• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

NhatDuydn

Member

Đẹp quá .....................................................................................................................

lucgiahop

Member
theo như mình nghĩ thì cái banner cần chỉnh sửa lại đôi chút, hình ảnh thì có thể là tượng trưng thôi, nếu có logo clb thì có thể cho vô, còn màu sắc thì màu đỏ không hợp lắm với màu xanh đó, Áo clb nhìn chung là ok, nhưng nếu có thể cho màu xanh đó thành màu đen luôn, logo phía trước cỏ thể bỏ bớt cái trên, đưa cái nhỏ phía dưới góc lên trên ngực, như vậy nhìn đỡ rối hơn, chữ clb vietpet có thể làm cho nó có hình vòng cung (nhìn chữ hơi bị méo)......... đó là ý kiến riêng của mình,, có gì anh Quý góp ý thêm nhé. Mong muốn Clb vững mạnh và thu hút..

nguyenmaiphuquy

Active Member
Mình cũng chủ có 1 chút tài lẽ photoshop nghiệp dư nên thiết kế chắc chắn không bằng dân pro được,nhưng vì tiết kiệm tài chính cho CLB nên mình tự làm luôn,cao thủ nào cao tay ấn xin giúp Anh em thiết kế 1 số mẫu khác để chọn lựa.

Việc làm các trò agility cho cún cũng sắp xong rồi,ban đầu dự tính chỉ làm 2 trò,nhảy cao và bò trườn nhưng thấy lỡ làm rồi thì làm luôn nên em đã tự quyết làm 4 trò : Nhảy cao -Bò trườn- Nhảy qua vòng tròn và đi hình zíc zắc.
Các ACE tham gia đóng quỹ nhanh nhé,còn nhiều việc phải làm ạ.
Dánh sách những thành viên đã đóng quý :
Anh Vinh
Anh Duy
Nam bec
Quý
Trung
Huy nhỏ

Anh Quý làm 1 mình thì tội quá,còn 1 trò nữa là cầu hình chữ A em nghĩ nạp thêm đạn dược rồi xuống bãi xe làm nào :D

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cầu chữ A phải làm bằng 3 tấm gỗ lớn mới chịu được lực nặng của mấy cún lớn.
Sau 2 ngày ròng rã solo làm việc cật lực,CLB VP-QN_ĐN đã có được những trò chơi agility cho mấy cún.Dù mệt nhưng vẫn thấy vui khi mọi việc suôn sẽ theo như dự tính.
1.Nhảy cao,có thể tăng giảm độ cao thanh xà theo ý muốn
2.Đường hầm cho cún bò trườn.
3.Đi zíc zắc.
4.Nhảy qua vòng tròn (Lốp xe,cái ày em chưa gắn vào,chưa tìm được lốp xe đạp cũ)
_Tất cả đều tháo ráp ra gọn gàng tiện cho việc đem đi về.
_Mỗi bộ được trang trí màu khác nhau để dễ phân biệt và tiện cho việc lắp ráp.
Mong ACE tư vấn thêm những trò khác.

Quá tuyệt.Bây giờ để chơi được thì cún phải trên 10 tháng tuổi và huấn luyện agility bài bản.Ae ai có tài liệu hay video traning thì up lên nha :D

He he he ai gọi tui đó có tui đây.H thấy mấy cái dụng cụ của Q làm cũng ok lắm đó..nhưng có lẽ chỉ thích hợp để tập cho chó nhõ thôi quý ơi,vì H thấy hình như là toàn làm bằng ống nước,mắc tiền nhưng lại không chắc chắn,nếu chó to mà chạy vào mấy cái ống đó lở đụng phãi là sẽ bay,quẹo,gãy ống ngay..để khi nào H rãnh nói anh em lấy quỹ ra mua vài cây gỗ về H làm cho nó chắc...Q thiết kế bãn vẽ mấy cái dụng cụ đi..H mua gỗ về làm cho......ok

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đã làm xong rồi Hiếu ơi,suy nghĩ kĩ rồi mới chọn ống nước đó,vì nhẹ nhàng có thể đem đi về chứ gỗ với sắt dính cố định thành phẩm thì sao mà đem đi đi về về được.Bằng ống nhựa mà đắt lắm.
Bổ sung thêm danh sách đóng quỹ : Thành viên Sơn.

NhatDuydn

Member
Anh em đóng tiền nhanh nhanh đi nào! Gần đến ngày off rồi mà tiền quỹ chưa đủ ,Đóng góp nhanh đến hôm đó làm 1 cái party luôn cho hoành tráng

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hummer - Rotweiler đực 2 tháng rưỡi cân nặng 10kg (nguồn gốc Hưng Yên),chủ nhân hiện tại Trung Hòa Khánh.

dobecgie

Member
Chúc mừng thành viên Trung đã sở hưũ em rot hummer thật đẹp theo cảm tính của Nam.............Khung xương to, đầu to ( Vì đây là em chó đực).Cố gắng nuôi tốt em nhé!
Xích lô và ba gác đâu rồi đại Ka Duy, cho 2 em nó lên luôn để anh em chém nào.....................:p:p:p:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

NhatDuydn

Member
Chúc mừng thành viên Trung đã sở hưũ em rot hummer thật đẹp theo cảm tính của Nam.............Khung xương to, đầu to ( Vì đây là em chó đực).Cố gắng nuôi tốt em nhé!
Xích lô và ba gác đâu rồi đại Ka Duy, cho 2 em nó lên luôn để anh em chém nào.....................:p:p:p:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
Con Hummer đầu bò mà em. Thân chó nhưng đầu bò. Nhìn quái lắm:nailbitting: