• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline tp.hcm

r0cky

Member
mấy tuần rồi mà chưa đi được.nhìn mê quá ,hi vọng anh em up hình liên tục các buổi off để anh em nào ko đi được thì xem hình.
Có ngay! Có ngay đây!
Hôm nay (Chủ Nhật, 14/10/2012), thời tiết ưu đãi, trời xanh, nắng tốt nên mọi người đi off đông hơn hẵn. Hình thì chộp liên hồi, nhiều quá luôn, thôi thì cứ up được nhiu hay nhiu, mong mọi người cùng xem và chúc vui!

Và......xem tiếp phía dưới! ;););)

r0cky

Member
Mai Chủ Nhật (21/10/2012), hy vọng trời đẹp để mọi người có 1 buổi off thật đông vui!
Thân mời tất cả cùng tham gia nhé! >:D<>:D<>:D<

bebe6383

Member
Cn tuần vừa rồi off vui quá tiếc thật cũng tại nhà Bebe ngủ dậy trễ quá nên không cho Beck và Kitty qua off với mọi người được.Hẹn cả nhà cn tuần tới vậy hic .

r0cky

Member
Cn tuần vừa rồi off vui quá tiếc thật cũng tại nhà Bebe ngủ dậy trễ quá nên không cho Beck và Kitty qua off với mọi người được.Hẹn cả nhà cn tuần tới vậy hic .
Vào lúc 18h30' ngày 31/10/2012, cũng tại công viên cầu Ánh Sao có tổ chức off và thi hóa trang cho thú cưng dịp Halloween. ;;);;);;)
Xin thông báo để mọi người cùng tham gia cho vui!

Vào lúc 18h30' ngày 31/10/2012, cũng tại công viên cầu Ánh Sao có tổ chức of và thi hóa trang cho thú cưng dịp Halloween. ;;);;);;)
Xin thông báo để mọi người cùng tham gia cho vui!
Dạo này anh Sơn làm chủ xị off hoài, xin chúc mừng.

r0cky

Member
Dạo này anh Sơn làm chủ xị off hoài, xin chúc mừng.
Hi, chào Bình! Lâu quá không thấy nhỉ!?
Mình ham vui đi chơi, tiện thể chụp hình up lên diễn đàn cho mọi người cùng xem, chứ đâu dám làm chủ xị vụ này! 8->8->8->

r0cky

Member
Hôm nay (04/11/2012) trời đẹp, "chộp hình" quả là sướng tay! Thân mời mọi người cùng xem nhé!

....còn tiếp...