thành viên tích cực.Mong các Bác sẽ là những cánh chim đầu đàn,cho chúng EM học hỏi & noi theo.THANKS CÁC BÁC!!!!!!!

duykienhd

Member
thay mat cac thanh vien vp haiduong xin chan thanh cam' on cac anh em vp.hp.hn.qn.da ve chung vui va tham ja de cuoc vui dc tron ven.xin chan thanh cam on

xuandu74

Member
Được Bác Hải & Bác Dự dẫn dắt ACE VIETPET HD thì còn gì bằng nữa!Được vậy Em & ACE sẽ nhiệt tình ủng hộ hết mình luôn,riêng cá nhân em sẽ cố gắng để trở thành một thành viên tích cực.Mong các Bác sẽ là những cánh chim đầu đàn,cho chúng EM học hỏi & noi theo.THANKS CÁC BÁC!!!!!!!
Tối nay anh đã bàn sơ qua công việc về hoạt động lại của CLB Vietpet Hải Dương với Bác Hải Đen, cơ bản đã thống nhất được mọi công việc để hoạt động của CLB được tốt hơn. Nhưng muốn phong trào và hoạt động của CLB Vietpet Hải dương ngày càng phát triển hơn nữa do vậy rất mong toàn thể anh em chúng ta cùng chung tay để xây dựng cho phong trào ngày càng lớn mạnh.

xuandu74

Member
Sang tuần mình sẽ thông báo cho toàn thể ACE và thống nhất một ngày tất cả mọi người cùng ngồi với nhau để bàn và thống nhất lại nội quy hoạt động của CLB. Gặp mặt ngày nào mình sẽ thông báo sau, rất mong buổi gặp mặt đó ACE có mặt đông đủ để buổi gặp mặt bàn công việc thành công tốt đẹp.