• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC Ọp ẹp lần đầu

KimCuong

Active Member
Buôn có bạn, bán có phường, cuộc chơi thì phải có anh em và mong mọi người hãy đoàn kết thì phong trào mới phát triển được.
Tất cả chỉ là cuộc chơi thôi anh ơi, đừng nghĩ ngợi gì nhé. Trụ cột của Northern Rottweiler mà suy nghĩ thế này thì anh em khác nghĩ sao anh ơi?????

Không phải nói gì, tất cả anh em hiểu anh.

Thân mến./.

trungcs

Member
Về quan điểm chơi Rott thì sinh viên ngheo như em cũng luôn ủng hộ anh Chanphuong! "Chơi Rott" là nềm đam mê của tất cả anh em trong NRC...

Theo tôi vấn đề chỉ ở con người thôi, nghĩ tiêu cực thì nó sẽ tiêu cực và ngược lại. Chín người mười ý làm sao vừa lòng tất cả thiên hạ đươc. Thức lâu mới biết đêm dài..

tuanphuthai

Active Member
Đẳng cấp con người thể hiện ở cách sống, cách nghĩ và cách đối xử với nhau ngay ở trên diễn đàn cũng như ở ngoài đời.
Buôn có bạn, bán có phường, cuộc chơi thì phải có anh em và mong mọi người hãy đoàn kết thì phong trào mới phát triển được.

Có gì không phải mong Anh Em bỏ qua.

Thân./.
Hôm rồi rất vui vì được tham gia off cùng anh em NRC, mặc dù chưa nuôi rott và chưa hiểu nhiều về rott xong thấy anh em rất vui vẻ đoàn kết trong lòng ước ao mong có ngày hội chơi của mình cũng được như các bác . Đặc biệt về cá nhân anh Phương thì quả thật em rất ngưỡng mộ cách chơi của bác, nuôi chó chơi chó để vui vẻ, có thêm anh em bằng hữu . Những gì anh làm cho hội NRC em nghĩ không nhiều người dám làm và có thể làm đâu. Chín người mười ý, nhưng phần lớn anh em đều hiểu bác nên bác cũng không nên suy nghĩ nhiều . Chúc anh em NRC ngày càng phát triển để thỉnh thoảng có dịp được đi off ké các bác cho vui, hehehe.

Bác "Còi" làm loãng chủ đề rôi... quan tâm gì mấy chuyện tầm phao đầy bác ơi... Bác cứ làm đúng nghề của bac.. Truyền lửa đam mê cho anh em, thi thoảng giúp anh em nuôi rot cái và cho em Hecto giải quyết như câu.. thế là ok lắm rồi .

vanglai213

Active Member
Off rott vui quá, tiếc hôm đó em lại có việc nhà không đi dự cùng mọi người được ...Muốn vuốt ve mấy em rott quá

zippor

Member
Chắc nhiều ae nhận ra ông này

ông này là ai mà nổi tiếng thế bác giới thiệu luôn chứ :confused:[/QUOTE]

Ơ em cũng không biết, cứ tưởng bác này nổi tiếng ai cũng nhận ra vì thấy giơ tay lên chào giống kiểu lãnh tụ hihihi

hoangtkv

Active Member
Vẫn còn ảnh chụp tập thể anh em tại CV Thống Nhất sao chưa thấy bác tác nghiệp hôm đó đưa tin nhỉ.
Buổi đầu đại gia đình NRC gặp gỡ, tuy còn có nhiều thiếu sót và nhiều anh em chưa thể tham dự được nhưng anh em hội đều rất hy vọng vào một tương lai tươi sáng cho CLB NRC.

Chào tất cả các ACE trong đại gia đình NRC. Do công việc đột xuất và không thể bố trí được lịch lên không tham gia được buổi off ở HN, thật là tiếc qua. Thấy ACE NRC hào hứng, nhiệt tình, tâm huyêt... Là một người nuôi rott và là thành viên của NRC Long_hai duong hy vọng và sẽ lỗ lực cố gắng bằng mọi hình thức góp một phần nhỏ vào phong trào của CLB NRC nói chung và ACE em yêu rott HD nói riêng. Hy vọng phong trào sẽ phát triển manh.
Chúc ACE trong NRC sức khỏe và phát triên.
Chúc NRC phát triển bền vưng. NRC sẽ có thêm nhiều những người tâm huyết như bác PHƯƠNG, bác K.Cương và các ACE khac...
ACE nuôi rott ở HD Dương đâu rôi????? hy vọng Long cùng với một số ACE nuôi rott ở HD sẽ cố gắng để sớm có một buổi off của NRC tại Hải Dương,
Chào thân ái và quyết thắng!

aladin255

Member
Thử khả năng tự vệ của rott, đầu tiên là lão Phương

Nhìn các bức ảnh này chắc bác Phương lại hô " giết " đây :D . Buổi giao lưu vui quá, hẹn gặp lại các bác một ngày gần đây
Thân

aladin255

Member
ông này là ai mà nổi tiếng thế bác giới thiệu luôn chứ :confused:
Ơ em cũng không biết, cứ tưởng bác này nổi tiếng ai cũng nhận ra vì thấy giơ tay lên chào giống kiểu lãnh tụ hihihi[/QUOTE]

Bạn này đoán đúng rồi, cánh tay trào này chỉ có hội trưởng mới có thôi :D :) :) :)

thuan_hp

Member
Vẫn còn ảnh chụp tập thể anh em tại CV Thống Nhất sao chưa thấy bác tác nghiệp hôm đó đưa tin nhỉ.
Buổi đầu đại gia đình NRC gặp gỡ, tuy còn có nhiều thiếu sót và nhiều anh em chưa thể tham dự được nhưng anh em hội đều rất hy vọng vào một tương lai tươi sáng cho CLB NRC.
đúng rồi đó bác còn cả ảnh ae giới thiệu nữa súng bac KC đâu rồi nổ đi

KimCuong

Active Member
Những gương mặt này là một phần không thể thiếu được của Northern Rottweiler Club.

trungcs

Member
nhìn cái ảnh Herkto lao đi trông bác Chanphuong đến khô...thôi thì coi như tập thêm rèn luyện cơ bắp phải không ạ!:D

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đẳng cấp con người thể hiện ở cách sống, cách nghĩ và cách đối xử với nhau ngay ở trên diễn đàn cũng như ở ngoài đời.
Em hiểu và luôn ủng hộ anh và luôn mong muốn phong trào của anh em nuôi ROT ngày càng phát triển vững mạnh, có như thế là phải có những người tâm huyết chung tay xây dựng lên, anh cũng đừng nghĩ và bận tâm làm gì nhiều mấy cái chuyện thiên hạ đàm tiếu anh a.Nhiều khi người ta đàm tiếu về cá nhân mình là 1 chuyện, nói đúng ra là người ta ghen ăn tức ở với mình thì đúng hơn, thôi cứ kệ họ nói anh ạ , còn sống với nhau cái tình mới là quan trọng chứ vài ba câu chuyện, vài 3 con chó chả nói nên được điều gì cả '' Đẳng cấp con người thể hiện ở cách sống, cách nghĩ và cách đối xử với nhau ngay ở trên diễn đàn cũng như ở ngoài đời '' Câu nói này của anh em thấy rất có ý nghĩa .

Dương Quang Tùng

KimCuong

Active Member
'' Đẳng cấp con người thể hiện ở cách sống, cách nghĩ và cách đối xử với nhau ngay ở trên diễn đàn cũng như ở ngoài đời ''
Đẳng cấp là ở đây............................

Đây mới là đẳng cấp ...........................

KimCuong

Active Member
Anh em NRC là người một nhà, tất cả anh em đừng suy nghĩ nhiều . Hãy cứ nhiệt và nhiệt đi nhé .