• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà Queen ra mắt tập thể VP thành viên mới

maihuongt91

Member
cái màu rất dễ thương..like like like....chủ nhật mà rảnh thì đi cafe với hương và milky. tiện thể ẵm luôn bé mều đi cho ngắm cái màu
Bò với Nui thì lười ăn lắm...chả ăn gì nên cứ đi đâu thấy ai có cái j ngon mà mều thích ăn là phải hỏi...áp dụng mọi bí quyết. Con Bò nhà hương thích cơm cá nhưng cứ cơm cá vào là lại phát bệnh " shit sệt" nên cạch luôn

Meo_queen

Member
mai mình về we nêu cn lên đc mình sẽ báo. thích ăn cơm với cá mà cứ ăn vào là lại bị.. buồn thật,chỉ thương miu miu thui đúng món thích .. Hương cho mình số đi nếu lên HN sớm mình alo cho tiên. ..

jackie09

Member
Kiki iêu quá đi mất. Lông dài há.Choăn fomai đi chị. Tom nhà em chỉ ăn 2 hộp đã béo lên trông thấy. Bé này iêu quá là iêu. Hóng mèo Nga của chị

Meo_queen

Member
c cũng đang đợi ảnh thằng Tom nhà em đây.. mau up ảnh lên đi jacki ơi.. tối wa c đi đón 3 mẹ con mèo Nga về rùi em a. các bé đc hơn 1 thang tuổi ăn đc cơm và bít đi vệ sinh ngoan rùi em a....

Meo_queen

Member
cả e bé đều là công chúa hết em a..
...................................................................

jackie09

Member
em đang ăn mỳ :)) Em ở nhà 2 mình ^^ Bố em đang đi sửa webcam. Hẹn chị mấy hôm nữa nhá

Meo_queen

Member
hum wa ở nhà cũ thì con thấy nó lăn lê bò toài vậy mà về nhà c lại ko thấy j.

jackie09

Member
chị cứ từ từ. Chắc nó đang lạ nhà nên vậy thôi. Cứ để mấy hôm thế nào nó cũng ấy nhau thôi mà. Không cần vội. Lửa gần rơm lâu ngày cũng cháy, anh chàng phong độ thế kia cơ mà

Meo_queen

Member
jacki ơi chắc c làm e đợi dài nữa rùi, nghe mọi ng nói cho mèo đẻ ngay khi chua tách con có hại cho mèo mẹ nên c kệ cho nó gào vậy. ko đến lúc nó sơ sác tội lắm...

jackie09

Member
không sao. Em tính thi xong cấp 3 mới đón bé mà. Cứ tháng 9 năm sau chị có mèo tặng em là được rồi. Nếu bây giờ mà đẻ luôn thì đến lúc em đón nó to lắm. Em thích mèo nhỏ hơn. Lúc nào mèo mẹ đẻ thì em gửi Tom sang cho chị nhá

jackie09

Member
chẳng hiểu Kiki nhà chị với Tom nhà em *** nhau thì ra thế nào nhỉ??:-/ Liệu em làm thông gia với nhà chị được không ta??;). Mà đuôi Kiki dài quá nhỉ, lại to nữa:x:x

Meo_queen

Member
canon: hum nào đi off vậy canon ơi.?
jacki: ok luôn em a,chỉ sợ thằng Tôm nhà em chê kiki nhà c thui,chôm vía mấy đứa ngoan lăm,c hay cho bọn nhóc ăn phổi sống em a. mỗi ngày mua một ít cho ăn sống còn đâu c luộc cho ăn.

jackie09

Member
ăn phổi con gì sống cơ ạ? Nhà em toàn cho ăn cá. Tại hôm bữa cho ăn gan luộc nó bị di ngoài nên sợ chỉ có cá và MeO thôi.