• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký cho con,Whiskey của mẹ

hatran

Member
bé rượu sắp về rồi chị nhỉ....sắp cuối tuần rồi, sắp về nhà mới, mẹ mới
Hê hê,hà đang hả hê chờ đợi bé đây. Mong quá đi mất,mong ngày mai tới nhanh để sang thăm con... Lỡ như mà thèm quá thì xin đc mang con về nhà lun ngày mai =)). Mừng quá đi mất nhưng chưa biết cách chế biến đồ ăn cho cháu nó :((

Meo_queen

Member
chúc mừng c nhé ,sắp đc gặp con rui.. nhà c Thủy chuyển hẳn vào trong đó lun rùi nên c thao hồ ngắm các bé......

hatran

Member
chúc mừng c nhé ,sắp đc gặp con rui.. nhà c Thủy chuyển hẳn vào trong đó lun rùi nên c thao hồ ngắm các bé......
E tính kĩ rồi chị ạ,sẽ qua nhà chị Thủy hàng ngày,lựa lúc nào ko để ý,e hốt hết về nhà... Hê hê:))

milkygirl6390

Active Member
Hatran có gia đình rồi nên chắc em phải gọi là chị nhỉ. Chị Hà đáng yêu lắm lắm ý. em thấy chị nôn nóng mong chờ con bé mà em cũng phải nôn nóng theo luôn :)) phen này thế nào con bé cũng được cưng chiều đến hư người cho xem. hóng ảnh của bé con về nhà mới nhé

hatran

Member
Tình hình là bé đã về nhà tớ chìu nay. Rất bít làm nũng,thìch cọ mặt vào chân tay mẹ,ả thì nhìu but đag ọnl đt nên k up đc ảnh ạ :((. Hẹn ngày mai nhé.

kokokiukiu

Active Member
Tình hình là bé đã về nhà tớ chìu nay. Rất bít làm nũng,thìch cọ mặt vào chân tay mẹ,ả thì nhìu but đag ọnl đt nên k up đc ảnh ạ :((. Hẹn ngày mai nhé.
Chúc mừng chị và bé đã được gặp nhau<:p<:p<:p<:p<:p

Chúc bé hay ăn chóng lớn và ngoan ngoãn nghe lời ba mẹ nhé[-O<:):x:x

He, em thấy chị Thủy bảo chị Hà hóa hức lắm,chị Hà mà ko đặt bé trước thì e cũng đón cả luôn rồi. Chúc mừng chị nhé. chúc chị luôn vui vẻ bên bé mèo đáng yêu nha!

milkygirl6390

Active Member
nhanh nào ... nhanh nào... có mấy tấm hình thôi mà mẹ Hà cò quay quá đấy :X:X:X

maihuongt91

Member
chúc mừng whiskey nhé....về rồi làm vương, xưng bá ở nhà thôi...hóng những bức ảnh đầu tiên của bé

Meo_queen

Member
c ơi up ảnh up ảnh cho em ngắm bé tí. về nhà mới chắc
đc cưng lắm đây......

Cô mải chăm bé quá, mọi người hóng ảnh mới của Whisky (Đào Tròn) đấy.
Nếu cô rỗi rãi, bữa nào đó cho tụi mèo con ra biển chụp (tụi mèo to đi khó giữ hơn)! hihi. Có mấy ai có ảnh mèo trên bãi biển đâu. Ra bãi Bụt cũng đẹp đấy!
Nhà Bơ Sữa đã tương đối gọn gàng rồi, mời cô cho Whisky qua chơi!

hatran

Member
Thông tin là cái wifi nhà cũ vẫn chưa đc chuyển về nhà mới. E có khoảng 30 tấm ảh của bé trong đt,ngay ngày đầu về nhà bé đã đi làm người mẫu quảng cáo nhà hàng cho bạn e. E vân onl đt,ko biết làm sao đưa hình lên cả. Đau khổ

hatran

Member
Àh e quên nói,bé làm mèo mẫu quảng cáo rượu hê hê=)) whisky quả ngcáo cho Whiskey

kokokiukiu

Active Member
Em nhớ Đào Tròn quá, ko biết giờ lớn lên nhiều ko????:(:)(:)((
Chị Hà nhớ up ảnh con gái nhanh nhất nhé>:D<>:D<:D
Đào Tròn bé tí mà đã biết đi làm người mẫu kiếm tiền cho bố mẹ rồi,:D yêu ghê:x:x:x

Hè sang năm em sẽ rủ bác Thành vác súng ống vào đó bắn đàn mèo Đà nẵng! À chị Bơ Sữa ơi, bé Dâu đã được anh Sò dẫn đi khắp nhà rùi nhé. Mai e sẽ chụp ảnh 2 đứa gửi anh chị xem ạ!

Downcome

Phó nhòm
hm cái đám mều ở HN tự dưng... bỏ nhà vô Đà Nẵng :(, vẫn đang cay kú vụ này, chưa kịp ôm đứa nào thì nó đã chạy sạch vào trỏng rồi...>:/>:/ cứ để đó, để cho béo tốt tí đã, mấy tháng nữa làm 1 chuyến bay vô.... thịt sạch sẽ cái lũ "ai bảo đẹp" này hè hè<:p<:p:x \:D/

hatran

Member
Mấy hôm nay mẹ bận,đi làm đến 10hs. Bố bận làm việc,cung ít đùa với con hơn. Thế là mọi lúc mẹ về nhà con đều gọi mẹ 1 cách rất thảm thương như muốn nói :" mẹ ơi đùa với con đi, vuốt ve con đi". Con thật đáng yêu bé con àh. Rồi hôm đó bơ mẹ cãi nhau,con k trốn đi mà cứ quấn lấy chân mẹ,làm cho bố có cơ hội xin lỗi,bố ẵm con lên nhưng con cứ bương vào người mẹ. Bố bảo con k muốn bố mẹ cãi nhau,bố vin vào cớ đó để làm hòa. Và mẹ biết rằng,có con trong nhà,mọi thứ như yên ỏn hơn,êm ái hơn,mỗi khi me muốn tức giận,muốn la hét thì mẹ lại sợ mẹ sẽ thức con dậy... Cảm ơn con,đã trở thành 1 bông hoa,con gió đẹp cho ja đình mẹ. Bố mẹ yêu con rất nhiều,bố lun bảo,Whisky là niềm hạnh phúc nho nhỏ cho ja đình mẹ

hatran

Member
E xin đưa hình lại cho rõ con nhãi nhà e đi làm người mẫu kiếm tiền nuôi mẹ ngày đầu ạ. Tuy chỉ 2 tấm nhưng hơi bị xinh và pro đấy ạ :">
Photo's name: " What should i chose... so many Whiskey over there ...?

Photo's name :" Oh my god... Sexy Whisky :"> "

Còn đây là " Sweet...? This's me... I'm model professional :"> "