• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật Ký Euro Phần 2

[size=12pt][/size]Hôm nay 24/7 Euro 4 tháng 26 ngày tuổi, cân nặng 23kg hơi còi vì chân yếu e đếch dám cho tăng cân, toàn cho ăn rau hihi.. Chủ nhật rảnh dỗi e làm vài bức ảnh post lên cho a,e đánh giá. và sẽ thường xuyên up đate quá trình phát triển của e nó. 1 tháng 1 lần. Cảm ơn mọi sự đánh giá, nhận xét của a,e... để ngày càng chăm e nó tốt hơn. thanks all

Hy vọng những anh chị e với Euro update thường xuyên. nếu mọi người sẵn lòng e sẽ đổi tên topic thành . Hậu Duệ của Yackomo.... để mọi người cùng up ảnh đứa con cưng của mình lên.

hieu_vd

Member
chúc mừng anh giáp nhé . 1 niềm hi vọng tốt kế tục cua yackomo .................!

[size=12pt][/size]Hôm nay 24/7 Euro 4 tháng 26 ngày tuổi, cân nặng 23kg hơi còi vì chân yếu e đếch dám cho tăng cân, toàn cho ăn rau hihi.. Chủ nhật rảnh dỗi e làm vài bức ảnh post lên cho a,e đánh giá. và sẽ thường xuyên up đate quá trình phát triển của e nó. 1 tháng 1 lần. Cảm ơn mọi sự đánh giá, nhận xét của a,e... để ngày càng chăm e nó tốt hơn. thanks all

Hy vọng những anh chị e với Euro update thường xuyên. nếu mọi người sẵn lòng e sẽ đổi tên topic thành . Hậu Duệ của Yackomo.... để mọi người cùng up ảnh đứa con cưng của mình lên.
Ảnh đầu & cuối đẹp lắm Giáp ạ,3 cái ảnh ở giữa cũng đẹp nhưng.....hơi tội.hì hì!!!!!!!!!!!!!!

Scoobydoo

Member
Thế bác nào có Eto thì cho lên cùng đi ạ cho anh em nó gặp nhau qua màn ảnh nhỏ.

trungcs

Member
ái chà, mầu mảng đâu ra đấy, sau này trán của Ero sẽ rộng lắm đây, hy vọng trán sẽ nổi 2 quả ổi và giữa 2 quả ổi sẽ có 1 rãnh nước chảy thật là sâu và ngoằn nghèo...em nhớ nhày trước Ero vàng bây giờ đã đỏ như vậy...bác Vũ up ảnh Eto đi thôi, Eto lúc bé đỏ cháy thì bây giờ cháy đến đâu nữa nhỉ?:))

ái chà, mầu mảng đâu ra đấy, sau này trán của Ero sẽ rộng lắm đây, hy vọng trán sẽ nổi 2 quả ổi và giữa 2 quả ổi sẽ có 1 rãnh nước chảy thật là sâu và ngoằn nghèo...em nhớ nhày trước Ero vàng bây giờ đã đỏ như vậy...bác Vũ up ảnh Eto đi thôi, Eto lúc bé đỏ cháy thì bây giờ cháy đến đâu nữa nhỉ?:))
Eto thỉ đỏ cháy vô đối rùi, nói chung cả đàn đỏ đều rất đỏ, riêng Eto đỏ hơn thôi chứ đàn này ko có từ vàng đâu đồng chí TRung nhé.
Tin vui cho a,e nào yêu quí Yackomo là đợt tới sẽ có đàn hậu duệ số 2 của Yackomo... e đã kiểm tra e cái, chắc chắn đã mang bầu 47 ngày, e nó phối đúng này Anna sinh.. hihi... hy vọng nó sẽ cho ra 1 đàn nữa thật tốt. thanks

trungcs

Member
vâng quả thật tin này rất là vui anh Giáp à...chúng ta sẽ lại được thấy những Eto hay Ero hay...."phiên bản 2" và hy vọng chúng cũng xuất sắc như phiên bản 1!:D

Italiano

Member
Người cầm xích Euro có vẻ chưa có nghề an Giáp ơi! Tay gân guốc rồi xách cổ lè cả lưỡi thằng cún ra! Mong Euro nhanh khỏi bệnh.................

KimCuong

Active Member
Niềm vui mới đã về với ông em. Chăm sóc thật tốt để anh em ta luôn có cơ hội gặp nhau nhé. ;)

Ok thôi chú Giáp!! <:p<:p<:p<:p<:p
A xin bổ xung clip nhặt đồ lại cho chủ của chàng Evans Vùng Mỏ!!
http://s966.photobucket.com/albums/ae150/phamcpc/?action=view&current=CIMG0045.mp4
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D< <:p<:p<:p<:p
Nhà bác chủ chó này rộng vãi. chó sướng thật
Niềm vui mới đã về với ông em. Chăm sóc thật tốt để anh em ta luôn có cơ hội gặp nhau nhé. ;)
Cảm ơn anh. e đang cố gắng hết sức đây ạ. Bao h off thế anh ơi, muốn cho nó đi giao lưu để xã hội hóa nó quá

trùi ui, nhìn eo thon như người mẫu vậy á:)), e nó dù có chân íu thế nào vẫn phải bồi bổ đi bác ơi

Boy Hai Phong86

Active Member
Eto thỉ đỏ cháy vô đối rùi, nói chung cả đàn đỏ đều rất đỏ, riêng Eto đỏ hơn thôi chứ đàn này ko có từ vàng đâu đồng chí TRung nhé.
Tin vui cho a,e nào yêu quí Yackomo là đợt tới sẽ có đàn hậu duệ số 2 của Yackomo... e đã kiểm tra e cái, chắc chắn đã mang bầu 47 ngày, e nó phối đúng này Anna sinh.. hihi... hy vọng nó sẽ cho ra 1 đàn nữa thật tốt. thanks
Bác cho thông tin hình ảnh con cái mang bầu đi bác, :)....?