• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh thi GSD tai Recklinghauen ngày 24.08-2008

Đúng 04 giờ sáng ngày chủ nhật 24-08-2008.Minh bắt đầu cuộc hành trình gần 400 km,kéo dài 4 giờ xe hơi để tới Recklinghauen (gần biên giới Hà Lan), để mang về cho cả nhà Vietpet những hình ảnh thi GSD tại nước Đức.Chuyến đi này tuy không được hoàn hảo lắm (vì nơi thi GSD lần này cách nhà Minh quá xa,hơn nữa hôm sau minh phải đi làm sớm.Bởi vậy rất tiếc Minh không ở lại đến phút cuối để ghi lại những phút đăng quan được), nhưng hy vọng sẽ làm cho tất cả AE và các Fan hâm mộ bớt được một phần nào cơn nghiền.
-Dưới đây là hình ảnh lưu niệm Minh_Germany với ông trọng tài chính, ông : Nobert Scharschmitdt

Còn đây là Minh cùng vợ chồng người bạn (chủ cũ của Nele hôm nay cũng mang chó đi thi)

Còn sau đây là những hình ảnh Minh với chú chó 50.000 Euro (Chú chó này sẽ có mặt trong giải thi VA ngày 12 đến ngày 14 tháng 9 tới !)

Còn đây là chú chó đẳng cấp V 3 tuổi (Minh rất có ấn tượng hihihi nhưng mà ...túi bị thủng mất rồi :D)

NamLong

Member
Oao! cảm ơn bác Minh_Germany đã cất công đến tận nơi diễn ra hội thi để có được những hình ảnh tuyệt vời cho anh em VP.
Em cũng rất mê GSD nhưng chưa đủ điều kiện để chăm sóc một em GSD "chuẩn" được!
Hy vọng ở đầu cầu bên đó, bác cung cấp thêm nhiều thông tin bổ ích cho anh em ở nhà nhé!

Bên đó họ thi GSD hoành tráng quá...Chắc là có nhiều chó đẹp lắm nhỉ... không biết bao giờ ở VN mình mới có những cuộc thi như thế nhỉ...lúc đó sẽ tha hồ được ngắm chó đẹp...Các em GSD ở đây đẹp quá
Cản ơn chú Minh...