• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Monster hậu duệ của ABKC champion's Gottiline Dax!

Monster pờ rồ quá chú nghĩa,từ lúc 4 tháng tới giờ chiều cao gầ như không đổi mà chiều ngang với cái đầu chà bá quá....LÙN DÀY,CƠM :)

King of bulls

Vietpet sponsor
Monster pờ rồ quá chú nghĩa,từ lúc 4 tháng tới giờ chiều cao gầ như không đổi mà chiều ngang với cái đầu chà bá quá....LÙN DÀY,CƠM :)
Cám ơn chú nhiều, chắc Monster phát triển tốt là do công của chú dắt em nó ra khỏi sân bay đó.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Hehehe cẩn thận em Chihuahua Nghĩa ơi, bữa nào mấy em Bully mà giỡn hơi quá tay là mệt đó
heheh, mấy bé bully lớn của em, biết nhường nhịn lắm anh ơi, chỉ có đám nhóc thôi, giởn là hết mình, nênchihuahua sợ tụi nhóc thôi hehhehe....

Thân chào,

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cập nhật hình ảnh mới nhất của Monster đi Nghĩa ơi, mình nghe cu Tiến khen Monster lắm đó nha ..

Super_Gà

Active Member
Nghĩa ơi, kỳ này off tết niên cho Monter - Bitch - Hummer theo hết nha em.

King of bulls

Vietpet sponsor
Cập nhật hình ảnh mới nhất của Monster đi Nghĩa ơi, mình nghe cu Tiến khen Monster lắm đó nha ..
Cám ơn Tiến dùm mình nha, mình vừa chụp hình nó lên rồi đó Tùng ơi, mỗi lần chụp là mỗi lần khổ, nắng chang chang, đỗ mồ hôi, sôi con mắt hehhe...! Chụp là nóng máu lên ah. hheheh...!

Thân chào,

lambeckham

Active Member
Cám ơn Tiến dùm mình nha, mình vừa chụp hình nó lên rồi đó Tùng ơi, mỗi lần chụp là mỗi lần khổ, nắng chang chang, đỗ mồ hôi, sôi con mắt hehhe...! Chụp là nóng máu lên ah. hheheh...!

Thân chào,
ở ngoài này thì lạnh quá cũng không chụp được hic

3Chia

Member
Monster của e đẹp thiệt nhìn Monster làm a càng mê Bully nửa đang bị ghiền giống này lâu rồi

Thân chào

Monster của e đẹp thiệt nhìn Monster làm a càng mê Bully nửa đang bị ghiền giống này lâu rồi

Thân chào,

Monster của e đẹp thiệt nhìn Monster làm a càng mê Bully nửa đang bị ghiền giống này lâu rồi , chúc mừng Nghĩa nhe !

Thân chào,

Monster của e đẹp thiệt nhìn Monster làm a càng mê Bully nửa đang bị ghiền giống này lâu rồi , chúc mừng Nghĩa nhe :):):)

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor

Thân chào
Cám ơn anh Trí đã quá khen nha, anh cũng có 1 bé mà đang dém hàng nha, phai khong anh ?

Thân chào,

Sự khác biệt từ 3 tháng tới 5 và 7 tháng của Monster , mời ACE nhận xét về sự khác nhau giữa các tháng !

Monster 3 tháng tuổi.

Monster 5 tháng tuổi .

Monster 7 tháng tuổi,

Mình nhìn lại những tấm ảnh củ, đúng là thật sự khác quá nhiều.:D:D

Thân chào,

lambeckham

Active Member
em thì thấy có cái chung ở đây là em nó nhìn không thấy cao lên là mấy hihihi............?

King of bulls

Vietpet sponsor
em thì thấy có cái chung ở đây là em nó nhìn không thấy cao lên là mấy hihihi............?
Chính xác em, bé này ngay từ 3 tháng là chủ cũ nó đã biết là pocket size rồi em, nên anh mới chọn nó làm giống hehehe...! Ngoài Bắc sắp có nhiều tin vui về Bully rồi đó em. đồng chí Vinh béo biết rất rõ đấy:D:D:D:D!

Thân chào,

_DIAMOND_1984

Chính xác em, bé này ngay từ 3 tháng là chủ cũ nó đã biết là pocket size rồi em, nên anh mới chọn nó làm giống hehehe...! Ngoài Bắc sắp có nhiều tin vui về Bully rồi đó em. đồng chí Vinh béo biết rất rõ đấy:D:D:D:D!

Thân chào,
Thông tin vỉa hè mới được cập nhật, VP QN sắp có mưa Bully thì phải, không biết thông tin có chuẩn không Nghĩa ôngđịa cập nhật lại xem nào :love struck::love struck:

King of bulls

Vietpet sponsor
Thông tin vỉa hè mới được cập nhật, VP QN sắp có mưa Bully thì phải, không biết thông tin có chuẩn không Nghĩa ôngđịa cập nhật lại xem nào :love struck::love struck:
Chuẩn không chỉnh Tùng ơi. Hiện tại Quãng Ninh sắp sửa có được 1 bầy bully puppies , cha mẹ rất đẹp và có tiếng. Cặp này là sự mong đợi cao nhất của ae chơi bully trong Nam và cả ngoài Bắc nữa.

Quãng Ninh vừa nhận thêm 1 bé bully đã phối, chuyển đi Quãng Ninh vào sáng nay, tầm thứ 7 sẽ nhận được. Nếu may mắn Quãng Ninh sẽ có 2 bầy bully puppies,và có giấy tờ của UKC và ABKC của USA cấp
đầy đủ.

Xin chúc mừng Bully ở Quãng Ninh phát triển lớn mạnh!

Thân chào,

ai-armani

Member
Nhìn Monster càng lớn đầu càng to chú...có ngạnh luôn rồi kìa chú....mai mốt đầu khủng long lắm đó

_DIAMOND_1984

Chuẩn không chỉnh Tùng ơi. Hiện tại Quãng Ninh sắp sửa có được 1 bầy bully puppies , cha mẹ rất đẹp và có tiếng. Cặp này là sự mong đợi cao nhất của ae chơi bully trong Nam và cả ngoài Bắc nữa.

Quãng Ninh vừa nhận thêm 1 bé bully đã phối, chuyển đi Quãng Ninh vào sáng nay, tầm thứ 7 sẽ nhận được. Nếu may mắn Quãng Ninh sẽ có 2 bầy bully puppies,và có giấy tờ của UKC và ABKC của USA cấp
đầy đủ.

Xin chúc mừng Bully ở Quãng Ninh phát triển lớn mạnh!

Thân chào,
Xin chúc mừng chú Vinh Béo nhé, có nhiều tin vui mà cứ tiết lộ dỏ giọt thế này anh em sốt ruột lắm đấy, ra Giêng nhất định phải làm 1 chuyến Cẩm Phả Du ký để ngắm 2 đàn Bully con tiện thăm luôn Đại Bản doanh của chú mới được :-bd

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn Monster càng lớn đầu càng to chú...có ngạnh luôn rồi kìa chú....mai mốt đầu khủng long lắm đó
Thank chú nhiều, hi vọng nó sẽ như chú nói, được như chú nói, tôi với chú đi bắt cọp nha.:-bd:-bd

Thân chào,