• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

dobecgie

Member
Chúc mừng anh duy nhé, mới nghe tin ....kakaka a nhớ để ý đàn chó con kẻo chừng con juve nó thấy lạ là nó cắn chó con đấy anh.!
Chúc mùng hiếu nhé.....bull dog dep lắm, sao ko thông báo cho ae để giờ tớ mới biết cậu

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ngày giờ offline đã thống nhất chưa anh em ơi,ngày mai là đến hẹn lại lên rồi đấy,anh em cho ý kiến về giờ giấc tập trung ạ ??? Sáng hay chiều,em bỏ 1 phiếu chiều ạ,nếu ca sáng thì cố gắng sớm sớm cũng được.

Về việc off line thì H bỏ phiếu buổi chiều,vì h phải đi làm buổi sáng rồi........và hiện tại H có một em chó xù lai(chó cái) đang salo nếu em SV thịch thì h cho lun....hic hic,,nhà chật quá ko có chổ nuôi...ai mạnh rước dùm em xin đa tạ...hé hé hé

lehoangdn

Member
Mình tên Hoàng cũng ở Đà Nẵng cho mình tham gia với. Hiện mình có 1 em bulldog (đực,màu vện) khoảng 3 tháng tuổi mới mua của bác Phạm Khang ở HCM,cho mình vào hội chơi cho vui.Cảm ơn!

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chào mừng bạn đến với clb yêu cún Đà nẵng,bạn có thể để lại số ĐT và nick yahoo để anh em tiện trong việc giao lưu,địa chỉ anh em thường hay tập trung là 473 Hải phòng,rất vui được gặp bạn,số ĐT của mình 0935259585 Quý.

kunheodn

Member
hihi em tên khánh quân. mới xin bé Na nhà anh Hiếu về nuôi. xin phép cả nhà cho em góp vui với
Anh Hiếu ơi. bé Na về nhà mới ngoan lắm . thanks anh nhiều

viettc

Member
Anh em ui, hiện nay có 1 bé thích nuôi Cocker hoặc Golden . Anh em ai biết thì giới thiệu với nhé. bé ấy có nhu cầu nuôi.

kunheodn

Member
:D vâng. cuối tuần em hay ngủ dậy muộn. Nhưng tuần này sẽ ráng dậy sớm:sleepy:
lên gặp gỡ anh em cho vui.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Tối mai bà xã mình sẽ đi Sài gòn 1 tuần,anh em nào cần mua cún hay đồ chơi cho cún thì đăng kí nha,số ĐT 0935259585 Quý.Chúc phong trào ngày càng phát triển

Anh em ui, hiện nay có 1 bé thích nuôi Cocker hoặc Golden . Anh em ai biết thì giới thiệu với nhé. bé ấy có nhu cầu nuôi.
anh hỏi bé thử xem ó thick nuôi bulldog không..giá cã thì em chuyển nhượng bèo thôi...chỉ nhích hơn golden một tý.....hỏi thử xem nha anh...he he he

kunheodn

Member
anh Hiếu ơi. Bé na sao mà khi em cho ăn không chịu ăn liền đâu. Cứ để giữa buổi mới ăn. em cho lúc 7h tối thì 9 -10h đêm mới ăn. 12h cho ăn thì 3 -4 h chiều mới chịu ăn lận. Híc mà đút cho ăn gì cũng không ăn. thịt cũng không. cá tôm chi cũng vậy à.
em đang kiếm bạn về cho Na mà chưa kiếm ra. hì hì

mon1910

Member
Chó ở ĐN nhiều con đẹp thật. Mon tớ mạo muội có lời khen.
Khoảng 2 tháng nữa, chắc tớ sẽ sở hữu được 1 con CPQ vện cái 2,5 thánh tuổi từ 1 cao thủ về CPQ chuyển nhượng (đã được hứa:p).
Tình hình bầy CPQ nhà NhatDuy thế nào rồi nhỉ?dù được đặt cọc hết thì cũng nên up hình cho anh em chiêm ngưỡng chứ sao lại dấu thế nhỉ?

anh Hiếu ơi. Bé na sao mà khi em cho ăn không chịu ăn liền đâu. Cứ để giữa buổi mới ăn. em cho lúc 7h tối thì 9 -10h đêm mới ăn. 12h cho ăn thì 3 -4 h chiều mới chịu ăn lận. Híc mà đút cho ăn gì cũng không ăn. thịt cũng không. cá tôm chi cũng vậy à.
em đang kiếm bạn về cho Na mà chưa kiếm ra. hì hì
Bé Na tính nó vậy đó em,nhưng mà khong phãi là nó không ăn đâu,em cố gắng nuôi bé tốt dúp anh nha,mổi lần cho ăn em nhớ vuốt ầu nó bảo nó "ăn đi""ăn đi" rối để cho nó tự nhiên không cần phải đút hay nài nỉ đâu,lúc nó dói là nó tự ăn àh.Với lại về nhà mới nên nó hơi nhát chút.Kông sao đâu em,có gì thì nt cho anh nha.

kunheodn

Member
dạ. được cái em Na khoái ăn sữa đặc lắm. cho bao nhiêu cũng ăn hết. Anh yên tâm. Bé Na được cưng lắm. cả xóm trọ cưng mà