• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Monster hậu duệ của ABKC champion's Gottiline Dax!

King of bulls

Vietpet sponsor
Vậy là có một tin vui , cực vui cho những anh em nào thích dòng Gotti rồi còn gì. Chúc em nó ngày càng to và lớn. Và quan trọng nhất là kỳ này offline em phải dẫn nó theo đó nha. Còn dẫn đứa khác đi là không cho vào off đó nha ..... hi hihihihihi
Cám ơn anh nhiều nha, em sẽ cố gắng hết mình chăm sóc em nó.

Đợt sau off em mang tổng cộng 4 con đi luôn anh ơi.
Hàng chiến của em Monster, Bitch, Sunny, Hummer !

Vậy là được vào rồi hết đúng không anh ?:D:D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh em chơi BULLY trong Nam liên tục có nhưng tin vui ,xin chúc mừng bác ÔngĐịa sở hữu được 1 em BULLY rất đẹp, cũng nhân đây xin chúc cho phòng trào chơi BULLY ngày càng phát triển mạnh mẽ .
Thân./

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh em chơi BULLY trong Nam liên tục có nhưng tin vui ,xin chúc mừng bác ÔngĐịa sở hữu được 1 em BULLY rất đẹp, cũng nhân đây xin chúc cho phòng trào chơi BULLY ngày càng phát triển mạnh mẽ .
Thân./
Cám ơn Tùng nhiều nha, ae ngoài Bắc đâu có kém gì đâu:-bd:-bd, thậm chí còn phát triễn mạnh về Pit lắm, Pit và Bully có mối quan hệ mật thiết mà:love struck::-bd . Chúc cho phong trào ngoài Bắc phát triển mạnh không ngừng . :-bd=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Thân chào,

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh em ngoài bắc đang chờ Nghĩa đấy, xem có con nào mà Nghĩa chán không nuôi nữa để anh em ngoài bắc nuôi hộ.

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh em ngoài bắc đang chờ Nghĩa đấy, xem có con nào mà Nghĩa chán không nuôi nữa để anh em ngoài bắc nuôi hộ.
Bác Hùng cứ trọc em hoài,:):) Bully em không chán được đâu, nó như là chất gây nghiện thắm vào máu em rồi, nên vô phương cứu chữa lắm. :at wits end::at wits end::(:)((

Nhưng AE ta có thể học hỏi và trao đổi Pit với Bully lẫn nhau, tạo thêm tình cảm:love struck:,và xây dựng mối quan hệ vẩn chắc nữa.:-bd:-bd=D>=D>

Thân chào,

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin ra mắt ACE Monster con trực tiếp của ABKC champion Dax bên USA, mẩu gotti line thế hệ mới size pocket !

Hi vọng tương lai Monster sẽ phát triền tốt !
Thân chào,
Có lẽ đây là niềm hy vọng của Nghĩadogshow 2010. Đoạt cup trong tầm tay rồi.

lambeckham

Active Member
anh nghĩa chơi kiểu này ai theo nổi hihihihi bác chuyển ra HN 1 ít anh em ngoài này mùa đông mà đang nóng quá nè hihihi

King of bulls

Vietpet sponsor
anh nghĩa chơi kiểu này ai theo nổi hihihihi bác chuyển ra HN 1 ít anh em ngoài này mùa đông mà đang nóng quá nè hihihi
Cám ơn em nhiều nha, đam mê nó xuôi khiến anh vậy đó em :(:)(:)((! Chủ nhật sao off, rãnh thì ra chơi em nha.
:wel::wel::wel::wel:

Thân chào,

ai-armani

Member
Chúc mừng chú....bé này lớn lên chắc thuộc hàng khủng rồi....màu lông đen tuyền....nhìn mạnh mẽ lắm
Thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng chú....bé này lớn lên chắc thuộc hàng khủng rồi....màu lông đen tuyền....nhìn mạnh mẽ lắm
Thân chào
Cám ơn chú nhiều nha,:):) màu lông đen tuyền này độc nhất của bully tại VN đó.
:-bd:-bd:-bd
Hi vọng bé lớn lên giống cha là ok rồi,:praying::praying: hehhehhe........! Đùa cho vui thôi. :D:D

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Monster đâu rồi anh nghĩa ơiiiiiiiiiiii chịu khó up ảnh em nó đi
Dạo này lo cho bầy cún với các bà bầu đang salo, mệt cả hơi! nên chưa có thời gian chụp em nó.

Thank em đã quan tâm nha. Anh sẻ chụp em nó vào 1 ngày sớm nhất.:D:D:D:D:D

Thân chào,

Dạo này lo cho bầy cún với các bà bầu đang salo, mệt cả hơi! nên chưa có thời gian chụp em nó.
há há, mệt lắm hả... Monster cần gì chup, cứ coi chủ mập thế nào thì lũ đệ tử mập như thế ấy mà :)):))

golden-sr

Member
Chào anh Nghĩa ! Monster đẹp quá :X Mấy cái ảnh chụp Monster kia là lúc em nó mấy tháng thế anh? Bây giờ nhóc được mấy tháng rồi ? Anh sớm chụp hình bé cho ace chiêm ngưỡng nhé :)

King of bulls

Vietpet sponsor
Chào anh Nghĩa ! Monster đẹp quá :X Mấy cái ảnh chụp Monster kia là lúc em nó mấy tháng thế anh? Bây giờ nhóc được mấy tháng rồi ? Anh sớm chụp hình bé cho ace chiêm ngưỡng nhé :)
Cám ơn em, mấy hình trước là lúc 5 tháng, nhưng bây giờ nhóc nhà anh được tầm 8 tháng tuổi, đang trong giai đoạn phát triển hoàn thiện bản thân. Mai anh sẽ chụp hình post lên nha.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Monster nay tầm 7 tháng, em nó trong giai đoạn phát triển chiều cao, nhưng Monster vẩn không cao, chỉ có 15 inches
quá đúng với tiêu chí của Trại, lùn, dày cơm, đầu to! Niềm vui thật vô cùng khi Monster phát triển theo ý mong muốn của mình.

MONSTER VS CHIHUAHUA

MONSTER VS BITCH VS CHIHUAHUA

Thân chào,