• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

sushi >:D<

Member
Có yêu cầu chị ơi! ngta đã ghi rõ yêu cầu là ảnh k đc dùng code mà tải trực tiếp, k được dùng quá nhiều kí tự, k được quá 2 ảnh,.... E đọc được cái bài anh ấy quote yêu cầu mà :))
hự, thế ah`, quote thì làm sao mà chị biết được :(( Lẽ ra phải gửi tin nhắn riêng chứ, rõ là ghét >"<

mà mặc kệ, chữ ký mới của chị cũng dùng code này :))

hazin93

Hóa ra Linh sắp chuyển nhà à? :D
cậu tìm được nhà ở đâu thế?
chỗ này có rộng rãi thoải mái hơn không?
hôm nay cậu chuyển chưa?
mấy đứa bị đi ở nhờ hết rùi à?
hì hì hôm sang nhà Linh chơi Xù quấn thật đấy :x, gọi cái ra luôn :D
giờ nhìn cái ảnh Xù chụp ngộ thía :))=))

Linhmu_93

Active Member
Hóa ra Linh sắp chuyển nhà à? :D
cậu tìm được nhà ở đâu thế?
chỗ này có rộng rãi thoải mái hơn không?
hôm nay cậu chuyển chưa?
mấy đứa bị đi ở nhờ hết rùi à?
hì hì hôm sang nhà Linh chơi Xù quấn thật đấy :x, gọi cái ra luôn :D
giờ nhìn cái ảnh Xù chụp ngộ thía :))=))
=)) Đêm mai t chuyển c ạ! chắc khoảng 11h đêm :)) chuyển sớm t sợ tắc đường. Vì nhà t nhiều đồ, xe 2 tấn mới chở được cơ!
Nhà mới rộng rãi lắm! Hôm nào chuyển xong rộng rãi cậu lại sang nhé! hihi....
Chắc t k phải gửi hết rồi :D chắc 2,3 ngày nữa là đón được mẹ con con Bột, Cốm về thôi! May quá! Vì Bơ bầu 60 ngày rồi c ạ, vỡ chum bất cứ lúc nào, gửi nhỡ nó đẻ rơi ra thì toi!

Xù ngoan lắm, bây giờ dạn người, khách đến nhà toàn xông phi ra dụi đầu dụi tai rồi lăn đùng ra :))

hazin93

:)) hôm t sang chơi cũng lăn đùng ra rồi cho gãi đầu còn gì?
lại còn cái kiểu nằm lăn ra rồi để người ta kéo ra gãi tai cho mí sợ chớ =))
mong là cậu chuyển nhà xong xuôi Bơ mới vỡ chum :D
thế nhà mới của cậu ở chỗ nào thế?
để thi xong tớ sang chơi cho được lâu nhá :D

duy.anh

Member
Em Xù có cái ảnh đứng trên thang trông ngộ quá. Nhìn nhà đông mèo trông rõ là thèm ấy. Đợt tới tớ rảnh hơn chắc cũng phải kiếm thêm em mèo đực cho 2 đứa nhà tớ đỡ buồn.

Susu109

Member
báo cáo mẹ Linh là vừa đi học về cô đã thấy con gái Cốm ị 1 bãi to đùng trên gối.... lau dọn giờ mới xong :))))....... Cốm đã chơi với em Bin, Su thì k khè nữa r :x:X:x

hazin93

Linh ới ời cậu chuyển nhà xong xuôi hết chưa mà mấy hôm rồi không thấy xuất hiện thế nhi?:D
chỗ ở mới có xa lắm không?
không biết Bơ đã vỡ chum chưa nhỉ? :-/

Linhmu_93

Active Member
Linh ới ời cậu chuyển nhà xong xuôi hết chưa mà mấy hôm rồi không thấy xuất hiện thế nhi?:D
chỗ ở mới có xa lắm không?
không biết Bơ đã vỡ chum chưa nhỉ? :-/
T chuyển đc mấy hôm rồi! nhưng bận quá nên t lười update :)) Bơ bầu 62 ngày rồi, chưa thấy dấu hiệu sinh, vẫn nhởn nhơ đu cửa đòi đi chơi!
Chắc trong tuần này là sinh thôi!

madcat

Member
Con Bang về nhà bạn chị đã lập tức giở trò lừa đảo bắt nạt con già ở nhà
h thì đang ngủ quay trên chiếu trúc:-*

Linhmu_93

Active Member
Con Bang về nhà bạn chị đã lập tức giở trò lừa đảo bắt nạt con già ở nhà
h thì đang ngủ quay trên chiếu trúc:-*
Chài, dám bắt nạt ông già á?!!! :-ss thằng này liều! Có ngày bị ăn tát cho coi :)) mong nó ngoan ngoãn và nghe lời , đứa nào nhà em đi sang nhà mới cũng làm giặc! Bơ vừa nãy chui vào tủ cào tung tóe, k biết ntn nữa !

Gemma

Active Member
Nhà cô Linh hôm nay chắc có tin vui rồi nhỉ? Em Bơ đã cào tung tóe từ hồi đêm cơ mà! :x:x

phenmaleat

Active Member
Linh ơi bà bầu bơ sao rồi? chắc linh mong bơ sinh như tớ mong con kít nhà tớ sinh ấy. Con kít nhà tớ bụng to ì ạch rồi mà chưa thấy gì, không biết có con nào đen giống mẹ nó không?

liberu

Active Member
Bê nhà chị 65 ngày mới đẻ đó em ạ. Sốt ruột dã man ấy. Chuẩn bị sức khỏe thật tốt để còn chăm sóc đàn con thay chúng nó nào

Linhmu_93

Active Member
Bơ đang sinh em bé mọi người ạ! Được 2 tiểu công chúa mũi ngắn và 1 tiểu hoàng tử rồi - cả 3 đều màu kem giống bố mẹ ạ! >:D<

Chúc mừng em Bơ lên chức mẹ:D:x. Chị Mít chắc cũng độ 2 tuần nữa là sinh rồi:), mong cũng được mẹ tròn con vuông như em Bơ:). Yêu cầu "bà ngoại" Linh sớm up ảnh các cháu nhé;)).

milkygirl6390

Active Member
nhận được tin nhắn bác sĩ sang khám cho Bơ mà tôi sốt ruột qá đấy cô ạ ... không biết tình hình thế nào rồi :-S

phenmaleat

Active Member
Tình hình thế nào rồi Linh, thêm được bé nào không? Mẹ tròn con vuông là tốt rồi. Cố lên bơ nhá, học kinh nghiệp của chị bột nhé

Linhmu_93

Active Member
Vậy là sau một cơn bể dông, các cháu đã ra đời thuận lợi trong sự lo lắng cũng như hồi hộp tột cùng của cả nhà..... Chuyện dài quá... nên mẹ cháu thay mặt gia đình cám ơn mọi người đã quan tâm tới mẹ con cháu...

6 thiên thần của mẹ Bơ chào cả nhà Vietpet ạ!

Chúc mừng nông trại nhà này có thêm mấy thành viên mới<:p. Chúc các con trộm vía khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn nhé:x. Mà chị ơi, 6 đứa toàn kem ạ???