• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chú doberman HN

hoangthuy

Member
@ all : Hic nếu nói đến chụp ảnh thì em là kẻ ngoại đạo thôi ạh, chẳng may chụp đc mấy bức ảnh kha khá thôi mà các bác ...
@ Hoangthuy :

Phải chăng ở nhà cậu hay luyện "người mẫu Pum" = chiêu này, tới khi đi off em nó "quen bài" nên tự giác thực hiện nhỉ :-":-":-"
người mẫu là phải chân dài rồi(chiêu này là tập cho chân thẳng và dài ra,bí truyền đấy).Còn chân ngắn thì chỉ đi thi miss teen thôi,:shame on you:không làm được siêu mẫu đâu:D

bigboy02

Member
Bác Tuanphuthai owe quê hương Đông Anh à. Em ở gần ga Đông Anh, nói chính xác hơn là gần trường cấp 1 2 và 3 Đông Anh nè. E có chú chó Xoáy Nam Phi nếu có dịp Em hy vọng được qua giao lưu với chó của bác. Hèm hèm, phong chào nuôi chó cảnh ở Đông Anh mình chán quá. Hy Vọng Sớm được gặp bác

Nuiđa

Member
hình ảnh của các nhóc cún ...

Thành viên nhà Hoàng - khuyên mơ

Tạo dáng cùng chủ này ...

Và 1 em chocolate mới nhập cư nhà bác nguyễn hà ...

Chú em Dobecman cắt tai này nhìn hoành tráng quá.....:-bd. Chúc mừng bác chủ :beer

mike1803

Member
@ nuida : bạn cứ yên tâm là sắp tới sẽ còn rất rất nhiều chú doberman " hoàng tráng " như trong ảnh nữa bạn ạh :-bd:-bd:-bd
Nếu ko có những chú " chuột bạch " như nhóc của Hoangthuy thì chắc là những người nuôi boberman sẽ còn nhắc lại nhiều lần câu : " tai dob để tự nhiên còn đẹp hơn là cắt nham nhở lại còn ko dựng đc " - tiên phong bao h cũng phải nhận phần thua thiệt vậy đấy bạn ạh .
Thân !!!

zinzin80

Member
Sao lại có cả thằng Nông Dân mặc áo màu xanh cũng tham gia CLB Doberman cơ à ! anh em trong CLB cảnh giác thằng đó nhé ,nó hay ném bả chó lắm đấy ,nếu sau buổi Offline mà có con chó nào bị làm sao thì thủ phạm là nó đấy,hôm trước nó vào nhà tôi chơi ,nó vừa về thì con Doberman trưởng thành cuả tôi có vấn đề ngay,hỏi nó thì nó tắt ĐT rồi
ôi thật hay đùa thế bác kỳ ơi xin hỏi bác một tý vì em đang nghĩ là thật:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

tuanphuthai

Active Member
Em khoe bộ ngực khá khủng của chú dob đực nhà em nhân dịp đầy 3 tháng tuổi

mike1803

Member
Hì đã khoe thì khoe hết đi chứ bác, ai lại để mất cái đầu của em nó thế kia :D.

Nhóc này có quả ngực nhìn ghê thật có triển vọng đấy anh Tuấn ạh, Mà hình như em nó mới đc đánh chén no say xong nên ngồi lệch cả bụng thì phải :)

tuanphuthai

Active Member

Nhóc này có quả ngực nhìn ghê thật có triển vọng đấy anh Tuấn ạh, Mà hình như em nó mới đc đánh chén no say xong nên ngồi lệch cả bụng thì phải :)
Chú này ăn khiếp lắm không biết no là gì cả, sau bữa ăn bụng cứ ệch ra. Đang sợ ăn nhiều quá bị võng lưng đấy. Mấy bữa nữa sẹo tai liền anh em sẽ được chiêm ngưỡng đôi tai dựng đứng của nó:)):)):))

khuyen_mo

Active Member
Ui!Lại 1 thợ ảnh nữa rồi!cám ơn bác nhé!mấy tấm hình này đẹp quá!thanks:love struck::love struck:

cho cac anh dep that day em cung thich 1 em nhu the lam nhung ko biet gia ca the nao ha cac bac va mua o dau a

hoangthuy

Member
cho cac anh dep that day em cung thich 1 em nhu the lam nhung ko biet gia ca the nao ha cac bac va mua o dau a
mọi thông tin của bạn sao bạn không đến nhờ cái anh nuôi nhiều chó ở khu C ấy,được giải đáp ngay:D

cocker.fan

Active Member
Chà,ở HN nhiều doberman quá! :D Cháu cũng khoái cái giống này,chân dài chạy nhanh lăm! Kết nhất em mũi nâu :D

tuanphuthai

Active Member
Em nó đã có đầu đây.........
Dob cắt tai không cần dưỡng vẫn dựng, từ nay hoàn toàn yên tâm về khoản dựng tai dob rồi nhé (xin lỗi mọi người ảnh xấu quá, chụp trong lúc lơ mơ vì rượu nhưng các đồng đội cứ bắt post lên, hi hi hi)