• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Chihuahua nhà Hùng_Phong_BT.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
<:p <:p <:p Xin gửi tặng ACE vài tấm ảnh cặp đôi hoàn hảo 2 bé super mini cực đẹp nè....:x:x:x

ĐANG BÚ KÉ NÈ......:)

Mặt em giống Husky không nè.......:-/

Ngủ kiểu úc nữa nè........:-*

Còn tiếp......rất cám ơn ACE đã quan tâm theo dõi.........Thân chào.

lucky star

Member
mấy bé này nhà a là toàn mổ đẻ hết đấy ak?..a ơi, a cho em hỏi chó cái có nên chọn chó mini để làm giống k ak?

Hung_Phong_BT

Thanks.......................!

mấy bé này nhà a là toàn mổ đẻ hết đấy ak?..a ơi, a cho em hỏi chó cái có nên chọn chó mini để làm giống k ak?
<:p <:p <:p Chào em.....việc này còn tùy vào sở thích của mỗi người em ạ.......:x

Theo mình nếu bạn muốn làm giống thì bạn phải chọn những bé có sức khỏe tốt, tiêm chủng đầy đủ, như vậy thì bạn mới có bầy puppies khỏe mạnh. Theo Mình thì mini hơi khó cho việc sinh sản, có thể ảnh hưởng tới tính mạng chó mẹ, mình cũng có mấy bé mini nhưng Mình không có cho sinh sản chỉ để làm cảnh thôi.....đó là ý kiến của Mình, thân chào

quanbap211

<:p <:p <:p Xin gửi tặng ACE vài tấm ảnh cặp đôi hoàn hảo 2 bé super mini cực đẹp nè....:x:x:x

ĐANG BÚ KÉ NÈ......:)

Mặt em giống Husky không nè.......:-/

Ngủ kiểu úc nữa nè........:-*

Còn tiếp......rất cám ơn ACE đã quan tâm theo dõi.........Thân chào.
hôm nay bé màu trắng ra HN rồi ....... có buồn không a Hùng ^^
chắc a lo lắm nhỉ

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình......................!

đẳng cấp thì chỉ có tại trại a Hùng mà thôi né các bạn
Thanks em..........:-*
Xin gửi tặng ACE cùng ghé vào xem Chihuahua mini đẳng cấp của nhà mình....:-*:-*:-*

Còn tiếp........rất cám ơn ACE đã quan tâm theo dõi......Thân chào.

Hung_Phong_BT

Thanks................!

bay cao cho pé chihuahua mini hehe
ước gì e cưới dc nàng kakakaka

:x ước gì mà ghê thế em ?
:x :x :x Xin gửi tặng em vài hình ảnh bé gái đúng siêu mini nhà anh nè.....:-*

và 1 bé trai cực chuẩn cũng là loại mini luôn nè.........;)

Còn tiếp.....Rất cám ơn em cùng ACE đã quan tâm theo dõi........Thân chào.

lucky star

Member
Chào anh hùng, dạo này a có khỏe không ak?/..e đợt này ít vào diễn đàn quá..chúc anh buôn may bán đắt.hi..mấy bé nhà em giờ này ra dáng người nhớn lắm a ak.

Hung_Phong_BT

Thanks..........!

Chào anh hùng, dạo này a có khỏe không ak?/..e đợt này ít vào diễn đàn quá..chúc anh buôn may bán đắt.hi..mấy bé nhà em giờ này ra dáng người nhớn lắm a ak.
<:p Thanks em.....vì bận quá nên anh cũng ít khi vào xem, em nhớ chăm tốt cho các bé nhé.....hihi.