• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nguyễn Hà-Năm mèo mời anh em ngắm mèo nào

Nhà bác này nuôi nhiều hàng quốc cấm quá.Công an mà biết thì bác gay to đấy ạ.Theo ý em thì bác nên để cho mọi người nuôi giấu đi giúp bác chứ không thì công an mà vớ được bác chắc là "tội to,tội to":)):)):))

hoangtkv

Active Member
Nhà bác này nuôi nhiều hàng quốc cấm quá.Công an mà biết thì bác gay to đấy ạ.Theo ý em thì bác nên để cho mọi người nuôi giấu đi giúp bác chứ không thì công an mà vớ được bác chắc là "tội to,tội to":)):)):))
Hàng quốc cấm là hàng gì thế bác? Hàng giả, hàng kém chất lượng à?

nếu chó con đã 2 tuần tuổi và chúng tôi tự tiêm thì có lẽ sẽ bắt sớm hơn, khi nào chó con đã ăn được cơm thì bác cứ báo nhé, tôi cũng muốn mang về tự tiêm cho đủ qui trình 3 mũi cho yên tâm :) vì chó đem xuống dưới xưởng thả để canh gà chứ không để nuôi ở nhà nên cứ phải tiêm phòng đầy đủ và nuội lớn thêm 1 chút cho cứng cáp hẳn thì mới biệt phái đi làm nhiệm vụ được, tạm thời hôm nay mẹ tôi lại mới được người làng cho thêm 1 đàn mèo con nữa nên cũng chưa vội điều động chó xuống ngay :)
OK, khi nào bọn nó ăn cơm được tôi sẽ alo bác.

He he, tôi cũng muốn lắm, nhưng chưa tìm được người dám nuôi các em nó.

Hàng quốc cấm là hàng gì thế bác? Hàng giả, hàng kém chất lượng à?
Chú Hoàng lâu lắm mới thấy vào thăm anh em Phú Quốc, lại chém anh tơi bời thế :d

prdhcm

Member
:D Chú xem giúp a hàng này có phải là hàng quốc cấm k nhé ??? Nghe chú nói a hoảng quá đang định tìm chỗ ém đây. :)):)):))

hoangtkv

Active Member
Chú Hoàng lâu lắm mới thấy vào thăm anh em Phú Quốc, lại chém anh tơi bời thế :d
Lâu lắm em mới ghé thăm diễn đàn vì thời gian qua bận bịu nhiều việc gia đình quá anh ạ. Nhưng như thế cũng có cái hay, đó là để có thời gian nhìn nhận lại toàn bộ bản chất vấn đề, nhìn nhận lại sự thay đổi của từng thành viên.

Đọc mấy bài của anh gần đây thấy thay đổi nhiều quá nên em chém chút. Quan điểm của em vẫn thế: thẳng thắn bảo vệ lẽ phải và niềm đam mê nuôi động vật.

Về vấn đề topic của anh bị mất tích thì em cũng thấy rất tiếc là không được chặt chém tiếp. Nhưng nó bị xóa sạch luôn bởi một Mod nào đó thì em cũng thấy dễ hiểu bởi nó vi phạm vào một vài nội quy của diễn đàn, nếu anh chịu khó đọc lại nội quy một lần nữa anh sẽ hiểu.

Một vài lời góp ý chân thành.

tran van hoan

Active Member
:D Chú xem giúp a hàng này có phải là hàng quốc cấm k nhé ??? Nghe chú nói a hoảng quá đang định tìm chỗ ém đây. :)):)):))

em này nhìn chẳng đẹp tí nào cả , nhưng lại rất thích em nó thế mới chết dở:-bd hay bác để em nuôi hộ em này cho bác hehe:)):)):))

B_lung

Member
anh Hà đâu rồi . Đây là 2 em cún ma bố em bắt trên núi cao về làm vệ sĩ nè. Đi săn thì em cũng thử thách đố PQ luôn đấy.

em này không đỉnh lắm...nhưng em làm sui gia được không bác... :D
em có em cái vàng lửa khá tốt đang tìm chồng đây bác.

anh Hà đâu rồi . Đây là 2 em cún ma bố em bắt trên núi cao về làm vệ sĩ nè. Đi săn thì em cũng thử thách đố PQ luôn đấy.

Xin lỗi, bạn là ai mà gọi đích danh Hà tôi thế,nhìn hai em đó đặc biệt thật, bạn có thể cho anh em biết là giống gì được không? (giống gọi theo dân gian) và gốc gác hai em đó thế nào?

prdhcm

Member
em này nhìn chẳng đẹp tí nào cả , nhưng lại rất thích em nó thế mới chết dở:-bd hay bác để em nuôi hộ em này cho bác hehe:)):)):))
:)):)):)) Cảm ơn bác đã có nhã ý ém hàng dùm e nhưng khổ nỗi bác ở xa quá sợ chưa kịp chuyển tới tay bác thì e nó đã bị công an tóm rồi . :)):)):))

prdhcm

Member
em này không đỉnh lắm...nhưng em làm sui gia được không bác... :D
em có em cái vàng lửa khá tốt đang tìm chồng đây bác.
:)):)):)) Nó không đỉnh lắm nên chú cứ tìm e nào đỉnh lắm mà làm sui. Còn nếu k tìm được e nào đỉnh hơn thì cứ nhắn cho a, a sẽ xem xét cho thằng cu nhà a nó leo đại xả stress cũng được . :)):)):))

nhất trí vậy nha anh.
đỉnh là được rồi, còn "lắm" thì...không cần thiết đâu...ha ha
tình hình là em cái vàng sắp sửa...nên em phải chú ý em "đỉnh" này thôi.

Con này của anh Duy là con con Cọp của anh Nghĩa hả anh? Hy vọng mấy con mèo con hôm trước anh Nghĩa chuuyển cho em lớn lên sẽ được gần như anh nó.

nguyenducminh63

Active Member
Con này của anh Duy là con con Cọp của anh Nghĩa hả anh? Hy vọng mấy con mèo con hôm trước anh Nghĩa chuuyển cho em lớn lên sẽ được gần như anh nó.
Anh Hà yên tâm, mấy con mèo của anh Nghĩa chuyển cho anh sẽ thành Cọp trong nay mai thôi=))=))=))=))=))

Anh Hà yên tâm, mấy con mèo của anh Nghĩa chuyển cho anh sẽ thành Cọp trong nay mai thôi=))=))=))=))=))
Hy vọng thế, dạo này bọn nhóc lớn nhanh quá, tất cả 3 con đã dựng tai. Ngày mai 05-03-20111 là bọn nhóc được 3 tháng tuổi, một vài hôm nữa nắng ấm mình sẽ cập nhật hình ảnh và cân nặng bọn chúng.

khuyen_mo

Active Member
Lịch offline Chó Phú Quốc sắp tới mời ACE tham gia và đăng kí!Thanks!
Topic được đăng bên “Phóng Sự Tường Thuật”.Các Bạn có thể vào ngay đường link dưới đây!

=>http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=426573#post426573

Chúc ACE vui vẻ ,hạnh phúc bên người Thân và những Cún cưng của mình!
Thân!:love struck: