• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

Linhmu_93

Active Member
trời ơi nhìn cái mẹt con Bột mà bùn cười quá đi mất :)) lúc nào nó cũng hình sự như vậy ah` Linh :))
Đấy la mặt ngây thơ chứ! Ai bảo hình sự????!!!! Tại mắt nó xếch lên, nên nhìn thế đấy c ạ :))

Susu109

Member
Linh oi...... Hôm nay tớ hỏi thoc o que ma ngta bao phai mua thoc giong moi trong dc co.. cha biet mua o dau ay :(

Linh oi...... Hôm nay tớ hỏi thoc o que ma ngta bao phai mua thoc giong moi trong dc co.. cha biet mua o dau ay :(
đâu cần phải thóc giống đâu, cứ ra hàng bán chim cảnh làm 1 túi về ném cả ra vườn hoặc vào chậu là nó lên như rừng ngay mà em, lúa lên mạ thì nhanh và dễ lắm không khó như mấy thứ khác đâu

Susu109

Member
Ặc..... E tìm ở hn k thấy.... Hnay về quê hỏi bảo mua thóc về trồng.... Ông ý nhất quyết k bán bảo ra chỗ giống nuôi cây trồng mà mua anh ạ :))

Ặc..... E tìm ở hn k thấy.... Hnay về quê hỏi bảo mua thóc về trồng.... Ông ý nhất quyết k bán bảo ra chỗ giống nuôi cây trồng mà mua anh ạ :))
em thích thì mai anh mua thóc luôn, trồng sẵn cho chị em đến lấy có mà thoải mái, với lại thóc thì vừa dễ mua vừa dễ trồng, em cũng có thể dùng cỏ mần trầu cho mấy nhóc cũng được đấy

Linhmu_93

Active Member
em thích thì mai anh mua thóc luôn, trồng sẵn cho chị em đến lấy có mà thoải mái, với lại thóc thì vừa dễ mua vừa dễ trồng, em cũng có thể dùng cỏ mần trầu cho mấy nhóc cũng được đấy
a mua giúp e với :D hì, e cũng muốn mua mà k biết mua ở đâu anh ạ! E cám ơn anh nhiều!

~yuki~

Member
Linh ơi đêm hôm chị bị tra tấn bởi cái nông trường nhà em. Không rời mắt ra được đang lội page đây này. 3 giờ sáng đến nơi rồi :(( Chị đã tự hứa với lòng cai vietpet vì cứ vào đây là xót xa thân phận mình (Mẹ chị không cho nuôi mèo, người yêu chị thì chưa thích lấy chị nên chưa bỏ nhà ra đi được) mà cuối cùng vẫn sa vào cái "lông trường" của lũ quỷ nhà em. Trộm vía các con đáng yêu quá cô ợ. Riêng quả "hoa mai" thì chị không tài nào đỡ được =))

Susu109

Member
Ôi thẳng cu Bang..... Đẹp trai thế hở zời :((.....sang bắt cóc về thôi :))

hathu08

Active Member
Còn đây là siêu mẫu nhí nhá. Quên mất Bơ sữa là con giai hay con gái rồi.

Lấp la lấp ló

Ôi sao đẹp thế này. Trông cái mặt nó như thiên thần ấy Linh ạ. Lâu lắm rồi mới vào vietpet, giờ nhìn thấy cái mẹt này mới thấy mình vừa già vừa lạc hậu, không biết idol mới rồi

Linhmu_93

Active Member
Cô chủ topic thức khuya thế cơ ah
Hì, anh cũng thức khuya không kém ạ! Em thì hôm nào cũng thức khuya vì mèo nhà em nó nghịch k cho em ngủ anh ạ!

Linh ơi đêm hôm chị bị tra tấn bởi cái nông trường nhà em. Không rời mắt ra được đang lội page đây này. 3 giờ sáng đến nơi rồi :(( Chị đã tự hứa với lòng cai vietpet vì cứ vào đây là xót xa thân phận mình (Mẹ chị không cho nuôi mèo, người yêu chị thì chưa thích lấy chị nên chưa bỏ nhà ra đi được) mà cuối cùng vẫn sa vào cái "lông trường" của lũ quỷ nhà em. Trộm vía các con đáng yêu quá cô ợ. Riêng quả "hoa mai" thì chị không tài nào đỡ được =))
Hè, "lông trại" nhà e sắp giải tán rồi chị ạ! già rồi, sức tàn lực kiệt chả biết cầm cự nuôi chúng nó đến bao giờ... Chuẩn bị yêu anh khác thôi :)) yêu anh nào lớn tuổi tí, muốn lấy vợ ngay và luôn ấy chị ạ ;;) hì hì..... Hoa đấy là hoa ban trắng chị ạ! Mai vàng mai đỏ mới đẹp chứ mai trắng e thấy k đẹp lắm :p mà k còn hoa mai 5 cánh ấy nữa rồi =((

Ôi thẳng cu Bang..... Đẹp trai thế hở zời :((.....sang bắt cóc về thôi :))
Cô sang đi! về làm 2 thằng xám xịt 1 ngắn 1 dài..... đêm đêm thấy cái bóng xám vụt qua vụt lại, k biết thằng nào mắng nhầm nó lại dỗi cho =))

Ôi sao đẹp thế này. Trông cái mặt nó như thiên thần ấy Linh ạ. Lâu lắm rồi mới vào vietpet, giờ nhìn thấy cái mẹt này mới thấy mình vừa già vừa lạc hậu, không biết idol mới rồi
Chụp bằng máy xịn + lừa tình đẳng cấp cao chị ạ! Nó k xinh như thế đâu :)) lại còn láo toét và nghịch ngợm nhất nhà, ngày nào cũng bị mắng vài lần cộng tét mông k biết bao nhiêu lần! Nó toàn cắn vào....trym em trai nó ;;)

madcat

Member
cuộc tranh cãi của 2 chú mèo....:p - YouTube

Một cuộc cãi nhau giữa Quế Tử và Mon thộn =))
Tình hình chúng nó vẫn cãi nhau lắm em ạ, thằng Quế Tử giả bộ tuyệt thực xong chờ lúc ko ai ngó lén lút ra ăn hùng hục
Thằng Mon thì thấy mình có vẻ kưng Quế Tử đâm ra ghen tức, dạo này lại hay ra cà khịa mới máu chứ, vẫn cái giọng eo éo của nó =))

Linhmu_93

Active Member
cuộc tranh cãi của 2 chú mèo....:p - YouTube

Một cuộc cãi nhau giữa Quế Tử và Mon thộn =))
Tình hình chúng nó vẫn cãi nhau lắm em ạ, thằng Quế Tử giả bộ tuyệt thực xong chờ lúc ko ai ngó lén lút ra ăn hùng hục
Thằng Mon thì thấy mình có vẻ kưng Quế Tử đâm ra ghen tức, dạo này lại hay ra cà khịa mới máu chứ, vẫn cái giọng eo éo của nó =))
Hôm qua e định qua nhà c chơi, nhưng máy em bị hỏng sạc, sập nguồn nên chả biết làm thế nào cả :(( sợ ra đây c k mở quán thì chít!

Lạ nhỉ? Thế Dị con mắng Quế Tử k hả chị? E nghĩ thằng Quế Tử nó gato vì 1m nó bị xẻo, c nên nhanh chóng xúc tiến cho bạn Dị làm công công ạ' lúc đó có Dị Tử thì có khi 2 thằng quay ra chửi Mon thộn :))

boxinh

Member
Bạn Linhmu định mua thóc về trồng hả? Có cần gấp k? K gấp thì 2 tuần nữa mình về quê chơi mình xin cho một ít ^^

Ôi, nhà bạn nhiều mèo xinh quá cơ! Chúc bạn và các bé luôn được sống mãi với nhau, k phải có ngày chia li như nhà mình nhé :( =((