• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

phenmaleat

Active Member
ừ có gì alo trước khi tới nha, phải giưc gìn sức khỏe đấy, bọn trẻ tất cả bọn trẻ trông chờ vào Linh là chỗ dựa đó. Mau khỏe nhanh nha

Linhmu_93

Active Member
Các bé Kem đã được 24 ngày tuổi rồi >:D< Trộm vía rất đáng yêu.... có 2 bé còi hơn xíu là 350g, còn lại 4 đứa 400g rồi :x
Chúng nó giống nhau quá nên làm 1 hình đại diện thôi ạ!

Boo09

Member
Ôi...nếu là ở nhà chị , chị đặt tên 6 đứa đó là "kem" hết :D khỏi 1,2,3,4...luôn , một lần kêu cả đám chạy lại nựng hết cả đám rồi thôi :D mà hình như mấy đứa này bọn nó không thích đeo vòng cổ thì phải :( nhà c có lần cắt vỏ bưởi xong xếp thành vòng cổ đeo cho bọn nó , bọn nó giận lắm e , mặt đứa nào cũng 1 đống...đeo vòng cổ có bảng tên thế là khỏi nhầm :)

prunus_mume

Member
Thứ 6 chị qua thăm cô và lũ nhóc nhé :x
Chị chưa có quà cho chúng nó đâu =)) Hẹn các bà mẹ tháng sau nhé :">
Sẽ cố gắng mua cả cat grass với catnip mang về cho các cháu phê pha, hí hí :">

Linhmu_93

Active Member
Thứ 6 chị qua thăm cô và lũ nhóc nhé :x
Chị chưa có quà cho chúng nó đâu =)) Hẹn các bà mẹ tháng sau nhé :">
Sẽ cố gắng mua cả cat grass với catnip mang về cho các cháu phê pha, hí hí :">
=)) các bà mẹ đợi được thoải mái nhưng các con thì k đợi được đâu bác Mai ơi :p

Hehe... vụ catnip là hơi bị "chim ưng" chị ạ >:D< e cũng muốn xem How catnip get cat high =))

prunus_mume

Member
=)) các bà mẹ đợi được thoải mái nhưng các con thì k đợi được đâu bác Mai ơi :p

Hehe... vụ catnip là hơi bị "chim ưng" chị ạ >:D< e cũng muốn xem How catnip get cat high =))
:)| Ưu tiên các bà mẹ, hí hí, các con bé quá cũng chưa nên chơi cái đấy :->

boxinh

Member
Linh ơi, sáng sớm tớ ngồi chơi với Cún mới phát hiện ra 1 tin động trời...Cháu nó có hạt ngô, 2 hạt !!!!!! Chúng ta đều bị màu lông của cháu đánh lừa giới tính rồi :))

Linhmu_93

Active Member
Linh ơi, sáng sớm tớ ngồi chơi với Cún mới phát hiện ra 1 tin động trời...Cháu nó có hạt ngô, 2 hạt !!!!!! Chúng ta đều bị màu lông của cháu đánh lừa giới tính rồi :))
:eek: k thể nào! Vì hồi bé t và mọi người xem kĩ rồi, rõ ràng là con gái mà :-ss mà màu đấy cũng chỉ có thể là mèo cái chứ sao mèo đực được :| trời ơi khó hiểu quá @.@ quả này có khi phải làm 1 cuộc đại kiểm tra giới tính cho nó thôi =))

Linhmu_93

Active Member
Trời nắng....trời nắng.... mèo đi tắm nắng :)

Cháu là con zai mẹ Bơ, cháu nhớn rồi :))

Cháu là con zai mẹ Xù, cháu đang tập bò rồi ^^ 1 tuần nữa cháu tròn 1 tháng tuổi.....

pe_sushi

Member
yêu 2 thằng nhóc con con Xù quá cơ :x :x :x Sao nó ko phải là cái để chị ôm 1 nhóc về nhỉ 8->

linhlady

Member
Sao mấy đứa lại xinh thế này(trộm vía),cháu nội hụt của tôi ơi!,cháu hờ của tôi ơi,..............................khi nào e có nhà để c sang làm mấy tấm nghệ thật về nhà treo vào nhà tắm đây=))

Linhmu_93

Active Member
Sao mấy đứa lại xinh thế này(trộm vía),cháu nội hụt của tôi ơi!,cháu hờ của tôi ơi,..............................khi nào e có nhà để c sang làm mấy tấm nghệ thật về nhà treo vào nhà tắm đây=))
=)) được mở nick rồi hả chị?sửa chữ kí đi k lại ban tiếp bây giờ :)) há há.....

Mai có tg sang luôn nhé! chiều 3h em về quê rồi.... đầu tháng 8 e mới lên cơ chị ạ!

phenmaleat

Active Member
Vậy là nhà linh giờ có nhiều trẻ con quá nhỉ? vui đáo để. Cứ như vườn trẻ ấy

phenmaleat

Active Member
Nhưng nhìn bọn trẻ lúc nào cũng đáng yêu sao mà gét chúng được, nhà rộng tha hồ mà chạy nhảy phá phách. Phá mạnh và nghịch khỏe vào cho cô chủ vui mừng nào các em

[alex]

Member
Trời ơi, Xù đã sinh rồi ah, sao chẳng đứa nào báo cho chị thế, huhu. Lâu lắm rồi mới có thời gian vào vp, máy tính thì hỏng, điện thoại thì hư, mất hết số ( chiến tích của bé Kem nhà chị đấy ) nên cũng không nhắn tin hỏi thăm Xù được. Có gì Linh nhắn tin để chị lưu lại số nhé, cả địa chỉ mới nữa để bữa nào cho Kem qua chơi với Xù. Nhớ con bé quá :(