• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà Queen ra mắt tập thể VP thành viên mới

Meo_queen

Member
sau khi mất queen cho đến giờ nhà mình hiện con một bé và hum nay mới giám trình với cả nhà.
Cháu tên: KiKi
Sinh ngày: 23/5/2011
Cân nặng: 1,1kg
Tính tình :nghịch như con trai.
sin lỗi cả nhà là mẹ cháu ko biết up ảnh cháu lên như thế nào....

zZĩnz

Member
xinhhhhhhhhhhhh quá chúc bé hay ăn chóng nhớn để mẹ Queen vơi đi nỗi buồn nhé:-*:-*

boi_lac

Member
Mừng em đã có bé mèo xinh xắn, nhưng nhìn bé có vẻ hơi gầy. Chúc Kiki mau ăn chóng lớn sống với mẹ Queen hạnh phúc nha >:D< ôm cái nèo

Linhmu_93

Active Member
nghe Kiki như tên chó ấy nhỉ? bé nhà c nhìn như kiểu đi tất trắng và đeo cả khăn quàng cổ màu trắng ý! Chúc bé hay ăn chóng lớn nhé ^^ :-*

meo map

Chúc KiKi đáng yêu hay ăn chóng lớn với bớt nghịch đi chút để chóng béo nha:x:x:x

Meo_queen

Member
cháu ko bít nói gì ngoài lời cảm ơn tới tất cả các bác a. cháu nghịch lắm ạ, suốt ngày phi từ dưới đất lên cái tủ quần áo thui,rùi leo chèo cái thang của bác chủ nhà,nơi mẹ con cháu ở có sân rộng lắm nên thao hồ chỗ cháu chơi.
mèo mập ơi thanks bạn và Mẹ nhé,hum đón kiki về hum sau mình lại về wê luôn và để wen đt ở nhà đến giờ vẫn chưa về lấy đc nên ko có số để cảm ơn bạn và mẹ đã trông kiki giúp mình.

He, thế là meo queen đã có 1 em mèo như mong muốn rồi nhé!Chúc mừng mèo queen nhé,bé hay ăn chóng lớn ngoan ngoãn cho chị còn học bài nha!

maihuongt91

Member
em bé này có màu như màu phấn hồng í nhỉ..ngộ ghê. Con bé này cứ cho nó hap royal thfi chả mấy mà bụng bự ngay.....yêu tóa:x:x:x:x

Meo_queen

Member
thanks bạn canon nhe, cùng ở mỹ đình kheo hum nào phải cho con sang dụ dỗ bé sò nhà canon về nhà chơi mất thui.......

Meo_queen

Member
maihuong oi kiki mình cũng ko bít là phấn hồng hay mầu kem nữa,mầu iu lắm.kiki nhà mình mơi dc co 2 thang 11 ngay thui và đc 1,1kg rui.
mình thấy kiki binh thuong ko gầy đến mức mong bụng bự đâu,bụng phệ giống mấy bác hay uống bia...ôi ôi to lăm.
mà mình cũng thử cho kiki ăn hạt rùi nhưng có vẻ ko thích vẫn thích cơm cá,thịt{sống,chín},gan hơn......

maihuongt91

Member
maihuong oi kiki mình cũng ko bít là phấn hồng hay mầu kem nữa,mầu iu lắm.kiki nhà mình mơi dc co 2 thang 11 ngay thui và đc 1,1kg rui.
mình thấy kiki binh thuong ko gầy đến mức mong bụng bự đâu,bụng phệ giống mấy bác hay uống bia...ôi ôi to lăm.
mà mình cũng thử cho kiki ăn hạt rùi nhưng có vẻ ko thích vẫn thích cơm cá,thịt{sống,chín},gan hơn......
thế nó ngoan quá còn gì. nó dễ ăn thế thì mau lớn lắm. Con Bò nhà tớ 1 đợt ỉa chảy...sợ quá thay đổi các thứ kiểu thức ăn cho...cuối cùng bây h chỉ dám cho nó ăn ạt...ăn hạt bụng dạ của nó có vẻ ổn dần....kiki thương chủ quá rôi...yêu quá..huun cái :x:x:x

milkygirl6390

Active Member
ai cha sang thăm nhà đồng minh phát nào, :)), kiki màu lông lạ thế, cam cam hồng hồng là sao

Meo_queen

Member
maihuong oi bo và nui nhà mai huong lười ăn vậy chăc ban chăm bọn nhóc mệt lăm nhỉ, hiện nhà mình có mình kiki thui nên ko vấn đề j,nhưng hum trước mình mang mèo khác về nhà thấy nó có vẻ ko thích ,giận luôn cả mình .suốt ngày thui thủi một góc ko chơi với mèo mới và cả mình nữa và thấy ăn ít hẳn luôn.kiểu này mấy hum nữa đón 2 bé nữa về ko biết thế nào đây..mình sợ kiki tự kỉ mất thui.....

Meo_queen

Member
canon nhớ nha,nhưng cả mình và kiki đều ko bít uống cafe thì có thể thay bằng thứ khác ko? một bé miu........????????? sang quân địch để....hiii..

Meo_queen

Member
mình cũng ko bít kiki rốt cuộc là mầu ji nữa,kem kem hông hông milky a... mà bé lac lac nhà milky thế nào rui? bé ngoaan ko?