• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline tp.hcm

ngày 10/3 chủ nhật này có ae nào ra chơi koooo từ 8h > 12h trưa.bạn nào mún ở lại lâu hơn thì rất khuyến khích.tình hình là em thuyết phục ba chó nuôi chó mà ba ko chịu:(( ba em mà thấy iu thế kia là ghiền như thốuc lá rùi hahah:D

yeu cun

Member
bạn rocky ơi mấy tuần rồi sao không thấy bạn up hình đi off cho anh em xem vậy?

r0cky

Member
Xin chào tất cả mọi người!
Thật ra thì nhóm Ngôi nhà thú cưng (http://www.facebook.com/groups/ngoinhathucung) vẫn sinh hoạt (offline) đều đặn vào các Chủ Nhật hàng tuần tại công viên cầu Ánh sao (PMH - Quận 7). Mời mọi người vào link trên để theo dõi lịch off và hình ảnh, cũng như cùng chia sẻ niềm đam mê và tình yêu với cún.
Lý do việc gián đoạn hình ảnh ở đây chủ yếu vì mình cũng lười, đôi khi bận rộn và một phần cũng không hứng thú mấy khi chỉ một mình độc diễn up ảnh! :(
Vậy mọi người ai có hình ảnh về các buổi off, hay đơn giản là những hình ảnh xinh đẹp, thú vị của cún yêu thì cùng chia sẻ nhé!
8->

Gởi mọi người xem một số hình ảnh offline thời gian vừa qua:

Chúc tất cả mọi người sức khỏe và niềm vui! :-*:-*:-*