• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

prunus_mume

Member
Bang Bang k đc rồi :( e yêu nó mất rồi! Hehee.... Nó phải ở với em cơ! Nhà có mỗi thằng con giọng eo éo như con gái lại sạch sẽ thơm tho.... Phải giữ lại làm gương cho con cháu sau này! Đấy ! Cùng 1 bố mà sao con Bò Sữa nó hư mà thằng Bang nó ngoan thế!
Ra onl ym hoặc là nhắn tin với tôi chút đê :)) Thảo luận nghiêm túc đây :-j

Linhmu_93

Active Member
Ra onl ym hoặc là nhắn tin với tôi chút đê :)) Thảo luận nghiêm túc đây :-j
Sáng mai nhé. Giờ e k có tâm trí nào mà nc về mấy đứa đấy cả. Có việc khác quan trọng hơn :( từ giờ đến sáng mai hi vọng là mọi việc ổn thỏa. Đau đầu quá c a!

prunus_mume

Member
Trưa ở nhà không? Chị sắp đi có việc, vác Bụi theo nữa :"> tính chạy qua cô chơi thăm tụi nhóc :x mang cho mẹ tụi nó ít junior luôn :">

Linhmu_93

Active Member
Trưa ở nhà không? Chị sắp đi có việc, vác Bụi theo nữa :"> tính chạy qua cô chơi thăm tụi nhóc :x mang cho mẹ tụi nó ít junior luôn :">
E có c ạ. Mỗi tội nhà e đang chiến tranh to >.< chị định đến tầm nào?

mới vài hôm ko vào nhà mẹ Linh lại cao thêm 3 tầng rồi, nhanh thật. Mẹ Linh mà o bế kĩ, mai mốt Bò sữa sẽ thành Heo sữa đấy ^^ nhưng vậy lại càng xinh...;;);;);;)

mikat1989

Member
mấy nhóc nhà e nhìn cứng nhỉ! bao jo bọn giặc nhà chị mới được như thế8->
Bjo chúng nó đi còn ngã:-w

Linhmu_93

Active Member
mới vài hôm ko vào nhà mẹ Linh lại cao thêm 3 tầng rồi, nhanh thật. Mẹ Linh mà o bế kĩ, mai mốt Bò sữa sẽ thành Heo sữa đấy ^^ nhưng vậy lại càng xinh...;;);;);;)
=)) anh ơi! con Bò Sữa sau đợt ốm nó ăn bù bữa anh ạ... trộm vía dạo này phổng phao hơn nhiều rồi, e cũng mong nó thành Heo lắm :x

mấy nhóc nhà e nhìn cứng nhỉ! bao jo bọn giặc nhà chị mới được như thế8->
Bjo chúng nó đi còn ngã:-w
Bọn nhà e 6 tuần rồi cơ mà chị! chúng nó biết đi 3 tuần nay rồi, ăn dặm siêu lắm nên trộm vía cứng cáp c ạ....

mikat1989

Member
Bọn nhà e 6 tuần rồi cơ mà chị! chúng nó biết đi 3 tuần nay rồi, ăn dặm siêu lắm nên trộm vía cứng cáp c ạ....
uh bọn nhóc nhà chị 3 tuần rùi đang tập đi.:x mong đến luk chúng nó ăn dặm được quá. mẹ nó đỡ vất vả>:D<

Linhmu_93

Active Member
Nhà mình có bông hoa 5 cánh, tuy là không tròn trịa lắm nhưng vẫn yêu:x

Mình k hiểu đây là thể loại gì..... =))

Linhmu_93

Active Member
uh bọn nhóc nhà chị 3 tuần rùi đang tập đi.:x mong đến luk chúng nó ăn dặm được quá. mẹ nó đỡ vất vả>:D<
=)) Ăn dặm rồi cũng....ị dặm luôn c ạ! lúc đấy mẹ Mikat sẽ vất vả lắm đấy :-o:-ss

mikat1989

Member
Mình k hiểu đây là thể loại gì..... =))
[/QUOTE]

=))=))=))=))
Hoa này chỉ có màu trắng thôi:))))) bò sữa lạc loại bị cho ra rìa:)))

Chịu không nổi với cô miu mẹ nhà này, Bò sữa đã ốm lại còn bị giành ăn. Đề nghị trọng tài xử thẻ vàng cảnh cáo mèo mẹ, tái phạm cho thẻ đỏ nhé ;))

Linhmu_93

Active Member
bé màu đen trắng giống ba nó à ???
nhìn mèo mẹ trắng toát kia kìa ^^
không bạn ạ, đấy là màu xám ánh chocolate đấy :x đúng là lai bố nó thật, miu bố màu Xám xanh toàn thân mà!

Chịu không nổi với cô miu mẹ nhà này, Bò sữa đã ốm lại còn bị giành ăn. Đề nghị trọng tài xử thẻ vàng cảnh cáo mèo mẹ, tái phạm cho thẻ đỏ nhé ;))
=)) nó hết ốm rồi anh Huy ơi! giờ trộm vía nghịch khỏe ăn khỏe lắm! nó ăn bn vào lông hết anh ạ! Lông nó dày và dài lắm... nhìn nó to nhất đàn nhưng cân thì bình thường ạ!

pe_sushi

Member
Linh ơi mấy hôm nay muốn qua nhà em chơi quá mà bận kinh khủng khiếp + trời nắng nóng. Muốn thăm mấy đứa nhất là Cốm, tự dưng nhiều khi ngồi một chỗ cứ nhơ nhớ nó :(( đồ quỷ sứ, ở đây bao lâu rồi lại về làm mình nhớ chết đi đc :(( Với lại cũng muốn qua thăm trước khi mấy đứa về nhà mới nữa

Ah` gần nhà chị có bán cái lăn bụi giống của em, 45k/cái. Hôm nay đi mua chậu cho bibi lại thấy :D pate wk ở đây cũng vẫn bán với giá 8.900 thôi :-ss thằng su nhà chị dạo này nó bị nghiện phômai quá mức rồi, ko cho nó ăn là nó lẽo đẽo đi theo gào ầm ĩ lên cả :((

Linhmu_93

Active Member
Linh ơi mấy hôm nay muốn qua nhà em chơi quá mà bận kinh khủng khiếp + trời nắng nóng. Muốn thăm mấy đứa nhất là Cốm, tự dưng nhiều khi ngồi một chỗ cứ nhơ nhớ nó :(( đồ quỷ sứ, ở đây bao lâu rồi lại về làm mình nhớ chết đi đc :(( Với lại cũng muốn qua thăm trước khi mấy đứa về nhà mới nữa

Ah` gần nhà chị có bán cái lăn bụi giống của em, 45k/cái. Hôm nay đi mua chậu cho bibi lại thấy :D pate wk ở đây cũng vẫn bán với giá 8.900 thôi :-ss thằng su nhà chị dạo này nó bị nghiện phômai quá mức rồi, ko cho nó ăn là nó lẽo đẽo đi theo gào ầm ĩ lên cả :((
Nắng lắm c ạ. Chị đi làm gì cho ốm. Hôm nào mát trời sang cũng được :) mèo nhà e ế rồi :)) chắc còn lâu mới về nhà mới chị ạ! Nên chị k phải lo chúng nó về trc khi chị sang đâu :D
Ôi rẻ thế! Vậy phải sang ấy mua chục cái về dùng dần. Đỡ phải mua ở HP làm gì cho mất công lại đắt hơn.
Chị cho Su ăn ít phô mai thôi, k tốt đâu. Nó đòi kệ nó c ạ. Ăn nhiều quá đi ngoài ( kể cả k đi ngoài vì chị cho men tiêu hóa rồi vẫn k tốt ) . 1 ngày 1 cái thôi. Trừ khi cho đi lấy vợ thì bồi dưỡng thêm ngày 1 cái nữa là 2. Cũng chỉ 2,3ng thôi, đừng cả tháng =)) haha....
Mà hôm trc đi xét nghiệm có sao k chị? E nhìn chiến tích của thằng Su mà sợ k dám comment gì luôn :-ss