• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

dobecgie

Member
Sáng mai 8h00 tập trung tại 473 hải phòng uống cà phê , khi đi dắt theo chó để qua công viên off luon nhé ACE!

kunheodn

Member
hehe anh VIệt ơi hôm nay thấy java rồi. lúc chiều em đi trên đường nguyễn tất thành thấy bố anh thì phải dắt java đi dạo. Tấp xe vào xem java rồi
Đẹp. nhưng so với ảnh thì thấy thằng bé hơi ốm. híc

viettc

Member
hehe anh VIệt ơi hôm nay thấy java rồi. lúc chiều em đi trên đường nguyễn tất thành thấy bố anh thì phải dắt java đi dạo. Tấp xe vào xem java rồi
Đẹp. nhưng so với ảnh thì thấy thằng bé hơi ốm. híc
NÓ đang thay lông em ah. Tầm 1 tháng nữa mới lại được như xưa

nguyenmaiphuquy

Active Member
Sáng nay tổ chức off đông vui thành công...gửi anh em 1 số hình ảnh...
Đầu tiên là nước chủ nhà ANGEL

Tiếp đến là Ben-Nambec

Hàng độc đã tuyệt chủng từ lâu,ENGLISH BULLDOG - thành viên Hiếu thần kinh

Xoáy Thái tên Juve của Đạika Duy

Tiếp theo là RƠTWEILER Mun-Nam nhỏ

Hàng mới lần đầu có mặt ở Công viên,LABRADO sôcôla của thành viên mới tên Tùng.

Còn nhiều hình ảnh tập thể anh em ViệtPet Đà nẵng

Mặc dù bị sự ngăn cản quyết liệt của đội ngũ hùng mạnh các nhân viên bảo vệ nhưng với tinh thần quyết chiến anh em ta đã thắng,buổi off thành công tốt đẹp

Mua nước cho anh em giải khát,mấy cún cũng cần uống nước mà.

Hẹn gặp lại mọi người,anh em xem hình đẹp thanks cho em nhiều nhiều nhé.

dobecgie

Member
Hình đẹp lắm.....AE chịu khó mỗi tuần đi đông đủ cho vui........Hội mình kể ra cũng khoảng 20 con chứ ít đâu............cÔ gắng phát huy ae ơi!

Chào ACE QN_ĐN!

Tiếp đến là Ben-Nambec

Mặc dù bị sự ngăn cản quyết liệt của đội ngũ hùng mạnh các nhân viên bảo vệ nhưng với tinh thần quyết chiến anh em ta đã thắng,buổi off thành công tốt đẹp

Thấy khí thế của ACE ĐÀ NẴNG lên cao mà lòng phơi phới:D.
ACE cố gắng nhiều nhé!:D

viettc

Member
Anh chị em ui! Khi nào tối thứ 7, anh chị em CLB đưa Cún đến đường Bạch Đằng đoạn trước UBND Thành Phố ấy, offline 1 bữa nào. Ở đây tập trung nhiều teen, nên dễ quản bá CLB Cún của chúng ta và dễ dàng nhân rộng cộng đồng yêu cún của CLB Đà Nẵng. Ý kiến anh em thế nào nhỉ!!!!?

kunheodn

Member
có thêm thành viên mới rồi . nếu bạn lên of được thì tham gia với bon minh cho vui thân chào

kunheodn

Member
he he anh Quý tích cực ghê. hồi trưa vừa đi đưa bà chị từ ga về cái lên online thấy anh Quý đã có bài rồi. Híc ai cũng thế này thì anh em Đà Nẵng chẳng mấy chốc hùng mạnh thôi. Em đang cù rủ ông vừa gặp hồi tối ở quán cà phê vào hội. ông ấy nuôi 1 em chó xù tai dài nghe quảng cáo từ đài phát thanh xã là chó tây ban nha. hehe

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cám ơn kunheo,đam mê mà em,cũng mong phong trào ngày càng phát triển và nhân rộng.To anh Việt : Chỗ đó bọn choai choai chơi hiphop đó,không biết mấy con chó có bắt chước xoay đầu chổng chân không ??? To Long thành viên mới : Anh em ĐN luôn chào đón tất cả mọi người đam mê và thích nuôi cún vào hội,chào mừng em.Em xin show hàng mới ạ.Chiwawa từ mỹ về.Vô tình em nhặt được ạ.
Đầu to,mõm ngắn,mắt lồi + lé,lưỡi thè,chân lùn,cân nặng dưới 1kg.Tất cả chỉ tiêu em nó đều đạt chuẩn iso.

Bé hơn cả chai nước rửa chén loại trung.

Nhưng cũng thuộc hàng siêu quậy

viettc

Member
Anh nghỉ là Cún ko xoay đầu chổng chân được như các teen. Nhưng mà độ trung thành thì hơn các teen nhiều nhiều. ( teen nào mà nghe được nó oánh chết) . Offline ở đó để PR cho CLB Chúng ta thui em ah , lành mạnh mà. Hoặc đoạn đường Bạch Đằng (trước bến Cá Thuận Phước củ).

microsort

Member

Tiếp đến là Ben-Nambec

Lâu lâu vào Vp thấy bà con tụ tập đông vui quá, các ae ĐN cố gắng phát huy phong trào nhé.Mong sớm về để offline cùng ae :):):)

dobecgie

Member
ACE , có thông báo!

ACE ui , khi tham dự ngày vui của mình nhớ câu thơ này nhé: " Đem túi ba gang mang theo mà đựng!.....đầu ,cổ,xương.....các loại đồ dùng cho cún yêu.....Đi dự đám cưới không quên nhiệm vụ!Dog Eye:-bd:beer

Ka ka ka... Chúc cậu Nam có một nguời vợ lý tưởng nhé...Nhưng cũng phải cố gắng duy trì phong độ sau nhôn nhân nghe cậu......Sẽ có món quà bất ngờ cho cậu tron ngày cưới đấy