• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Chihuahua nhà Hùng_Phong_BT.

hacoihd

em ở hd đã gọi cho anh nhiều rồi.anh cho em hình của em để em trọn nhé.đơi tin

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks.............!

em ở hd đã gọi cho anh nhiều rồi.anh cho em hình của em để em trọn nhé.đơi tin
<:p <:p <:p Em ơi......anh đã gửi hình cho em rồi mà....:-o
Hay là em gửi địa chỉ mail chính xác lại cho anh nhé, và em nói rõ cụ thể hơn là em tìm 1 con ntn nhé.:x
ĐT của anh nè 090.8888.628 gặp A.Hùng. hoặc em để lại sđt của em....Thanks em nhiều.

A ơi!!! A cho em xin lại địa chỉ của bác sỹ Sơn ở GV đc ko a??? Em tìm mãi mà ko thấy tin a trả lời lần trước!!!! Cám Ơn a nhiều!!!!

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình.................!

A ơi!!! A cho em xin lại địa chỉ của bác sỹ Sơn ở GV đc ko a??? Em tìm mãi mà ko thấy tin a trả lời lần trước!!!! Cám Ơn a nhiều!!!!
<:p <:p <:p Hi em.
Có gì em cứ gọi trực tiếp cho anh nhé, để anh liên lạc trực tiếp bs giúp em............;)
---------------------------------------------

<:p <:p <:p Gửi tặng ACE xem vài hình ảnh Chihuahua nhà mình vừa mới sinh.....:x:x:x
Hình phối Ben & Tí Ti (E)......;)

Lúc TíTi đang mang thai.......:-*

Cuối cùng TíTi sinh được 3 bé nhưng đã bỏ lại 1 bé cho bs.....:((

Còn tiếp mình sẽ cập nhật sau........rất cám ơn ACE đã ghé thăm.... Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình..................!

<:p <:p <:p Gửi tặng ACE xem 3 nàng công chúa sinh ngày 11 - 11 - 2011 của Rose + Ricky..... :x

Rất cám ơn ACE đã ghé thăm...............Thân chào.

Hung_Phong_BT

:-o :-o :-o Tìm mãi mà chẳng thấy đâu....thì ra là mình bị xót 1 đàn chưa thấy lên hình......[-O<
4 Mẹ con nó đây rồi ACE ơi...............;)

Còn vài cái Bầu đang xếp hàng chờ đến lượt nữa nè...:x

Cám ơn ACE rất nhiều......................:x

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình..................!

<:p <:p <:p Xin gửi anh Quý HN và ACE cùng vào xem Chihuahua sieu mini nè.........:x:x:x

Còn tiếp............Rất cám ơn ACE đã quan tâm........Thân chào.

Hung_Phong_BT

<:p <:p <:p Sáng dậy lại có thêm 1 con tự đẻ sớm 2 ngày, kết quả cả mẹ lẫn con đều an toàn và mạnh khỏe:)
Sao mất tiêu hình rồi nè.................:((

Hung_Phong_BT

Chihuahua nhà mình tự đẻ...............!

<:p <:p <:p Xin gửi tặng ACE xem Chihuahua nhà mình tự đẻ nè.......:x:x:x

gửi tặng em 2 Củ khoai lang nè...........:x

Đẻ được 1 chú màu vàng........Chúc ACE ngày đầu tuần vui vẻ và may mắn.

Hung_Phong_BT

<:p <:p <:p Nhà mình vừa có thêm vài ổ mới mình sẽ tranh thủ chụp và up lên cho ACE cùng xem sau nhé. Thanks.

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình ....................!

<:p <:p <:p Xin gửi ACE vài tấm ảnh của đàn mới nè....:x:x:x

Thêm 1 bé tí hon ra đời......nặng 70gr.......:x

Còn tiếp................Thanks all :)

johnycare

Member
Cám ơn bác cùng mọi người trong gia đình,đã nhiệt tình tiếp đón anh em chúng tôi.Vậy là HẢI DƯƠNG chúng tôi,cũng đã có được một số thành viên trong trại của HÙNG PHONG rồi.Hãy luôn bên cạch để tư vấn giúp đỡ chúng tôi về mọi mặt nhé.

Hung_Phong_BT

Cám ơn bác cùng mọi người trong gia đình,đã nhiệt tình tiếp đón anh em chúng tôi.Vậy là HẢI DƯƠNG chúng tôi,cũng đã có được một số thành viên trong trại của HÙNG PHONG rồi.Hãy luôn bên cạch để tư vấn giúp đỡ chúng tôi về mọi mặt nhé.
<:p<:p<:p Vấn đề này thì anh cùng ACE Hải Duơng không phải lo, vì em sẵn sàng khi ACE cần đến...>:D<
Về tất cả mọi vấn đề em sẽ tư vấn + chia sẻ và trao đổi những kinh nghiệm em đã có được.........:)
Chúc anh và gia đình tận hưởng mùa Giáng Sinh vui vẻ - ấm áp và thật hạnh phúc......:x

THANKS ANH CÙNG ACE RẤT NHIỀU........................:x

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình.............!

<:p <:p <:p Xin gửi ACE vài tấm ảnh của ROONEY vs BÉ MÈO những con giống tuơng lai nè.....:x:x:x

Chúc toàn thể ACE diễn đàn tận hưởng 1 mùa GIÁNG SINH thật vui vẻ & thật hạnh phúc.

Tomy-SP

Member
Và con Trai của 8000 + Boy...... :-*

Bean ngày xưa bên cạnh má mì 8000$ trông đã quậy .
Bean bây giờ ...mập thêm chút nữa và chạy tưng tưng như...thỏ vậy.
Khoe Bean để ông chủ cũ xem Bean đẹp ra thế nào nhé...
Trại toàn cún đẳng cấp. Cứ ngã vào trại là y như rằng...phải rinh một ẻm về. Không cầm lòng được...>:D<
:D

Cái gì chớp chớp thế nhẩy? Tớ hoa mắt chóng mặt rồi nê :eek:

Tớ điển zai chưa? Cái vòng...tay xịn của cô Ann lộ ngay dưới...hàm như tớ đang...nhe răng :eek:

Chụp chân...rung nghiêm trang ah nha. :D

Phải nói rằng trại anh Hùng nổi tiếng thât. Ai ai cũng biết, nhà nhà cũng biết. Sản xuất toàn hàng độc. Cu Bean nhà Tommy_SP rất là đẹp, hôm nào mình phải qua anh Hùng kiếm một em giống như vậy nhưng phải nhờ anh Hùng chọn lựa mới được vì anh Hùng tiếp xúc rất nhiều con giống nên dễ phán đoán hơn. Chúc mừng Saigon toydog ngày càng có nhiều hàng độc và đẹp. Noel vui vẻ đừng quên sưởi ấm mấy bé nha....:):):):):)<:p<:p<:p

Hung_Phong_BT

Chihuahua trắng nhà mình.................!

<:p <:p <:p Xin ra mắt ACE Prada đã sinh được 5con 3 đực 2 cái rất dễ thuơng....:x:x:x

Vì thiếu sữa nên đã nhờ mẹ nuôi trợ giúp.....:x

và những bé gần 1 tháng tuổi..............:x

Sự kết hợp của Chihuahua lông dài.......:x

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm và ủng hộ........Thân chào.