• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh thi GSD tai Recklinghauen ngày 24.08-2008

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
BSGV đã tiên đoán: thể nào cũng có thành viên VP trong cuộc thi GSD tai Recklinghauen ở CHLB Đức. Giờ đã được chiêm ngưỡng cả người, cả chó tại cuộc thi, thật đã quá !

Cám ơn Minh_Germany đã cho một sery ảnh, một phóng sự nóng hổi tại cuộc thi GSD tai Recklinghauen ngày 24.08-2008.

cám ơn chú Minh đã gửi đến diễn đàn những bức hình thật đẹp, đúng là chó Tây, nhìn tụi nó khủng bố quá.

Chào anh Minh ! thật sự là kô còn gì phải nói nữa quá là tuyệt vời . Vậy là một lần nữa anh Minh lại có cơ hội để giao lưu ,họchỏi ,gặp gỡ và trau dồi thêm được nhiều nhiều kiến thức về GSD rồi . Mình có điều kiện để đến được những cuộc thi như vậy thì kô gì bằng phải kô anh .Anh Minh lần này đi dự thi có tìm đc cho mình chú GSD nào về để làm bạn với Fabienne ,Nele .. Kô vậy ?
Xin cảm ơn anh Minh nhiều về những thông tin ảnh từ cuộc thi GSD tai Recklinghauen ! Thân!

To :Bac sy

BSGV đã tiên đoán: thể nào cũng có thành viên VP trong cuộc thi GSD tai Recklinghauen ở CHLB Đức. Giờ đã được chiêm ngưỡng cả người, cả chó tại cuộc thi, thật đã quá !

Cám ơn Minh_Germany đã cho một sery ảnh, một phóng sự nóng hổi tại cuộc thi GSD tai Recklinghauen ngày 24.08-2008.
Hihihihi...Được bác sỹ tới động viên,em vui lắm,hôm nào sau khi đi cầy về em cũng ngồi đến 1 giờ sáng để Post những hình ảnh này cho AE bên nhà cùng xem.Em còn nhiều hình lắm, em sẽ cố gắng Post dần lên hết .
Chúc BS và GĐ mạnh khoẻ và Hạnh phúc.
Em :MINH

To:liebhund_71

Chào anh Minh ! thật sự là kô còn gì phải nói nữa quá là tuyệt vời . Vậy là một lần nữa anh Minh lại có cơ hội để giao lưu ,họchỏi ,gặp gỡ và trau dồi thêm được nhiều nhiều kiến thức về GSD rồi . Mình có điều kiện để đến được những cuộc thi như vậy thì kô gì bằng phải kô anh .Anh Minh lần này đi dự thi có tìm đc cho mình chú GSD nào về để làm bạn với Fabienne ,Nele .. Kô vậy ?
Xin cảm ơn anh Minh nhiều về những thông tin ảnh từ cuộc thi GSD tai Recklinghauen ! Thân!
Cám ơn hokhanhtrinh.Cám ơn liebhund_71 đã tới đông viên.Minh vui lắm,làm được việc gì có ích cho VP , giúp cho AE bên nhà vui vẻ là Minh mãn nguyện lắm rồi.
-Anh cũng đã tìm được một em đó. Em Henry đó em. Hôm này em nó cũng có mặt ở giải thi GSD thế giới ở Aachen ngày 12 đến ngày 14 tháng 9 đó.Minh mong nó kiếm được cái CUP về cho Minh làm kỷ niệm .:D
-Thôi bây giờ Minh lại Post tiếp để cả nhà cùng xem nhé: