• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NRC Ọp ẹp lần đầu

Italiano

Member
Chăm Rott đẻ cũng đã mệt thì chăm vợ đẻ em nghĩ bác chả còn time mà đi off với anh em nữa đâu...:D
Em chăm Rott bé chứ không phải Rott đẻ, bác ah. Chứ cả 2 đều là đẻ thì em vỡ thớt:eek::eek::eek:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
[/CENTER]

Đồng chí em này hình như vừa bị ông KC bụng to bắt xử 1 cốc 100% hay sao mà mồm miệng méo xệch thế kia ??? :rolleyes:

1thoidenho

Member
xin chào các a e NRC Ảnh a KC chụp đẹp quá :p lác đác có nhiều người quen ghê he he :)

my_lucky

Active Member
Bác này sau một hồi vò đầu bứt tai vi...quên chưa mua cổ gà cho nhóc Rott ở nhà, thành ra nhìn quả đầu tóc mới " xù mỳ " thế này đây ạ:D

my_lucky

Active Member
Ảnh của tội đồ vì ham bia bọt mà bỏ Rott đói nằm nhà đây ạ:d

[/QUOTE]

thuan_hp

Member
[/CENTER]

Đồng chí em này hình như vừa bị ông KC bụng to bắt xử 1 cốc 100% hay sao mà mồm miệng méo xệch thế kia ??? :rolleyes:
đâu a ơi cốc đấy e đi gần hết rồi. đêm hôm đó háo hức quá không ngủ được nên mắt díp cầm cốc bia sợ đổ nên mồm mới mẹo
Mà mấy bác hà thành cầm súng nổ ác thật nháy toàn quả dìm hàng

đâu a ơi cốc đấy e đi gần hết rồi. đêm hôm đó háo hức quá không ngủ được nên mắt díp cầm cốc bia sợ đổ nên mồm mới mẹo
Mà mấy bác hà thành cầm súng nổ ác thật nháy toàn quả dìm hàng
Hôm đấy ở HD về có kịp không E,chủ nhật này A xuống HP off nhé

Italiano

Member
Lâu không thây bác Việt Anh vào, bác vào định chém ai đấy:D:D:D Phê bình thành viên này, off Rott mà lại mang Chihuahua đi, lại còn cho chó ngồi cả lên bàn nhậu:p:p:p.

khuyen_mo

Active Member
Cảm ơn tất cả anh em Hội NRC!

Cám ơn Bác Kim Cuong đã chụp những hình ảnh đẹp ghi những kỉ niệm đáng nhớ của hôm offline hôm đó!Em Chúc cho hội NRC của chúng ta ngày càng phát triển,giao lưu và giao lưu thật nhiều với các Bác ở tỉnh xa hơn nữa!Cám ơn các Bác ở HD,HP,HY... đã bỏ chút thời gian quí giá lên giao lưu buổi off,Quả thật hôm đó là rất vui và ý nghĩa lắm!:D.Cám ơn hội NRC đã phần nào giúp những người mới chơi như em hiểu biết thêm về dòng Rottweiler!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hôm đấy ở HD về có kịp không E,chủ nhật này A xuống HP off nhé
Anh ơi khi xuống nhớ mang theo bánh đậu xanh và bánh gai anh nhé, không đi OFF em thả PIT và DOGO ra hỏi thăm anh đấy :D:D

hoangtkv

Active Member
Cám ơn Bác Kim Cuong đã chụp những hình ảnh đẹp ghi những kỉ niệm đáng nhớ của hôm offline hôm đó!Em Chúc cho hội NRC của chúng ta ngày càng phát triển,giao lưu và giao lưu thật nhiều với các Bác ở tỉnh xa hơn nữa!Cám ơn các Bác ở HD,HP,HY... đã bỏ chút thời gian quí giá lên giao lưu buổi off,Quả thật hôm đó là rất vui và ý nghĩa lắm!:D.Cám ơn hội NRC đã phần nào giúp những người mới chơi như em hiểu biết thêm về dòng Rottweiler!
Mang ơn cũng là một món nợ đấy ông bạn ơi. Đợi qua đợt mưa bão này là anh em CLB NRC sẽ tổ chức tại một tỉnh khác để khuấy động phong trào nuôi rottweiler tỉnh đó và cũng là để anh em thắt chặt tình thân "anh đến thăm nhà tôi, tôi qua thăm nhà anh".

Có lẽ anh em các tỉnh nên cân nhắc xem tỉnh nào sẽ đăng cai tiếp đây, theo ý kiến em đang là mùa hè thì anh em ta khuyến khích off tại vùng biển nhé hì hì.

my_lucky

Active Member
Ông Hoàng nói ám chỉ vùng có biển là vùng nào thế, loanh quanh ở miền bắc này cũng kha khá biển lắm....ka ka

Anh ơi khi xuống nhớ mang theo bánh đậu xanh và bánh gai anh nhé, không đi OFF em thả PIT và DOGO ra hỏi thăm anh đấy :D:D
Sợ quá????Thôi không dám đi nữa đâu...Ồ cứ đi biết đâu xuống đó lại không chừng xoa đầu được một em dữ dữ to to về nhỉ.ha ha

tuanphuthai

Active Member
Ông Hoàng nói ám chỉ vùng có biển là vùng nào thế, loanh quanh ở miền bắc này cũng kha khá biển lắm....ka ka
Chú nó có hẹn với 1 mã số nào đó ở Đồ Sơn nên đang quyết tâm đi biến đấy. Sắp tới anh em NRC nên tổ chức về HP off ở Đồ Sơn