• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

Mimi83

Member
Mẹ con bé Hến

Tặng cả nhà hình ảnh ban đầu của mẹ con bé Hến nhà mình

Mẹ Hến xinh đẹp

Mẹ Hến đảm đang

Bố Chiu

Mong cả nhà bé Hến bình yên, hạnh phúc. Cảm ơn chị Vân và anh Cương nhiều.

kokokiukiu

Active Member
Chuc mung Hen me tron con vuong,trong cac nhoc xinh xan va bu bam ghe..Lau lau k thay em Chiuchiu93 vao VP cap nhap tinh hinh may nhoc,k ngo Hen da lam me roi,chuc me Hen mau khoe va 6 Hen con hay an chong lon nhe.:x:x

thanhcarter

Member
Nghe cô nói mà tự nhiên cháu cư thấy bực bực ... cô nuôi mèo nhà cô liên quan gì đến nhà ông ý mà cứ đổ thừa ... hay suốt ngày đưa mặt ra rình bắt trộm mèo mà không được nên bày trò phá phách ... gặp cháu cháu đón thêm con pitbull về nuôi cho nó trông mèo trông nhà trông ... hàng xóm luôn
Cái này hay đó e...kakakakaka

bizonzon

Active Member
Cô ơi, cô sang thăm Hến lúc nào thế? Ôi cái thằng Chiu nó đã phị cái mặt ra thế kia rồi :-o. Hến có em bé rồi nhìn lớn quá chừng.
Chúc cả lũ nhà Vân mạnh khỏe, mẹ Hến với bố Chiu chăm con tốt nhé :x

Linhmu_93

Active Member
Úi, có 2 em bé tam thể phải k cô? Đáng yêu quá!!!! Ước gì Bột nhà cháu cũng giỏi như Hến :) cháu mới xem lại ảnh hồi Tý Ty sinh, ai cũng khen Hến xinh nhất! Thấm thoắt đã làm mẹ.....

Úi, có 2 em bé tam thể phải k cô? Đáng yêu quá!!!! Ước gì Bột nhà cháu cũng giỏi như Hến :) cháu mới xem lại ảnh hồi Tý Ty sinh, ai cũng khen Hến xinh nhất! Thấm thoắt đã làm mẹ.....
Linhmu ơi, nhà Tý ty có Nghêu là xinh nhất cơ, mặt tròn, lông lại hơi xù xù, dài dài. Nghe nói Nghêu cũng sinh em bé rồi nhưng chưa thấy chị Diễm thông báo gì cả nên chưa đến thăm được. Mong các bé sẽ khỏe mạnh, hay ăn chóng nhớn 8->

Chúc mừng mẹ Hến sinh hạ 6 tiểu thiên thần dễ thương:x. Chúc mấy nhóc hay ăn chóng lớn, lớn lên cũng xinh gái đẹp zai như mẹ Hến bố Chiu:)

Mimi83

Member
Cảm ơn cả nhà đã động viên mẹ con Hến, chị Vân và anh Cương bận chăm lũ Hến mẹ, Hến con nên chưa thông báo kịp thời cho cả nhà được, mọi người chịu khó chờ chút nha!!!

milkygirl6390

Active Member
nhanh quá ... nhớ hồi nào cô Liễu đi tìm nhà mới cho bọn trẻ con ... bây giờ lại đến đời tiếp theo rồi ... :)) cái con tam thể xinh quá cô ơi ... cô chụp mặt bọn trẻ đi :D

Gemma

Active Member
Chúc mừng mẹ Mimi lại có thêm đàn mèo con xinh đẹp nhé! Chúc các cháu hay ăn chóng lớn tròn như nhợn con ấy nhé! <:p:x

D_P_HOA

Active Member
Tặng cả nhà hình ảnh ban đầu của mẹ con bé Hến nhà mình

Mẹ Hến xinh đẹp

Mẹ Hến đảm đang

Bố Chiu

Mong cả nhà bé Hến bình yên, hạnh phúc. Cảm ơn chị Vân và anh Cương nhiều.
Hi, chị ơi, mấy hôm nay em ít vào VP. Mẹ con nhà bé Hến xinh quá :x:x, Chị xem hôm nào mình thực hiện kế hoạch lẩu mèo với Mì Chũ đi ;;)

X

xuka3691

Guest
thực hiện vào cuối tuần cô nhé. cho cháu tham gia với, hì...

D_P_HOA

Active Member
thực hiện vào cuối tuần cô nhé. cho cháu tham gia với, hì...
Vác thằng Mập đi nhé;;), sợ con Lạc lắm , hôm nọ nó cào vẫn còn vết đây ne:-ss. À hôm nọ định nói gì đo Xuka:-w

X

xuka3691

Guest
Vác thằng Mập đi nhé;;), sợ con Lạc lắm , hôm nọ nó cào vẫn còn vết đây ne:-ss. À hôm nọ định nói gì đo Xuka:-w
hôm nọ e định hỏi linh tinh ấy mà. lúc chị nt thì điện thoại hết tiền, xong rồi nạp thẻ quên béng mất ^^

thằng Mập nó còn khủng khiếp hơn ấy chị ạ. hồi e gái nó (là con Còi đấy ạ) triệt sản, bụng có mùi thuốc sát trùng, mồm nó thì liếm đầu cho em gái, nhưng mà cứ dịch xuống bụng là nó khè luôn, chỉ khè mỗi cái bụng thôi, ghê gớm lắm

D_P_HOA

Active Member
hôm nọ e định hỏi linh tinh ấy mà. lúc chị nt thì điện thoại hết tiền, xong rồi nạp thẻ quên béng mất ^^

thằng Mập nó còn khủng khiếp hơn ấy chị ạ. hồi e gái nó (là con Còi đấy ạ) triệt sản, bụng có mùi thuốc sát trùng, mồm nó thì liếm đầu cho em gái, nhưng mà cứ dịch xuống bụng là nó khè luôn, chỉ khè mỗi cái bụng thôi, ghê gớm lắm
He, thôi vác tạm con Lạc đi cũng được:)), Thế dạo này Xuka có hay hắt hơi vì có người nhắc liên tuc không;;)

Mimi83

Member
Để nhờ loa phường lên kế hoạch và thông báo nhé. Néu không có gì thay đổi thì chủ nhật tuần tới nhé :D, được không cả nhà?

D_P_HOA

Active Member
Để nhờ loa phường lên kế hoạch và thông báo nhé. Néu không có gì thay đổi thì chủ nhật tuần tới nhé :D, được không cả nhà?
em ủng hộ cả hai tay<:p, chị bảo cái loa phường nó thông báo đi ạ<:p<:p<:p

Gemma

Active Member
Úi úi, nghe mùi thức ăn hấp dẫn quá cơ! Cho em một chân... ăn ké với mẹ Mimi ơi! <:p:D

Gemma

Active Member
Tặng mẹ Mimi và chị Bắp Cải Xinh Đẹp mấy bức ảnh hôm chị Bắp Cải tái nạm Đô Đần ở Sì Goòng đây! :x:x

Chị Bắp Cải và Bánh Mì

Đã núp rồi mà vẫn còn bị chộp hình! Hừ!