• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

dobecgie

Member
Hồi sáng ACE VP ĐN-QN có thống nhất chiều sẽ tổ chức 1 buổi tiệc nho nhỏ để gặp gỡ các Tviên, trước jờ chưa có buổi nào gặp nhau nhậu nhẹt bữam vây N xin thông báo .5h30 chiều nay gặơ nhau tạo bãi xe 473 Hải phòng để gặp mặt.Thông báo này thay cho giấy mời
Đề nghị đông chí quý cho hình ảnh sáng nay lên nhé......keke

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cái gì mà vội vội vàng vàng viết thông báo sai chính tả hết trơn hết trọi vậy cậu,bình tĩnh nhé,hình ảnh sáng nay đây,buổi off rất đông các thành viên mới cũ.Phong trào phát triển mạnh mẽ anh chị cho tràng pháo tay nha.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Khâu tổ chức của anh chị em ta vẫn chưa có bài bản nội dung cụ thể,vẫn chỉ là tập trung và thả cún chơi tự do,anh chị em đóng góp ý kiến nghĩ ra chương trình hay để tổ chức cho các buổi off sau không đơn điệu nhé.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Em cũng xin tự kiểm điểm bản thân luôn,sáng nay có vài thành viên không mặc đồng phục đi off,trong đó có em vì áo giặt không kịp khô ạ.Các anh chị em cố gắng lần off sau mặc đồng phục cho đồng bộ nhé.

xigonboy

Sáng nay đông vui quá trời, mọi người cố gắng giữ lửa để phong trào được đi lên. Quý ơi, khi nào có cái áo size lớn thì để 1 cái nhé.

neptune

hôm nay thật vui. Tiếc là hôm nay về bị cảm tối không đi nhậu với mọi người nên đành gửi mọi người ít ảnh :)

phamhuyhoang

Active Member
cá nhân em thích nhất hình này ^_^ thợ chụp hình tay nghề cũng rất giỏi và giàn người mẫu cũng rất đẹp ^_^ phong trào của ace QN-ĐN thật là bền và ngày càng phát triển ^_^

dobecgie

Member
Kakaka............Chỉ có Bác Hoàng là lâu lâu mới ghé thăm topic của bọn em thôi.............có dịp ghé đà nẵng, bác cứ gọi cho ACE Đà nẵng Bác nhé! Chúc sức khỏe!

nguyenmaiphuquy

Active Member
To anh Phamhuyhoang:^_^ Phong trào của ace QN-ĐN thật là bền và ngày càng phát triển ^_^
Thanks anh,phong trào anh em ngoài Bắc cũng rầm rộ ghê lắm chứ,cũng mong ngày có càng nhiều người cùng sở thích tham gia clb chúng ta.

viettc

Member
cá nhân em thích nhất hình này ^_^ thợ chụp hình tay nghề cũng rất giỏi và giàn người mẫu cũng rất đẹp ^_^ phong trào của ace QN-ĐN thật là bền và ngày càng phát triển ^_^
Bác Neptune là bờ rào mà, dân chơi ảnh chuyên nghiệp đóa bác. Bác Nep này ghiền Cún lắm, cả 2 vợ chồng bác ấy nghiện Cún lắm lắm. Khi nào bác vào ĐN thì hú í ới a em với nhé!

neptune

Bác Neptune là bờ rào mà, dân chơi ảnh chuyên nghiệp đóa bác. Bác Nep này ghiền Cún lắm, cả 2 vợ chồng bác ấy nghiện Cún lắm lắm. Khi nào bác vào ĐN thì hú í ới a em với nhé!
Nghiệp dư nhé a Việt :)) đừng có đưa e lên cao quá. gãy cổ chết.
up tặng 2 chú fox sóc của Phượng

nguyenmaiphuquy

Active Member
Lâu lâu lục ra tấm ảnh lâu ngày của Ulano và bà xã up cho anh em xem.

Nam bec và bầy con của Beo+ Lab của bà Tây,thấm thoát đã hơn 1 năm.

Bell 1 thời để nhớ.

Sao mới tham gia vào clb cùng mọi người mà em cảm thấy rất thân thương và gần gũi????!!!!!!!!!Sao cứ muốn đến chủ nhật hoài à....!!!!!!
Hẹn các ACE chủ nhật này nhé.Em sẽ làm phiền một số anh có sức khỏe và tinh thần thép để cùng em đưa chú cún KY nhà em ra công viên off chủ nhật tới....
Cảm ơn những sự hy sinh cao cả đó...hehheh....

Xin hỏi các ACE ở Đà nẵng, trước đây nhà em có nuôi 2 em Phốc (nhà ở Hà nội, chuyển tạm vào Đà nẵng ở 1 năm - bên quận 3), chuyển 2 em này từ HN vào Đà nẵng (4/2009), sau đó do ít có thời gian chăm sóc và em ở HN, nên bà chị đã cho một gia đình nào đó ở Đà nẵng, tên 2 em đó là Chíp (đực) và Phốc (cái), giờ 2 em đó cũng đã được hơn 2 năm rồi, khi ở Đà nẵng em Phốc đẻ do ít quen biết nên chẳng biết cho ai. Nay nhờ các ACE để ý xem có biết ai đang là chủ mới của 2 bé không nhé, tụi trẻ nhà em vẫn nhớ 2 bé đó lắm, biết cũng chỉ để giao lưu thôi. (Nghe nói do bị mất chó nên cô con gái nhà đó buồn quá, bà chị em đã đem cho, cõ lẽ đã ở nhà mới được gần 1 năm rồi).
Kính nhờ các ACE.
Nếu biết xin SMS cho em số đt nhé. 0986 118 700