• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhân vật mới trình làng GSD!!!

:love struck:
Đàn cún mạnh khỏe,mập đều...Chúc mừng Linh nhé!
Cảm ơn anh Tuấn, đàn con của Nele thế nào anh? chắc cũng mập đều anh nhỉ!!! anh em mình thi xem cún ai mập hơn nhé:D Mong sớm có ảnh đàn cún con của Nele!!!:love struck::love struck:

my_lucky

Active Member
mới có mấy ngày tuổi mà trôm vía bé nào cũng bụ tròn ra, không biết lớn lên thế nào nhỉ? Giờ ko còn nhóc GSD nào nuôi nghĩ buồn quá Linh ơi........:((

mới có mấy ngày tuổi mà trôm vía bé nào cũng bụ tròn ra, không biết lớn lên thế nào nhỉ? Giờ ko còn nhóc GSD nào nuôi nghĩ buồn quá Linh ơi........:((

:)) Tôi nghĩ là cũng hơi buồn đấy nhưng mà nếu giờ mà ông có thêm 1 em GSD để chăm nữa thì cũng hơi vất vả phải không!!!Mấy em nhìn lúc này mặt mũi cũng ngầu ra trò, em cái sinh ra thứ 2 mà mập nhất đàn luôn.Lúc sinh ra đã thấy to hơn anh cả rõ rệt rồi. Hôm nay nhìn cái bản mặt chúng nó ghét lắm, nhăn nheo, xù xì...Gớm thật:(:D hôm nào rảnh lại chụp vài cái ảnh để post lên ACE xem:love struck:

:love struck:

Cảm ơn anh Tuấn, đàn con của Nele thế nào anh? chắc cũng mập đều anh nhỉ!!! anh em mình thi xem cún ai mập hơn nhé:D Mong sớm có ảnh đàn cún con của Nele!!!:love struck::love struck:
He he he...Hôm nay cân thử cún chưa?:))Gửi Linh vài hình ảnh để anh em mình phấn đấu nhé:DCó thể giai đoạn đầu mình sẽ thua vì đàn cún 3 con phải khác 5 con:))Nhưng đến giai đoạn"tăng tốc" và "về đích"=))=))=))Mình sẽ cố gắng...:angel:

:)) Vậy là hôm nay bác đã quyết tâm đầu tư cân mới còn nguyên tem để tham gia cuộc chạy đua rồi đây:love struck: Theo quan điểm của em thì nên đầu tư hẳn cái cân 50kg cho nó hiệu quả:D mai này còn cân cún thanh niên nữa chứ!!!Nhưng mà em thấy tình hình này cũng căng thẳng và nảy lửa đây:thingking: thấy bác trải chiếu hoa cho các em nó là em cũng đã tâm phục khẩu phục rồi:-bd Nhất trí đọ sức với bác từ giờ đến khi đàn em nó tròn 2 tháng tuổi:loser:

my_lucky

Active Member
Trận "quyết chiến" nảy lửa....tình này bác Tuấn và Linh cho em làm trọng tài nhé!
Hiệp một bắt đầu:
+ Vũ khí bắt buộc phải có : cún con đáng yêu và bụ bẫm.
+ Vũ khí thứ hai và ba : Chiếu hoa và cái cân thật chuẩn ( những cái này có thể đi mượn nếu các bác không có ).
Thể lệ cuộc thi :
+ Kể từ hôm nay đến khi cún con tròn 6 tuần tuổi.
+ Cứ một tuần các bác phải cập nhật thông tin và hình ảnh về cún, càng nhiều càng tốt và tuyệt nhiên bắt buộc phải có ảnh cân cún cũng như hình ảnh về cún vui chơi.
Nếu như bác nào vi phạm và không cung cấp đủ thông tin như những điều bắt buộc trong khoản " thể lệ cuộc thi " thì sẽ thua, còn khoản phần thưởng hay phần phạt thì để các anh em khác cùng góp vui và đưa ra ý kiến chung ạ.
Thân!

Hôm nay bầy cún 15 ngày tuổi post hình các bác xem chơi:D
3 em taamf taamf nhuw nhau:love struck:

Chụp hậu phần:))

Cắn tai cái xem nàoDog Eye

Cái gì thế nhỉ

Nằm ngủ cái đã nào

Éc nhân vật nào mới thế này? tính chuyện bắt nạt trẻ .. to chăng?

Mày liệu hồn đừng động đến sợi lông con chị nghe chưa?!!!:nerd:

Chuẩn bị té thôi:worried:

Trèo lên trên ngủ cho ngon

Ngủ ngon rồi

:party: Các em ngủ đi chị đuổi cái tên này cho..... Mày chạy đâu cho thoát???

Dạ em roát vào nhà=))

Cảm ơn Rex, chị trông cho bọn trẻ ngủ đây!!!

Cảm ơn các bác đã theo dõi^:)^:party::party::party:

trộm vía, trông đàn con đáng yêu ghê, chủ nhật này anh sẽ tha hồ mà ngắm cún hi hi !!!, thấy đẹp có thể là anh sẽ túm một em đấy, đề phòng vào Linh nhé !!!

Hôm nay cún tròn 20 ngày tuổi Up vài hình các bác xem qua!!!:D
Bé cún thứ 2 là cún gái:D:D:D
Bế cún tý nào!!!

Ối trời sao bế cún nhọc quá:worried:

Để cún nằm 1 mình cho thảnh thơiDog Eye

Em tạo dáng nè;;)

Quyết tâm bế bằng được cún thì thôi:D

Tiếp theo là mấy cún

Show hàng tý nào!!!=))

Nằm chơi tý đãDog Eye

Cún đực đầu đàn

Cấu tai cún tý cho vui nào:love struck:

cảm ơn Linh đã cho anh em xem những hình ảnh đáng yêu của những chú cún con. Cuối năm bận rộn nhưng cố gắng cập nhật hình ảnh mới nhất nhé Linh !!! anh đang phát thèm đây nè !!!

vanglai213

Active Member
chúc mừng linh nha..em cún đó linh mua của bác minhVL hả.em cún mẹ đó phải không vây?

chúc mừng linh nha..em cún đó linh mua của bác minhVL hả.em cún mẹ đó phải không vây?
Cảm ơn bác nhiều nhiều nhưng em không có cún nào mua của bác MinhVL cả:D Em Rex trong hình đang đuổi Fox là em cùng cha khác mẹ với cún của bác MinhVL thì phải:D Đàn cún con là con của em Vicky nhà em đấy:love struck:

vanglai213

Active Member
vậy à thế mình nhầm.minh chỉ đoán mà nếu nhỏ đó của bác minhvl thì khoảng 8,đến 9 tháng làm gì phối giống được nhỉ ^^