• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nguyễn Hà-Năm mèo mời anh em ngắm mèo nào

phuhv

Member
Nhìn phê quá đi mất! Vện quá là đẹp anh ơi! Đang tìm 1 bé mà tìm hoài không thấy! Hic hic hic

khuyen_mo

Active Member
Đúng là vẻ đẹp song song với giá tiền?Con 8 triệu và con 12 triệu đâu hả anh.!Nhìn 2 em to vằn vện đẹp hơn nhiều thì phải!:love struck:

tonduongPQ

Member
vện đẹp

Đàn vện này hình như là 2 đàn hả em, vện đều và đẹp có mấy đực mấy cái?.... chúc mừng em năm nay có vẻ chú thiên về vện nhỉ... nhưng mà chú quý các em nó quá... bụng to ... :)) phê quá

Đàn vện này hình như là 2 đàn hả em, vện đều và đẹp có mấy đực mấy cái?.... chúc mừng em năm nay có vẻ chú thiên về vện nhỉ... nhưng mà chú quý các em nó quá... bụng to ... :)) phê quá
Hai đàn anh ạ, hai con cái 7kg và 8kg chị Tú (tuyluy) tặng. Híc, sáng cho ăn không để ý, vợ đi chùa từ sớm nên phải cho cả bọn nhóc nhà em ăn sáng rồi đưa chúng nó đi học, khi về thấy nó bụng như cái Trống. Chắc tranh ăn của mấy con kia.

Được cái bọn này khôn, không chạy lung tung ra ngoài đường ngoài chợ nên thả thoải mái. Với không gian khoảng 1500m2 chắc cũng đủ cho chúng nó chạy.

vietna

Member
Ặc ặc!:(,sao anh nói bắt của anh Nghĩa về đã giá 12 triệu và để lại cho em 1 con là sao?Vậy là thế nào nhỉ!?:thingking:
Chắc Hà nó muốn để nuôi tất nên nó mới nói giá đó để chú chùn thôi. Anh nhớ có bác nào đó đã nói rồi mà: "Chơi chó Phú Quốc không những có tâm mà còn phải có tầm (tiền)". Với lại đàn này của anh Nghĩa bố mẹ nó thế thì giá đó anh nghĩ là còn mềm đó.

Ặc ặc!:(,sao anh nói bắt của anh Nghĩa về đã giá 12 triệu và để lại cho em 1 con là sao?Vậy là thế nào nhỉ!?:thingking:
Thôi thắc mắc làm gì em! Để anh nuôi rồi ít nữa kỷ niệm chú một con thế hệ con của lũ nhóc này. Thật sự nhìn chúng anh không lỡ cho con nào đi.

Storm

Member
Tôi có hỏi Hà nói 10tr bác khuyên mơ hỏi thì lại 12tr thế là thế nào nhỉ mà là bán nhé. Đã là chó tặng thì không bao giờ bán và cũng không có giá nhất là của Anh Nghĩa tặng. Đúng là chơi PQ thì phải có tâm niềm đam mê và tạo thương hiệu nhưng đừng vì thế mà thương mại hóa. Bác vietna nên tham khảo giá thực của đàn anh Nghĩa nhé.

khuyen_mo

Active Member
Chắc Hà nó muốn để nuôi tất nên nó mới nói giá đó để chú chùn thôi. Anh nhớ có bác nào đó đã nói rồi mà: "Chơi chó Phú Quốc không những có tâm mà còn phải có tầm (tiền)". Với lại đàn này của anh Nghĩa bố mẹ nó thế thì giá đó anh nghĩ là còn mềm đó.
Chào Bác!Rất đáng tiếc là không như Bác suy nghĩ rồi!E là người được anh Nguyễn Hà mời mua 1 con trong đàn của A.Nghĩa,đến lúc biết thì là 12 triệu!

WOLF-BROS

Member
bác này làm tôi nghĩ đến mấy vụ sốt ảo của chứng khoán, vàng vs đô la :))
đợt tới dân đầu tư con PQ ồ ạt rồi cung vượt quá cầu thì lại sao nhỉ ? ôi, sao mà tò mò thế :D

Thôi đề nghị các bác chấm dứt tranh luận giá cả ở đây nhé. Các bé đã được đưa đến các "núi" tin cậy để tầm sư học đạo rồi. 10 tháng sau lại điểm danh lại nhé! Còn đúng là đàn này anh Nghĩa bán cho mình cũng đúng mà tặng cho mình cũng đúng, vì anh Nghĩa chỉ lấy tiền cháo thôi chứ không lấy tiền chó. Còn việc chuyển bớt cho người khác nuôi là cũng có lý do riêng của mình, và mình chỉ chuyển đúng với giá trị thực của đàn cún thôi. Mong Hoàng và anh em đừng nhắc đến chuyện tiền nong nữa. Rất cám ơn!

bác này làm tôi nghĩ đến mấy vụ sốt ảo của chứng khoán, vàng vs đô la :))
đợt tới dân đầu tư con PQ ồ ạt rồi cung vượt quá cầu thì lại sao nhỉ ? ôi, sao mà tò mò thế :D
Em cũng chỉ mong đến ngày đó, và chắc tất cả mọi người đều mong ngày đó. Lúc đó thì tha hồ chó đẹp mà lựa.

Chào Bác!Rất đáng tiếc là không như Bác suy nghĩ rồi!E là người được anh Nguyễn Hà mời mua 1 con trong đàn của A.Nghĩa,đến lúc biết thì là 12 triệu!
Hai người được mời đã có mỗi người một con rồi, ba con còn lại tạm thời Nguyễn Hà sẽ nuôi tất. Chấm hết.

khuyen_mo

Active Member
Thôi đề nghị các bác chấm dứt tranh luận giá cả ở đây nhé. Các bé đã được đưa đến các "núi" tin cậy để tầm sư học đạo rồi. 10 tháng sau lại điểm danh lại nhé! Còn đúng là đàn này anh Nghĩa bán cho mình cũng đúng mà tặng cho mình cũng đúng, vì anh Nghĩa chỉ lấy tiền cháo thôi chứ không lấy tiền chó. Còn việc chuyển bớt cho người khác nuôi là cũng có lý do riêng của mình, và mình chỉ chuyển đúng với giá trị thực của đàn cún thôi. Mong Hoàng và anh em đừng nhắc đến chuyện tiền nong nữa. Rất cám ơn!
Cám ơn Anh Nguyễn Hà tự giác nói ra những điều này!''Hy vọng Anh đừng nghĩ đến trước mắt mà làm hỏng tương lai''!

WOLF-BROS

Member
Em cũng chỉ mong đến ngày đó, và chắc tất cả mọi người đều mong ngày đó. Lúc đó thì tha hồ chó đẹp mà lựa.

.
tôi thì chả mong đến ngày đó vì ai dám đảm bảo đến ngày đó con PQ sẽ không có kết cục như phong trào nuôi chó Nhật trước đây ?
hi vọng giá trị mà con PQ đang được nhận không phải là giá trị ảo do 1 số bác đẩy lên để vụ lợi cá nhân, over

Tôi có hỏi Hà nói 10tr bác khuyên mơ hỏi thì lại 12tr thế là thế nào nhỉ mà là bán nhé. Đã là chó tặng thì không bao giờ bán và cũng không có giá nhất là của Anh Nghĩa tặng. Đúng là chơi PQ thì phải có tâm niềm đam mê và tạo thương hiệu nhưng đừng vì thế mà thương mại hóa. Bác vietna nên tham khảo giá thực của đàn anh Nghĩa nhé.
Bác này có phải tên là Tùng không, chắc bác cũng đang sở hữu chó phú quốc vện, không đẹp bằng chó của Hà nhưng mua với giá thị trường hiện tại chứ không phải chỉ là tiền cháo thôi hả?=))