• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi này cho chúng ta....

john-sam

Member
Xin góp vài hình ngày 27/5/2012 một ngày lao động vui vẻ của AE CLB malinois.

Mit2011

Member
Bác John-sam này chả chịu chú thích ảnh gì cả... Bác tưởng ai cũng có mặt hôm đó à? chả khác nào xem TV bị mất tiếng... chả khoái tí nào cả....
Phê bình nghiêm khắc đó nha.. buổi sau nhớ nộp phạt 1 két bia để anh em giải khát sau lúc tập đó

Xin góp vài hình ngày 27/5/2012 một ngày lao động vui vẻ của AE CLB malinois.

Cống tập chui bò.... khi chó tập quen rồi sẽ phủ bạt kín và lấp đát lên trên, bài tập này sẽ giúp chó khéo léo chui bò trong các không gian chật.. kể cả trộm có chui xuống cỗng cũng chạy đằng giời....

Thang thăng bằng: bài tập làm quen cún leo và chạy trên những độ cao như hàng rào, lan can... truy tìm hay đuổi theo kẻ gian theo lệnh chủ, ngoài ra còn tác dụng tập thần kinh cho cún

Bập bênh: giúp cún tập thần kinh và leo trèo, di chuyển qua các địa hình không chắc chắn, tập thần kinh và đọ khéo léo

Thang chứ A có độ cao 1,8m: tập leo qua chướng ngại vật, tập sức bật, tiếp theo thiếu hình bộ xà tập nhảy cao liên hoàn để tập sức bật nhanh cho cún

Tường vượt điều chỉnh độ cao từ 1m- 2m: tập cún leo tường, hàng rào... trốn chủ đi chơi.... bác nào không muốn cún trốn đi chơi đừng cho tập môn này nha...bác nào không muốn mà vẫn cho chó tập thì không được khiếu nại BCN CLB đâu đấy..... tiếp đó là thang chữ A loại nhỏ và xà nhảy cao đơn thay đổi độ cao nữa bị thiếu hình

Lán ngồi chờ sẽ được trồng hoa leo để anh em ngồi mát trong lúc tập đang hoàn thiện nền và mái che, bể nước tắm chó nếu cần ngay sát cạnh là toalet và nhà kho dụng cụ....