• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chú doberman HN

Con Lợn Lòi

Active Member
Khậc khậc, hôm sang quên mất không xin ông bạn cái phần tai bị cắt về nhắm rượu :D

Các em dor đẹp quá... Em cũng mới nuôi giống này, còn nhiều điều chưa biết...Các bác cho em nhập hội với nha. em cũng ở HN . Dor nhà em ko cắt tai, được 10 tháng tuổi. em nó là Boy:D

Con Lợn Lòi

Active Member
Em nó đã có đầu đây.........
Dob cắt tai không cần dưỡng vẫn dựng, từ nay hoàn toàn yên tâm về khoản dựng tai dob rồi nhé (xin lỗi mọi người ảnh xấu quá, chụp trong lúc lơ mơ vì rượu nhưng các đồng đội cứ bắt post lên, hi hi hi)

Tình hình em nó thế nào rồi sao không thấp up ảnh lên? Định giấu hàng đấy hả> :D

phanquyen

sao HN lắm dob vậy, mà sg hem thấy ai? nhìn mấy pé dob lớn lên xinh quá, pé dob nhà mình ko biết khi nào đc vậy? nhìn thích quá ^^