• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

X

xuka3691

Guest
He, thôi vác tạm con Lạc đi cũng được:)), Thế dạo này Xuka có hay hắt hơi vì có người nhắc liên tuc không;;)
có người nhắc hả chị ^^ e lại tưởng hắt hơi vì lông mèo chứ

e chẳng mang con nào đi đâu, nhưng mà e mang phần về cho chúng nó cũng được mà, k sợ thừa thức ăn đâu

Mimi83

Member
Tặng mẹ Mimi và chị Bắp Cải Xinh Đẹp mấy bức ảnh hôm chị Bắp Cải tái nạm Đô Đần ở Sì Goòng đây! :x:x

Chị Bắp Cải và Bánh Mì

Đã núp rồi mà vẫn còn bị chộp hình! Hừ!

Phải công nhận thằng cu đẹp thật, nhất là cái dáng đi của nó, nhìn rất đàn ông, dũng mãnh, mình mê nó lắm đấy mẹ Gem à.
Tụi này thỉnh thoảng tổ chức hội hè, nhậu nhẹt, chém gió cho vui, xả stress ấy mà, khi nào mẹ Gem ra HN mời tham dự nhé, lại ham không muốn về SG ấy chứ!!!

Gemma

Active Member
Vâng, cảm ơn lời mời của mẹ Mimi, sure rồi, em mà vui là quên đường về luôn! Hồi ý định làm dâu Hà Nội cơ, nhưng chả có duyên... :-o:-??:p

Em cám ơn chị Gemma nhé, nhìn ảnh lại nhớ đến Đô quá >:D<
Bế Đô mới thấy Nhím vẫn còn bé quá, khung người Đô lớn, nặng, nó đạp một phát thì tiêu luôn.
Khi nào chị ra HN nhớ ghé thăm nhà em nhé, cho em gửi nhiều nhiều cái hôn đến mấy đứa nhà chị nhé :x:x:x:x:x

Mimi 83

Lâu quá không quảng cáo con cái nhà mình. Nhân dịp nghỉ lễ mừng Thống nhất đất nước, show hàng bé Nhím nào.

Linhmu_93

Active Member
Lâu quá không quảng cáo con cái nhà mình. Nhân dịp nghỉ lễ mừng Thống nhất đất nước, show hàng bé Nhím nào.

Cô ơi cô đón bé Nhím về chưa ạ? dạo này nắng nóng, khổ thân mèo quá.... người nóng còn cố chịu chứ mèo nóng chúng nó cứ thè lưỡi ra thở, thương lắm ạ!
Cháu tính tháng 6 chuyển nhà cô ạ... cháu tìm đc mấy nhà khá hợp lí, nếu trong vòng tuần này xem đc thì có khi chuyển luôn cô ạ!

Mimi 83

Nhím toàn nằm phòng máy lạnh, phè phỡn suốt ngày chẳng tội nghiệp tẹo nào!

bizonzon

Active Member
Cho cháu gửi Lu sang đấy với cô ơi, cả thằng Sâu nữa:(. 2 thằng này béo quá toàn thở bằng mồm :-<