• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Chúc mừng thành viên Trung đã sở hưũ em rot hummer thật đẹp theo cảm tính của Nam.............Khung xương to, đầu to ( Vì đây là em chó đực).Cố gắng nuôi tốt em nhé!
Xích lô và ba gác đâu rồi đại Ka Duy, cho 2 em nó lên luôn để anh em chém nào.....................:p:p:p:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
cám ơn anh nhé, em nó sau 2 tuần về nhà lên được 2 ,5 kg, cuối tuần này em sẽ dẫn hummer đi off cùng anh em, anh quý nhớ nhắc mấy anh em có chó lớn ,bữa nào đi off nhớ đeo "khẩu trang" cho mấy em nha anh.=))=))

nguyenmaiphuquy

Active Member
Thành viên mới của CLB VP QN-ĐN
GSD Lambor giống cái 40 ngày tuổi cân nặng 3,5kg
Cha : Sam (Nghĩa) --- Ông nội : Gấu (Tuấn Pleiku) + Mẹ Mara (Vinh_QN)
Mẹ : Mali (Nam nhỏ)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cha : Sam (Nghĩa) --- Ông nội : Gấu (Tuấn Pleiku) + Bà nội: Mara (Vinh_QN)

KHÔNG BIẾT NHỮNG THÔNG TIN EM ĐƯA RA CÓ ĐÚNG KHÔNG VÌ ĐA LÂU NGÀY QUÁ KHÔNG CẬP NHẬT.NẾU SAI XÓT GÌ CÁC ANH ĐÍNH CHÍNH GIÚP (NHẤT LÀ NGHĨA-CHỦ NHÂN ĐÀN CÚN CON).

chú huy yên tâm rồi nhé, rồi sẽ có cô dâu đẹp cho con quick, chỉ sợ mấy em gái mới lớn chê chó chú già thôi=))=))

Cha : Sam (Nghĩa) --- Ông nội : Gấu (Tuấn Pleiku) + Mẹ Mara (Vinh_QN)

Lâu ngày mói ghé topic của ACE QN-ĐN thấy ACE hoạt động gắn bó và xôm tụ quá!Tuấn xin gửi lời chúc mừng đến toàn thể ACE VP QN-ĐN!Chúc cho phong trào và niềm đam mê của các ACE ngày càng phát triển:-bd
Nhân đây Tuấn cũng xin chúc mừng NGUYEN MAI PHU QUY đã sở hữu một em GSD rất triển vọng=D>=D>=D>những thông tin QUY đưa ra là rất chính xác.Bà nội của bé LAMBOR là MARA hiện đã ngao du ra Bắc,Ô nội của bé hiện Tuấn.Pleiku vẫn đang sở hữu và vẫn giữ phong độ là một con giống tốt.
Đây là Lý lịch của “cụ”nội:p:))bé LAMBOR: http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=424053

oikyoi

Member
Đẹp thật, hy vọng em của mình được như vậy, Quý toàn Camry với Lambor, chắc sắp tới sẽ là Ferra :D

NhatDuydn

Member
Chó của anh em toàn tên của xe hạng sang ko à.Còn chó mình thì tên xe hạng siêu sang luôn : Ba gác , Xích lô, tên hay hong ?

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hình ảnh offline sáng chủ nhật 8-5-2011
Lab Nơ chui hầm và nhảy qua chướng ngại vật

Phút thư giãn

Tập thể ACE CLN VP QN-ĐN

Ben-Nambec show và tập agilyty

nguyenmaiphuquy

Active Member
Camry

Husky-Huy

1 Bức ảnh gây chấn động giới chơi chó QN-ĐN,tập alility cho vợ của Sơn (Đùa tí cho vui =)))

Husky

Lambor giả chết

Camry chui hầm

Nam + Quý + Ben

mhungnhat

Member
Vui quá

Thấy mấy ACE đi Off vui quá, thật tiết không đi được...phấn đấu lần sau vậy.

lehoangdn

Member
Sáng hôm chủ nhật vì bận việc nên đi trễ, khi xong việc tới thì anh em đã về hết rồi.Hẹn buổi off lần sau. hic hic

oikyoi

Member
Camry nhà Quý ăn tốt không, con nhà mình kén ăn quá, anh chị em nào có bí quyết giúp chó ăn mạnh không chỉ mình với.
Em nhà mình mới về nhà được 2 ngày, hằng ngày cho ăn cháo đầu gà, Royal+sữa ngày cho ăn 5 bữa, bữa nào nó cũng để lại cả!

nguyenmaiphuquy

Active Member
Con Lambor cũng kén ăn A3 trộn sữa lắm,bỏ mứa hoài à,nhưng cháo đầu gà + rau củ thì ăn mạnh hơn,toàn phải lấy A3 thừa của buổi trước đem trộn với thịt thì mới ăn hết.Chắc có lẽ do mới xa mẹ nên vậy,đêm cũng kêu ầm lại phải cho vao nằm chung,xích hay nhốt chuồng thì không chịu,nhưng mấy hôm nay cũng hơi quen quen rồi,ít kêu hơn.

Con Quick dạo này chỉ thích ăn đồ sống.Thịt hầm không ăn,còn cục thịt bò bà già mới rã đông xong thì tạp 1 nốt nhạc nhé :))

nguyenmaiphuquy

Active Member
Có đại gia này bắt chước anh em ta đặt tên cho chó theo tên xe nè anh em,ổng có 18 cún tên 18 loại xe nhưng ổng không bao giờ nghĩ ra được cái tên xe hay như 2 cún của Duy đại ca,2 bé rot tên xích lô và ba gác.Chuẩn bị có thêm dàn xe rùa, xe lu,xe lam,xe bò,xe công nông.......nữa về tăng quân số cho CLB ĐN.