• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nụ Cười Của Chó.

uyenisme

Member
Uyên có mỗi 1 tấm cũ mèm nhưng cũng muồn share lại với mọi người cho bé Su đỡ tủi vì lâu ngày không gặp mấy đứa bạn của Su.

Ti Bui

Member
í, hình như mình post lộn chỗ, đây là chỗ dành cho toydog, sorry mọi người nha ^^
Cún của bạn cười ấn tượng quá ! Còn hình nào đẹp cứ chia sẻ nha ! Ở đây có mấy "toydogs" cũng cười dễ thương lắm nè :D

Khủng long

Active Member
í, hình như mình post lộn chỗ, đây là chỗ dành cho toydog, sorry mọi người nha ^^
:wel::wel::wel: Tất cả các nụ cười của cún không phân biệt lớn nhỏ bạn nhé , cún của bạn cười xinh quá mà nhìn nó mình cũng phải cười theo đấy . Còn hình nào bạn chia sẻ cho mọi người chiêm ngưỡng với nhé .

Khoe tiếp hình bé Xe Lửa nhà KL cười nè...

Kuppi

Active Member
Kenpi cũng xin góp nụ cười mới nhất cho topic được nổi lên trên ạh

Mốc yêu

Member
he he cho Mốc nhà em tham gia bon chen với ạ, đây là nụ cười hạnh phúc khi được tham gia off lần đầu tiên :D

Điều này có thể bị mọi người phản đối, hoặc có thể bị mod xoá vì nhiều chuyện nhưng mà mình thấy bọn chó chỉ "cười" khi người nó nóng thôi, hoặc phải chạy chơi mệt. Chó của mình nuôi mấy tháng trời, vui vẻ đùa giỡn đủ kiểu mà không thấy nó "cười" bao giờ, Hà Nội trời lạnh mà. Hôm chủ nhật trời nắng ấm, không có gì vui vẻ hết mà nó cũng nằm cười ngoài sân.

Nhưng dù sao thì chó cười nhìn vẫn rất dễ thương :D

Kuppi

Active Member
Điều này có thể bị mọi người phản đối, hoặc có thể bị mod xoá vì nhiều chuyện nhưng mà mình thấy bọn chó chỉ "cười" khi người nó nóng thôi, hoặc phải chạy chơi mệt. Chó của mình nuôi mấy tháng trời, vui vẻ đùa giỡn đủ kiểu mà không thấy nó "cười" bao giờ, Hà Nội trời lạnh mà. Hôm chủ nhật trời nắng ấm, không có gì vui vẻ hết mà nó cũng nằm cười ngoài sân.

Nhưng dù sao thì chó cười nhìn vẫn rất dễ thương :D
Hoàn toàn đúng, và đấy là bí quyết chụp hình chó cười của đa số ACE....heheheh......Nóng quá nên phải há mồm, mà con nào mổm toe toét thì cười ha ha.....vì mình thương nên nghĩ là em nó cười chứ thật ra cảm giác của em nó thế nào thì sao mình biết hết.

Nhưng nhìn thế thì mình nghĩ và cho là em nó cười!hihihii, nhưng cũng có thể nghĩ là em nó mệt lè lưỡi luôn..hihihi

hangzin

Dịch giả Vietpet
Thấy topic của Khunglong thú vị quá nên em cũng góp vui với mọi người mấy tấm ảnh cún cười. Mấy cái này chụp trong buổi offline ở hồ Thiền Quang, Hà Nội. Chẳng nhớ cún nhà bác nào nhưng thôi cứ post lên cho vui.

Từ từ, để em tạo dáng đã rồi hẵng chụp

Xong rồi đấy, chị chụp đi.

Ti Bui

Member
Ngày trước cún ở nhà mình nuôi, biết chụp hình và biết cười làm điệu bao nhiêu...

...thì bà cún bây giờ mình đang nuôi làm điệu và có nụ cười trông mới thật là quê gì đâu...:suprise::suprise::suprise:

Ti Bui

Member
Cái ảnh này hình như nó không cười............................!
Biết vì sao nó không cười rồi ! =));;) (Thời tiết lạnh vậy sao mà cười cho nỗi :)) - Đợi thêm vài tháng nữa là sẽ cười toe toét ra cho mà xem :D ) "Toydogs" này muốn cười tươi, phải cho vào SG "học hỏi và giao lưu" với các bé nhà SGTDC thôi !:D

hangzin

Dịch giả Vietpet
Ủa, sao mấy cái ảnh không lên nhỉ. Để em post lại vậy:

Chuẩn bị:

1,2,3...

Nhìn mấy bé chihuahua đáng yêu quá, cười xinh ơi là xinh. Nhìn mặt chúng lúc nào cũng hớn ha hớn hở ý nhỉ?