• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Euro Phần 2

Con cái đó là của bác hay là của ai ah, nhìn quả đầu thủ con yackomo đẹp quá hihi:)
Chú khen anh lại buồn hơn... Con cái đó anh chưa chụp đc ảnh riêng. hôm rồi có lên kiểm tra bầu bí định chụp nhưng nó cứ đi đi, đi lại nên khó chụp quá.

Boy Hai Phong86

Active Member
Chú khen anh lại buồn hơn... Con cái đó anh chưa chụp đc ảnh riêng. hôm rồi có lên kiểm tra bầu bí định chụp nhưng nó cứ đi đi, đi lại nên khó chụp quá.
Hihi, chỉ còn mỗi con cái đó mang dòng máu của yack thôi hả anh , còn con nào mà anh không nhớ nữa không ạh, em đang thèm một giọt máu của yack nữa anh ạh

Hihi, chỉ còn mỗi con cái đó mang dòng máu của yack thôi hả anh , còn con nào mà anh không nhớ nữa không ạh, em đang thèm một giọt máu của yack nữa anh ạh
UH, yack mới kịp lấy thêm 1 cô vợ này thôi, nên hy vọng ông chủ nó chăm e nó tốt, vì khi mang đến với yack e nó hơi quá ngày, nhưng nhìn bụng mình đoán 5,6 con thôi

Boy Hai Phong86

Active Member
UH, yack mới kịp lấy thêm 1 cô vợ này thôi, nên hy vọng ông chủ nó chăm e nó tốt, vì khi mang đến với yack e nó hơi quá ngày, nhưng nhìn bụng mình đoán 5,6 con thôi
hihi hy vọng nó sẽ cho ra đàn con xấu xấu như kiểu euro, eto anh nhỉ ?

Boy Hai Phong86

Active Member
Đợi thế thì lâu lắm, tính A hay sốt ruột hehe.........................:))
Đàn tới mà xuất sắc thì bác bắt luôn đi ah, như thế sẽ không phải đợi chờ lâu lắm, chứ euro giờ là người hn rồi không về hp với bác nữa đâu hihi

Đàn tới mà xuất sắc thì bác bắt luôn đi ah, như thế sẽ không phải đợi chờ lâu lắm, chứ euro giờ là người hn rồi không về hp với bác nữa đâu hihi
Đàn tới anh sẽ lên thăm chúng nó thường xuyên, nếu thực sự thấy 1 bé nào xuất sắc sẽ chọn cho Thành. để bù lại Eu... vì Eu là con chó mà Thành để lại cho anh với tư cách là bạn, là Đam mê

Boy Hai Phong86

Active Member
Đàn tới anh sẽ lên thăm chúng nó thường xuyên, nếu thực sự thấy 1 bé nào xuất sắc sẽ chọn cho Thành. để bù lại Eu... vì Eu là con chó mà Thành để lại cho anh với tư cách là bạn, là Đam mê
Dạ vâng em hiểu rồi mà anh , anh Thành cũng nói với em như thế ah , em cũng hy vọng là như thế:)

Boy Hai Phong86

Active Member
Vâng ạh, bác thích đổi số nào àh, bác định chuyển đam mê chó sang đam mê sim hả hihi:)

thích cái số có nhiều 8 ấy, trước mình cũng có mấy số khá đẹp, cũng đc trả 1,2k $ nhưng ko bán. hihi.. sau tặng cho người thân ( e trai & Vợ ) hihi.... nhưng chắc là số còi so với số của Dũng và Tùng thôi

thích cái số có nhiều 8 ấy, trước mình cũng có mấy số khá đẹp, cũng đc trả 1,2k $ nhưng ko bán. hihi.. sau tặng cho người thân ( e trai & Vợ ) hihi.... nhưng chắc là số còi so với số của Dũng và Tùng thôi
bác mà động vào mấy cái đít 8 đấy là đủ mua mấy con rot gia phả về chơi rồi :))
to Dũng:sắp có hàng gia phả mà giấu kĩ thế không khai báo gì cho anh em cả,không biết mình nhịn ăn sáng tới bao giờ mới đủ điều kiện làm 1 em chơi đây.:(( thôi nghèo đành chịu nuôi mấy con chó cỏ vậy.

Boy Hai Phong86

Active Member
bác mà động vào mấy cái đít 8 đấy là đủ mua mấy con rot gia phả về chơi rồi :))
to Dũng:sắp có hàng gia phả mà giấu kĩ thế không khai báo gì cho anh em cả,không biết mình nhịn ăn sáng tới bao giờ mới đủ điều kiện làm 1 em chơi đây.:(( thôi nghèo đành chịu nuôi mấy con chó cỏ vậy.
Bạn ở ẩn quá đấy, mấy hôm nữa hôm nào rảnh tớ qua nhà bạn ngồi ngắm chó , chém gió tí nhỉ, cái gì mình cũng từng bước mà bạn, đang tính đổi sim để lấy euro về hp đấy bạn ah:)