• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký Chihuahua nhà Hùng_Phong_BT.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chihuahua con nhà mình nè.............!

<:p <:p <:p Vài hình ảnh Chihuahua con nhà mình nè.......:x :x :x

Còn tiếp..........mình sẽ up lên sau cho ACE cùng vào xem nhé....hihi. Thân chào.

lucky star

Member
nhìn mấy con cún này em lại nhớ lucky nhà em lúc nhỏ..hihi..cám ơn anh nhé.........

Hung_Phong_BT

Chihuahua trắng nhà mình......!

nhìn mấy con cún này em lại nhớ lucky nhà em lúc nhỏ..hihi..cám ơn anh nhé.........
<:p <:p <:p Thanks em...tiện thể gửi tặng em vài tấm ảnh mới Chihuahua VIP & 1 đàn mới trắng tinh nè..:-*

Chihuahua VIP siêu mini, hơn 8 tháng tuổi, nặng 700gr đang lên giống.....;)

Chihuahua trắng tinh nè......:x

Hung_Phong_BT

Chihuahua Đực & Cái giống của Trại mình.........!

<:p <:p <:p Kết quả cuộc chạy đua của các vị sao Đực giống. ước tính đến hôm nay tổng cộng phối được 39 em..:x:x
ANDY phối được 6 em

Sứt môi phối được 3 em.

HENRY phối được 4 em.

Còn tiếp các Đực giống BEN - LUCKY - BOY - SUMO - KEN - RICKY - BAMBI - CK - ZIDAN - PUPPY - BỒN 3 - MINO +....:-w
Vì không thể up hình lên nhiều được :((nên hẹn lần sau nhé....;;) Thân chào.

lucky star

Member
hôhô...phải phong tặng mấy em đực giống nhà a là chiến binh mới được..1 ngày 6 em..hay đó..:))

Hung_Phong_BT

Thanks..........!

hôhô...phải phong tặng mấy em đực giống nhà a là chiến binh mới được..1 ngày 6 em..hay đó..:))
<:p <:p <:p Chào em......Đợt này là đợt lên giống nên có ngày phải phối đến 11con luôn đó....:x :x :x
Nếu anh post tất cả hình ảnh phối lên hết thì sợ bị ô uế quá.....nên chỉ vài tấm điển hình thôi...hihi. ;)

Su_Shi

Member
trc em có mua 1 em chihuahua trắng co sọc vàng ở lưng chỗ anh rất ưng ý, a bán rất nhiệt tình, chó nay đã đc 2t rồi, úp phụ a.ahf mà h e mua có đc gỉm giá ko anh :p em ở HN

Hung_Phong_BT

Thanks................!

trc em có mua 1 em chihuahua trắng co sọc vàng ở lưng chỗ anh rất ưng ý, a bán rất nhiệt tình, chó nay đã đc 2t rồi, úp phụ a.ahf mà h e mua có đc gỉm giá ko anh :p em ở HN
:x :x :x Chào em.
Hôm nay được biết em rất ưng ý và bé vẫn khỏe mạnh, càng lớn càng đẹp là anh rất vui vì em đã không phụ lòng anh...hihi :)
Nếu em có nhu cầu cần tìm thêm 1 bé nữa thì a sẽ tính giá ưu tiên cho em liền nè....vì em là khách quen mà.....;)
Rất cám ơn sự quan tâm và ủng hộ của em.....Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua đẳng cấp nhà mình.........!

<:p <:p <:p Những dòng Chihuahua có đẳng cấp của trại Hùng Phong BT.......:-*
Tặng ACE vài tấm ảnh mới của Sơn ca (xoáy lưng ) nè........:x

Và cựu hoa hậu đang mang thai nữa nè....:x

Còn tiếp.......khi nào các em đẻ rồi mình sẽ up lên sau nhé...........Thanks all......[-O<

Hung_Phong_BT

Chihuahua siêu mini siêu đẳng cấp......!

<:p <:p <:p Chihuahua siêu mini và siêu đẳng cấp nhà mình đây....:x
Đây mới đúng là người thật việc thật Cún cũng thật, bé cái này siêu mini, gần 10 tháng tuổi, cân nặng 700gr, đã trưởng thành và được phối giống luôn rồi...:-*.....đúng là không tin nổi nhưng đó là sự thật....:-o
Hình ảnh Lyna phối với Ken mini........:x

Còn tiếp lần sau.................Thanks all.

bad.boy

Member
<:p <:p <:p Chihuahua siêu mini và siêu đẳng cấp nhà mình đây....:x
Đây mới đúng là người thật việc thật Cún cũng thật, bé cái này siêu mini, gần 10 tháng tuổi, cân nặng 700gr, đã trưởng thành và được phối giống luôn rồi...:-*.....đúng là không tin nổi nhưng đó là sự thật....:-o
Hình ảnh Lyna phối với Ken mini........:x

Còn tiếp lần sau.................Thanks all.
up phụ.....đẳng cấp vẫn là đẳng cấp......chúc đắt hàng nha.......;)

wildzebra

Bé đeo cái dây cổ bạc trông đẹp quá!
P/S: Trải thảm cho 2 anh chị chinh chiến :))

lucky star

Member
oa 10 tháng mà đã phối giống được rồi hả anh?.hx..chẳng biết bh lucky nhà em mới phối giống được.:D

Hung_Phong_BT

Thanks...........!

oa 10 tháng mà đã phối giống được rồi hả anh?.hx..chẳng biết bh lucky nhà em mới phối giống được.:D
<:p <:p <:p Thanks em nhiều lắm......Lucky nhà em từ từ rồi cũng đến thôi mà....hihi.....:x

Kazai.max

Member
mắt em bên phải to và đen như hột nhãn....:x:x:x Mấy em này toàn là siêu phẩm............

Hung_Phong_BT

Thanks..................!

mắt em bên phải to và đen như hột nhãn....:x:x:x Mấy em này toàn là siêu phẩm............
<:p <:p <:p Thanks em đã nhận xét...chính xác là hàng siêu phẩm, nhưng cả 2 đã về với chủ mới luôn rồi 8->

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình...........!

<:p <:p <:p Xin ra mắt ACE cùng các bạn nè......:x :x :x
Hàng độc siêu mini siêu đẳng cấp......:x

Thêm 1 đàn con của Xoáy lưng nữa nè...........:x

Còn tiếp............Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ...Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua nhà mình...............!

<:p <:p <:p Sự so sánh giữa 2 đợt đẻ của Cái giống 8000....:x
Trước đây là Cái mini BeBe........:-*
:-*
và nay là đực JoJo thật tuyệt vời..............:x

lucky star

Member
thật là tuyệt vời, a ơi k hiểu sao lucky nhà em vẫn cứ ho như vậy thôi a ak..chán quá.hx..chó nhà a sơn cũng bị y như chó nhà em.hx